thông tin thú vị

Hà Anh Tú
(tu l2)

hehe hum nay ngồi xem linh tinh thấy 1 điều khá thú vị là : mạc dù VC nhà ta được giới hạn rất nhiều về tuổi tác của thành viên. Hơn nữa số lượng Mem của VC cũng ko được lớn cho lắm ... mà VC lại vừa trải qua 1 thời gian khủng hoảng do soái Dungz bị bắt vì tội truyền bá tư tưởng VC cho bà con. NHƯNG VC của chúng ta có tổng số bài viết đạt 48369 đứng thứ 3 toàn đoàn sau TTTG của Khải mo và CLB thể thao. Số lượng chủ đề đạt mức vô đối 3,019 nhất trong toàn Forums ....
Chỉ qua 2 con số đấy thôi cũng có thể thấy VC của chúng ta đang góp một số lượng lớn các bài viết dành cho forums... các Mod làm việc rất hiệu quả tính chuyên nghiệp cao... các topic mới thường xuyên được đưa ra ... các vấn đề nóng bỏng của xã hội được tranh luận... 1 sân chơi bổ ích cho những ai yêu thích tiếng cười ...
Vì vậy nhân dịp này thiết nghĩ chúng ta những con người của tiếng cười của những đầu óc nhạy cảm với vấn đề xã hội ... hãy họp mặt nhau để đưa ra 1 hướng đi mới nhằm bành trướng khu vườn để tăng gia sản xuất góp phần tăng GDP cho nền kinh tế Viêtnam trong thời kì gia nhập WTO

xin hết
P/S : bài viết ko mang tính chất cổ súy hay kích động bạo lưc .... hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì bài viết mang tính gì? :))
Không phải Bành chướng, mà là Bành trướng cơ Tú mỡ ạ :))

Số topic nhiều chẳng qua mỗi topic là một truyện cười kiểu này thôi mà ;)) Có gì là khiếp đâu. Số bài viết nhiều cũng vì phần lớn (>98%) là mỗi bài chiếm ko quá 1 dòng mà ;))

Nếu bầu box có số topic ít rep nhất thì sẽ là VC, bình quân mỗi topic được 10 rep :D

Dù sao VC cũng là box mình chắc chắn là đảo qua mỗi lần vào HAO :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sao lại không khiếp? :eek:
Nhiều thì vẫn phải bảo là nhiều... hờ hờ...
Mà VC lại còn đòi bài viết dài lê thê như ở mấy box thảo luận nữa thì còn gì là cười >_<

Em chỉ biết vào đọc chả kiếm được truyện nào để post :(

=))

mày phải hiểu post truyện ở đây toàn người trên ko sợ Hà dưới ko sợ Tâm thôi =)) =))

loooooooooooooooooooooool =))
Mà mình ko có khiếu trong việc kiếm truyện cười :-?

:))

tao bảo mày nhé :))

các board khác ý, nói như kiểu vườn cười là chết ngay, nhưng có mỗi vườn cười là không bị là tại vì sao

:D :D :D

:D

thực ra là cũng không muốn xóa ;)) ;))

mày đọc cái gì mày thấy buồn cười thì mày có xóa ko ;)) ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Biết thế, nhưng mà có 1 bài gì đó của anh Hồ Lê Việt Hưng về vụ phải add thêm chữ Sensitive ở tên topic thì phải :-? ( ts để cái này chúng nó càng vào =)))

Chỉnh sửa lần cuối:
ko phai la sensitive mà la` {S} ... nhớ ngày xưa truyện nào cũng { cấm trẻ em dưới 18 tuổi và phụ nữ có ..} cái người comment đầu tiên là thằng đăng linh lớp 7 rồi đến các em gái tuổi mới lớn hehe

Khi nào có thời gian rỗi mình thử làm một seri truyện cười viết lại xem:D

Chữ ký anh Tú hay quá =))
Nhưng mà câu cuối bì thừa 1 chữ kìa ;))

mà VC lại vừa trải qua 1 thời gian khủng hoảng do soái Dungz bị bắt vì tội truyền bá tư tưởng VC cho bà con
đâu, đại ca bị bắt vì nhiều tội một lúc đấy, cả tội đánh bạc triệu đô với cả cứu net nữa. May thay đại ca tài cán phi thường, lại được các tay sai thân tín đầy tài năng trợ giúp nên đã vượt qua thời kì khủng hoảng, thời hoàng kiem sắp trở lại với VC rồi :">

hic.... nhớ bọn trẻ con quá
mấy em gái mãi chả lớn j` cả nhờ >:) :">

Update: các box khác lèo tèo vài người xem, VC nhà ta hiện đang vô đối với 36 người xem =P~

Phải có đủ số mục trứng trên mặt mới được vào VC ? Bây giờ em mới biết :-??

WC tất nhiên là nhiều người xem rồi. TỪ sau vụ nó bị lock một tg, em cứ nhớ mãi. Bi h mở lại lại sướng rồi. Mấy lần định lấy truyện xuống cho bọn bạn đọc mà ko vào được, tức bỏ tổ đi được. Bi h lại lấy được rồi. Hi vọng mod đừng khóa nữa.

@Thái Long: Mày cũng có lớn đâu nhỉ? Các em ý lớn còn mày ko lớn thì làm sao các em ý thích được. Mày cũng phải LỚN lên chứ :))

Back
Bên trên