Thói quen kì cục của em thủy

Nguyễn Đức Hòa
(Rockboy)

Em Thủy có một thói quen rất kì cục- đến mức không ai thể tưởng tượng nổi đâu. Ở nhà hễ có bức tranh nào treo trên tường hơi bị lệch một chút là cô ấy sửa lại ngay. Nhưng hôm vừa rồi thật quá thể. Cô ấy lấy 2 quyển niên giám điện thoại dày cộp kê vào một bên ti vi, chỉ vì chương trình "Du lịch vòng quanh thế giới" đang giới thiệu tháp nghiêng Pisa, mà cô ấy thì không chịu được cái gì xiên xẹo.
[-x

Hix, từ bây giờ ko dám gặp em Thủy nữa, anh bị thọt 1 chân, lúc nào cũng phải đi nghiêng nghiêng người :))

:)) vạy từ nay ko ai dám gặp em thủy nữa dù sao thì hầu hết thời gian nó quằn tà là oằn :))

Hơ, Tú béo kém quá, anh thì chỉ những lúc mệt quá mới oằn tà là roằn thôi :))

ha ha ha...thế...mới bảo là phải cẩn thận.... Mà anh Dũng ghê thế...em bái phục đấy...anh không bị oăn tà là roằn à :)) giỏi quá...đi thi đựoc rồi đấy :))

Em không oằn tà là vằn nhưng nó cứ lúc tụt lúc tăng lúc lăng nhăng lúc tăng lúc tụt :)) Có sao không nhỉ ?? :D

.... các anh em đang nói về vấn đề gì mà cứ oằn quằn tụt lụt là thế nào nhỉ ... b-) b-) .. lạ quá cơ ... :eek: b-) ...

.. mà sao em không nhận ra thói quen đấy nhỉ ??? .. :-? ... chẳng lẽ em không biết mà anh Hòa lại biết à ... :eek: .. :-? .... /:) :nono: ..

Khổ thân bạn Thủy không biết mấy bác đang nói gì:))
Kìa, sao anh Hòa lại biết:))

Em tưởng bạn Thủy chỉnh cái gì của anh rồi:))

khổ thế, cái box này sao toàn chuyện này vậy :)). Bác Dung giỏi quá, ko bị sao cả à:)). Mà chắc thằng Hòa bị chỉnh rồi, thế giờ có còn bị oằn tà là roằn ko vậy?

Thủy nó mạnh tay, chắc là thẳng rồi:D

Chuyện của boss Hòa bây giờ uống nước ốc còn đỡ nhạt :)|

.. :nono: .. :nono: ... em có làm gì anh Hòa đâu ... :nono: ... sao bạn Trí với anh HA cứ chỉ trỏ lung tung thế ... :nono: ... vác gậy ra đánh què tay bây h ... :nono: ...

Chỉnh sửa lần cuối:
em ý la làng kinh quá , thôi thì bà con chuyển chủ đề đê ~!
Ko nên nói ra những sự thật ko đáng nói như thế !

ờ chuyển đê... ông Hoài ANh với lại chú Trí giơ tay ra cho bé Thủy đánh què nào :D

***** thằng HM ở đâu vào ngáng bạc anh mày...sao dạo này anh mày ghét chú thế không biêt :D

Ờ buôn cười thật đâu cần cứ em Thủy chỉnh thì nó mới tử tế hả...:))

em ý chính thì cũng nhanh thôi , bằng thời gian cởi hết quần áo chứ mấy ! :mrgreen:

Back
Bên trên