thông tin thú vị

...Công nhận khoản topic thì vô đối thật, 1 mẩu chuyện bé tý lại 1 topic, mỗi topic đc 3 4 trang là căng :))...trong khi chỗ khác 1 chủ đề vài chục trang...Mà dạo này thấy TTTG ko sôi nổi lắm, có box thể thao là hăng hái, đặc biệt là box bóng đá ;))...

VC là nơi rất nhiều người ra vào , đủ để chứng tỏ cập nhật thông tin quan trọng mà ai cũng mún bit . Chỉ là người ta ngại ko dám comment thoai :D. Hum wa để í ít nhất 5 e gái ngoan lớp mình vào xem đều đều :))

Chúng ta phải phát triển VC cả về quy mô và chiều sâu :-w

Cả thời gian và không gian.

Trong nhu có cương, trong cương có nhu, cương nhu kết hợp.
Dùng tĩnh thắng động mà dùng động khắc tĩnh, biến đổi khôn lường.

thật là shock khi mà bt VC chỉ có vài nhân mạng, thế mà bây h số ng đang theo dõi là 31 ng :)) nhưng 27 là khách, vẫn câu hỏi " khách " là sao :-?

"khách" là thành viên invi, chứ "khách" thật làm gì có access vào VC nhỉ :D

Thêm 1 kỉ lục nữa của VC: nơi có nhiều người giấu tên vào nhất :D

không phải là invi :D đây là những người nhận được link bạn bè gửi cho nhưng ko thể vào được box VC hoặc vì ko phải là thành viên HAO hoặc vì ko đủ tuổi vào đây nghe em Hạnh kể chuyện :D

hihi em merci lời giải thích của anh Hoài :x hỏi bấy lâu nay mà ko ai giải thích đc hết :( ( thật ra cái bấy lâu cũng mới bắt đầu sáng nay :"> )

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì những thành viên để invi thì vẫn được ghi là thành viên đúng ko ah??:D

Hehe dạo này mình cũng hay vào mới chết chứ :">

Thế thì những thành viên để invi thì vẫn được ghi là thành viên đúng ko ah??:D

đúng em ạ, giả dụ box VC có 6 thành viên và 30 khách đang xem, trong 6 thành viên đó có thể em chỉ nhìn thấy tên 4 người thôi, 2 người khác invi em ko thấy tên, còn 30 ông khách kia như anh đã nói, muốn vào xem show của chị Mỹ Hạnh mà ko được, chỉ đứng loay hoay ngoài cửa cố hình dung ra chị Hạnh đang làm gì :D đại khái thế

đúng em ạ, giả dụ box VC có 6 thành viên và 30 khách đang xem, trong 6 thành viên đó có thể em chỉ nhìn thấy tên 4 người thôi, 2 người khác invi em ko thấy tên, còn 30 ông khách kia như anh đã nói, muốn vào xem show của chị Mỹ Hạnh mà ko được, chỉ đứng loay hoay ngoài cửa cố hình dung ra chị Hạnh đang làm gì :D đại khái thế

Thì ra nhiều người gửi Link VC thật đấy :-??
VC nhà mình hot thật :">

Chỉnh sửa lần cuối:
uhm thế cũng hơi lạ nhỉ, vì sao em thấy nhiều " khách " thế, mà thời gian trụ lại rất là lâu, bộ lẽ họ lượn ngoài cửa thôi cũng đủ thấy sướng rồi ah ;))

Ôi trời chết mất =))
Chắc 31 ông khách kia đang cố register account để được vào ;))

Back
Bên trên