Thông Báo về việc đi thăm quan của lớp Lý 1

Hoàng Trọng Ninh
(TôiYêu...)

Do lớp không đủ phụ huynh đi cùng nên phải tổ chức đi chung với lớp khác.
Hiện nay thì chỉ còn có thể đi chung với lớp Anh 1
Mới có Bác Thu đồng ý đi với lớp (tao cũng không chắc)
Nên có bọn mày về nhờ xem có bố mẹ đứa nào đi đc ko
Muộn nhất là cuối tháng này hoặc đầu tháng sau đi

@Ninh: cụ thể là thế nào hả ấy? Đi đâu? bao giờ? Mà Anh1 được "ưu ái" chọn lúc nào ta? Thanx.
TH

Uhm Điều này tớ nghe ban Giang lớp tớ nói lại .Bạn Phạm Trang lớp ấy nói là có thể ghép lớp chung để đi nếu thống nhất được thời gian đi .
Nói chung là bây giờ phụ thuộc vào ban phụ huynh bàn bạc với nhau

Nghe noi chuyen nay cac chu di co ve kho khan ghe. Co len anh em, thi xong roi ma, phai gay suc ep voi cac cu manh vao chu.

Ơ, tớ chả thấy có gì mới cả là thế nào nhỉ? Không hiểu là các bác phụ huynh, cụ thể là bác Thu và bác Tâm, đã bàn bạc với nhau chưa?

hic chắc cũng phải đợi bít kết quả mới đi được, lần nào tổ chức đi đâu cũng thế, đi được thì cũng phải đấu tranh cứ như là chống Phát Xít ý, có gì anh em ta lại phải "chiến đấu" với các bô lão thui

Hoàng Trọng Ninh đã viết:
Do lớp không đủ phụ huynh đi cùng nên phải tổ chức đi chung với lớp khác.
Hiện nay thì chỉ còn có thể đi chung với lớp Anh 1

động chạm tự ái quá. [-x

cuối cùng lớp mình có đi ko thế? nếu có đi về post ảnh lên nhá.

Tôi xin đề nghị bác Dương (phụ huynh cháu Khánh phong lớp Lý) đi cùng
Ai đồng y' xin giơ 2 tay 2 chân lên...

To Lưỡi Cày A1:Trang ơi ảnh của tui chụp với bà ở máy thằng nào thế?

Bác nào cũng được , có phụ huynh đi là tốt rồi , còn núp bóng quan lớn được .

À , chúc các bạn lớp Lý đỗ đạt hết nhé !

Anh Thái nói có lý em cũng xin hết lòng ủng hộ bác Dương ( phụ huynh cháu Khánh )
À lâu lắm không thấy thằng Khánh nhỉ ..

To Minh PHương : Cám ơn nhiều --> Lớp Lý đỗ hết rùi ---> ĐI ĐI bà con ơi

UPdate thông tin về cháu Dương
hiện sau khi bit điểm thi đại học thì chú ý ngày nào chả ra địa điểm mới của tụ điểm FAntasy hehe
hiện nay lớp mình chỉ có tao và cháu ý bit
nhưng do cháu vừa mua máy tính mới nên mấý hôm nay nằm nhà chơi rùi
còn mỗi tao solo một mình hĩ

Mọi ng` còn đợi gì nữa, đi chơi thôi :D

Ai quen thân với Khánh thì gọi điện bảo bố nó đi cùng kìa.

lớp mình đi tham wan Tam Đảo vào thứ 7, chủ nhật tuần sau với lớp anh :x mọi người nhé, ai đi được thì đăng kí :love1:

Này này, mấy người có cần phải vậy không? Sao lớp Anh lúc nào cũng là last resort thế hử? Mà nghe đâu bác Thu bên đó xin rút ko đi nữa mà. Thế này là lớp Lý phải "bám váy" lớp Anh rùi còn gì!

Giang nặng lời thế mày, ko thấy là bạn Khoa lúc nhắc đến lớp Anh là cho mấy quả tim nhảy tưng bừng thế kia à? :))

(thôi nhé, tớ ko vào chọc phá topic của các bạn nữa đâu. ...Chạy...)

Tran Viet Khoa đã viết:
lớp mình đi tham wan Tam Đảo vào thứ 7, chủ nhật tuần sau với lớp anh :x mọi người nhé, ai đi được thì đăng kí :love1:
Đăng kí với ai hả mày ??????????? đăng kí với ma à...

To Chử : tao ngại gọi đẽn nhà thằng Khánh lắm vì tao còn bận với sự nghiêp gây dựng tên tuổi hehee hiện giờ rất rất bận.

Ah` thông báo chính thức là tao đã nhiều lần bảo Khánh mời bố nó nhưng bố nó bận không thể đi được
Nếu ai có thể mời được phụ huynh của mình đi thì thông báo ngay .Hiện nay lớp mình nếu có phụ huynh thì có thể tự tổ chức đỡ phải mang tiếng "bám váy" X(
To Khoa :ông lên net nói năng cũng chuối vừa vừa thôi. Giữ thể diện cho anh em chứ

Back
Bên trên