thông báo tháng 10!!!

Nguyễn Ngọc Minh Trang
(Don't 4get me)

thông báo với các bác mụt tin vui, hehe, tháng 10 này, chính xác là 14/10 này trường Ams sẽ có mụt cuộc dạ hội nho nhỏ do lớp Pháp tổ chức để đón các bạn pháp sang VN, trong đó (tức trong buổi dạ hội đó ) sẽ có ca nhạc và phần lớn là khiêu vũ, bác nào có nhu cầu tụ tập đàn đúm hay dẫn ng` iu đi nhảy thì nhanh chân lên nhé. bọn em chỉ cho ra khoảng 500 vé thui. bí mật : trong dạ hội khiêu vũ sẽ có trò zui đó!!! :d

a`, em sozy, em nhầm 1 tí (trục trặc KT) không phải 14/10 mà là 25/10 :D

Ôi em Trang yêu quý của anh ơi, em có thể cho anh xin 1, 2 cái vé gì đó được ko ( thực ra thì càng nhiều càng tốt :D ) mà tiện thể thì em giới thiệu luôn cho anh 1 bạn nhẩy nhé :mrgreen:

Hehe, nếu chị ko nhầm thì phải các em còn thực hiện chế độ ghép đôi ... cực kỳ khắc nghiệt hả... :D Thế này ko bít chị phải nhảy với vị nào đây... Nếu cái này được gọi là trò vui thì... chị mặt mếu :(

Mai Hồng... mình nhảy em nhé?

nghe hấp dẫn quá, em tham gia với :p 8-}

thx mọi người vì đã nhiệt tình hưởng ứng!!! :D chị Hồng ui, tất cả bi h đc coi là chuyện nội bộ của ban tổ chức, không đc nói ra :D (24/10/2003 vì 25/10 bọn P đi Hạ Long rùi ) :D sozy vì trục trặc KT lần 2 :D

Nghe hấp dẫn nhỉ? Lại có cả tây... hehehe, nhưng mà cần phân biệt giữa Tây với Rệp (tức Arabe) nhé... hehehe, hồi còn ở VN anh cũng nhầm lẫn giữa 2 bọn đấy...

Chị bít đấy là chuyện nội bộ... but chị chỉ hở ra có 1 chút thui mừ (đây là cách để câu vé :D - chắc là em chưa có kinh nghiệm :)) ) Như thế mới hấp dẫn...
24/10 là thứ 6 đấy... thế thì còn gì là hứng thú nữa ... :(.
2 anh C: cái đó ko phụ thuộc vào em... :D nhưng nghe lời đề nghị có vẻ hay ho... ;)
2 anh H: Tây ở đây sịn 100 % , của tr` Jean La Fontaine, hic năm ngoái bọn nó ko sang vì sợ SARS...

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh thì chẳng quan tâm lắm đến cái chuyện Tây ta, chỉ cần có em Hồng đi là anh vui rồi :D

chán phèo
vớ vân quá các chú ạ

Trần Duy Khánh đã viết:
chỉ cần có em Hồng đi là anh vui rồi
Cẩn thận ở nhà vợ ghen chít đấy anh :mrgreen:
---
Lúc nãy vừa gặp em NNMT, hic, còn chưa biết mô tê răng rứa thế nào mà em ý đã: "Ai cho chị cướp anh Chi của em" (Chị Hồng choáng ngay tại trận... mắt tròn mắt dẹt chẳng hỉu rì :D) Định thần mất 1 hồi mới bít anh Chi là anh nào... :( Oan ức tột độ... :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ, bác giang tự dưng nhảy vào đây làm chi??? mà anh Chi nhớ nhé, anh mời chị Hồng nhảy mà không mời em nhảy. DỖI !!!!

Ko biết nhảy thì đi khiêu vũ làm gì bi giờ.

Nam chè thỉnh thoảng phọt vài câu chán vãi đái.
To Trang: em yên tâm Chi nó trách nhiệm và nhiệt tình lắm, một mình nó có thể nhảy với hai em, đừng lo.

Em Trang có cần vào tận đây thông báo không? Sao các khóa khác khong thấy em thông báo gì nhỉ? Có Vấn đề gì không em? Em có vẻ quý anh Chi quá! Anh Chi đào hoa thật! Thế anh Hminh lớp Tin có đuwocj rủ không em?

Các anh ở đây đều quý em T mừ mẹ... M nói thế có đúng ko??? Trông ở ngoài em T dễ xương hết mức... cười rất duyên... :x
Anh Minh lớp Tin nào dzay mẹ? có phải cái anh beo béo?

Quí cả em Hồng có gai. Gai vào đây bẻ hết gai, chảy hết nhựa thì thôi. Bọn lớp anh được cái không thích chơi hoa mà lại thích chơi gai. Gai của em Hồng không biết có sắc không?? Chứ em gặp bọn lớp anh, thì gái sắc cũng sẽ không còn là gai sắc nữa .... :mrgreen:

Anh Thanh ăn nói... ko được thuận tai lắm nhi??? lại cón lẹch chủ đề... ==> câu bài!!!!!

Back
Bên trên