Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Quỳnh Anh
(ilovemashimaro)

Oài, thực ra dạo này thấy box hơi xuống cấp, lòng tràn ngập đau bùn. :D Mọi người thì chỉ bàn ra tán vào, làm thế nào để box đỡ xuống dốc, mà chả ai chịu động tay động chân gì cả. Rồi thì chiện câu bài. Thực ra thỉnh thoảng câu bài cho vui tay thì cũng chả sao. :D Nhưng nếu câu nhiều quá lại rất có hại, vừa làm loãng box , vừa làm ng` đọc khó chịu, rồi bị xóa bài, bị lock nick, vân vân... Bi h nhìn vào box, hầu như chả có cái topic nào ra hồn cả. Thay vì tập trung gửi bài vào 1 topic, ví dụ như cái " Học hành cái nào" của tao chẳng hạn, chúng mày lại lập ra hàng loạt những topic có chủ đề na ná, nội dung cũng na ná như thế nốt. Chán thật. à, tao nghĩ mình cũng ko nên nói chán nữa. Toàn 1 lũ kêu ca là box chán mà chả chịu làm gì cho nó đỡ chán. hì hì, mình công nhận là nhiều khi mình cũng ngu. hix, bi h thì đỡ ngu hơn roài. :D
Oài, nên tao nghĩ lập ra cái topic này, để chúng mày có nơi mà xả rác. hí hí, tức là có những chiện linh tinh mún khoe mọi ng` nhưng ko biết khoe ở đâu cho hợp với tên topic. hehe , tao cũng đang nói linh tinh đây.

à, nói tiếp ( mọi ng` nghĩ là tao đang câu bài cũng chả sao, thì đúng là thế thật mà), cơ mà sợ mọi ng` đọc dài. OK? ;)
sis Hiền ơi ( sis = sister = chị ), bi h thì em biết mặt sis roài. Bạn nào có nhu cầu thì hôm nào tớ chỉ cho. Xinh vãi. :D Hôm đấy thứ 7 tuần trc thì phải, bạn Minh Trang qua phòng máy tính sửa thông tin, ai dè gặp ngay lớp sis Hiền đang ngồi học. Lúc con Trang đi qua, sis vội vang túm ngay mấy con bạn, có cả sis Minh Ngọc nữa, mồm "thì thào" rõ to : " Minh Trang học lớp 9 A đấy" Ui sời, " ko hỉu mấy sis " thì thầm" kiểu gì mà mình đứng ngoài cửa lớp nghe rõ mồn một. heheh :D khổ thân con Trang, xinh cho lắm vào, để bị soi kinh như thía.
hóa ra mình rất hay gặp sis Hiền, ngày trc thì rất hay thấy, cơ mà ko biết tên. Sau khi xem xong profile của sis thì... bay h thì em đã hỉu. :D
Chợt nghĩ, sis Hiền soi bọn lớp 9 với con mắt như thế nào thì mình cũng soi bọn lớp 8 y như thế. nghĩ mà bùn cười. :)) mà nói thực, bọn lớp 8 năm nay, mình chả ưa tí nào. Bọn nó trông vênh vãi. Mình có cảm tưởng, cái cằm của bọn nó phải cách cổ 180 độ là ít. Đã kém tuổi lại còn hay ra vẻ. Oài, bọn vớ vỉn.

hehe, nói tiếp, hôm nay qua lớp C thấy trái tim khoang trên tường, 2 chữ Tú Linh to tổ chảng. lại còn " yêu em rất nhiều' . chuối thật. Mình cũng bắt đầu tò mò về em này rồi đấy. hút hồn biết bao chàng trai lớp C. khửa khửa :)) nếu Còi đọc bài này thì nhớ update thông tin cho tao nhá. :D

Mày Què ơi! Có phải sis Hiền học lớp Tin không? Thế thì tao biết mặt rồi, nếu bạn của sis Hiền là sis Minh Ngọc thì đúng rùi. Xinh thật. Hình như cái avatar của sis Hiền tên là C thì phải. Tức là :x của sis Hiền tên là C thì phải, nhưng tui không dám nói ra đây đâu, sợ sis lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ quá mày ơi!!! Dạo này không hiểu tao làm sao mà hay ức chế quá!!! Gặp chuyện gì cũng thấy ức chế!!! Có hôm tao gặp ai cũng muốn đấm. Có mỗi con Trà Phương là tao không nỡ làm gì cả, dù sao nó cũng là em gái mình:(. Tao muốn đấm mày quá què ới!!! Tao ức chế tất cả mọi chuyện, từ cái đồng phục lớp tao màu không được như ý muốn, mặc dùy lúc mặc thì nhận ra ngay là lớp mình, rùi thì chuyện không đâu cả...:(( Tao khủng hoảng thật rồi mày ơi!!! Tao chết mất. Không có đứa nào share cả:((

nhóc hàminh nhóc tưởng mỗi nhóc bị khủng hỏang chắc, mọi người ai mà chả thế ,sắp thi đến nới rồi , học thêm thì vãi nhiều, lúc nào cũng bị ma ma +papa ca cẩm là học đi học đi!!!!Nói chung là cố gắng nốt tháng này đi, thi xong là tha hồ nhảy múa....

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
hehe, nói tiếp, hôm nay qua lớp C thấy trái tim khoang trên tường, 2 chữ Tú Linh to tổ chảng. lại còn " yêu em rất nhiều' . chuối thật. Mình cũng bắt đầu tò mò về em này rồi đấy. hút hồn biết bao chàng trai lớp C. khửa khửa :)) nếu Còi đọc bài này thì nhớ update thông tin cho tao nhá. :D
Ơ :eek: sao tao không thấy nhỉ, chắc tại tao không để ý rùi, tệ thật đấy. Bọn này điên lên vì bạn ý rùi, mà nói đúng ra thì bạn ý xinh thật mà. Thằng V.Hiếu bảo nó chán chán rùi thì phải. Mf mày ới!! Mấy cái câu này mày nên vào box 9C bọn tao đi
Phạm Quang Minh đã viết:
nhóc hàminh nhóc tưởng mỗi nhóc bị khủng hỏang chắc, mọi người ai mà chả thế ,sắp thi đến nới rồi , học thêm thì vãi nhiều, lúc nào cũng bị ma ma +papa ca cẩm là học đi học đi!!!!Nói chung là cố gắng nốt tháng này đi, thi xong là tha hồ nhảy múa....
Ai là nhóc hả??? Đâu phải chỉ khủng hoảng có mỗi chuyện thi với chuyện bố mẹ đâu, còn có bao nhiêu chuyện khác ấy chứ:( Tệ thật.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hà Minh đã viết:
Mày Què ơi! Có phải sis Hiền học lớp Tin không? Thế thì tao biết mặt rồi, nếu bạn của sis Hiền là sis Minh Ngọc thì đúng rùi. Xinh thật. Hình như cái avatar của sis Hiền tên là C thì phải
Bà nào tóc tai lòa xòa+nhuộm ,(hơi beo béo :biggrin: xin lỗi em hơi quá lời)
---> Mrs hiền!!!!

ui sời, con Hà Minh đúng là con nịnh bợ. Nó vừa chat với tao, kêu là : " chẳng qua bà ý trông box nên tao mới nói thế" Ui sời , đúng là bản chất ăn sâu vào máu thịt, bó ta, bó tay!!! nó hết thuốc chữa rồi!! poor her!!!
để tao kể chiện hôm qua của tao cho mà nghe. oài, hôm qua tưởng là tiết hóa ko học hành gì cả, tao cóc thèm chép bài, đến cuối h , Mrs. Bính thấy 2 đứa # làm đề toán lộ liễu quá, bà ý bực, bắt cả lớp giở vở ra cho bà ý kiểm tra. heheh, tao sợ mất mật, vội vã chép vào dòng thì bà ý xuống. Con Minh Phương ngồi cạnh tao cũng sợ, tuyển thành phố cũng ko chép bài. hahah :D . hàng loạt đứa ko chép bài ( thì nghĩ là môn này ko thi TN, lại tổng kết điểm rồi, nên tâm lý coi thường) bị ghi vào sổ đầu bài tuốt. Trừ tao và con Minh Phương, chỉ bị nhắc nhở. hè hè ;;) cô nể, 1 đứa lớp trưởng, 1 đứa nhì thành phố. hahahah, còn bao nhiêu chiến sĩ cảm tử # thì hy sinh hết ráo. sau vụ này sợ vãi lúa lun, hix. .....

Nhầm thế nào í chứ , tao chả thấy bọn nó viết ở đâu cả!!!!!Bịa vừa thôi bà 8-|

À, câu bài thì cũng đc, nhưng bị sis Hiền làm cho 1 cú như thằng Hoàng thì đừng có đổ tội cho tao nha. hà hà, mà tao thấy sis ý có béo đâu, trông "thon thả" ra phết!!! hê hê. mà khổ thân thằng Còi, ở nhà có bao nhiêu sự kiện hay ho mà lại ko đc tham gua. há há. ác giả ác báo. :D

lớp mày đâu nhỉ, hình như ko được nghỉ ngày nào hả, các môn như hóa... phải học hả, đau khổ thay,chỗ này câu được đấy :)

Phạm Quang Minh đã viết:
lớp mày đâu nhỉ, hình như ko được nghỉ ngày nào hả,
tao ko hiểu ý mày nói lắm, lớp tao vẫn trên tầng 2 , cách lớp mày 1 lớp . hí hí :D đùa tí chứ thực ra tao chả hiểu ý mày hỏi? Lớp nào mà chả phải học. tự dưng ông Bộ lại ra cái nghị quyết khỉ ho cò gáy đấy. mà khuyên mày, câu bài ít thoai, để sis Hiền chửi cho rồi lock lun nick là vui đấy, kưng à. :D

À, câu bài thì cũng đc, nhưng bị sis Hiền làm cho 1 cú như thằng Hoàng thì đừng có đổ tội cho tao nha. hà hà, mà tao thấy sis ý có béo đâu, trông "thon thả" ra phết!!! hê hê. mà khổ thân thằng Còi, ở nhà có bao nhiêu sự kiện hay ho mà lại ko đc tham gua. há há. ác giả ác báo. :D
sao thon thả lại cho trong ngoặc thế kia---> ko ổn rồi, ko sao thằng hoàng hè này về rồi, nó mà ko có qua f cho đồng đội thì sẽ rủ nó đi bơi --->lột quần :biggrin:

lột quần nhớ chụp ảnh cho tao xem , hè hè :D . mà tao để thon thả tg ngoặc thì sao? ý kiến ý cò gì? hử? mà đứa nào có chiện gì vui vui thì post lên đeeeee...ê . Đừng chát chit kiểu thế này, hiểu ko? phải có tinh thần xây dựng box tự giác chớ. ( mình ngoan quá :D )

hỏi 1 tý: chỗ này có câu bài đc ko vậy????

thực ra lập ra topic này ko phải để mọi ng` câu nhìu hơn, hay có chỗ để câu, mà là có chỗ để mọi ng` post chiện linh tinh, chiện vui vui nào đấy lên, nhưng ko biết chỗ mà post , vì dạo này box nhiều topic đao to búa lớn quá. hix OK?

câu nhiểu thig chỉ tổ bị delete!!!!!!!tốt nhất là không câu cho đỡ bị chai mặt!!!!
Què ơi!!!!!nói chuyện gì bih nhỉ!!!!!!
ah!!dạo này chuyện em tú linh ở lớp 9c có vẻ loãng rùi đấy nhỉ!!!!!!em í cũng dần bị lãng quên!!!!khổ!!!!!!
cu ơi!mày còn giữ ảnh của em í không?????????

lột quần nhớ chụp ảnh cho tao xem , hè hè :D . mà tao để thon thả tg ngoặc thì sao? ý kiến ý cò gì? hử? mà đứa nào có chiện gì vui vui thì post lên đeeeee...ê . Đừng chát chit kiểu thế này, hiểu ko? phải có tinh thần xây dựng box tự giác chớ. ( mình ngoan quá :D )
Mọi người thấy ko dzaay????lột quần nhớ chụp ảnh????-->con gái thời nay như dậy hả????sợ ghê ha!!!Có cho xem thì cũng phải mất tiền đấy, free thế nào được!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên