Thói quen kì cục của em thủy

???Truyện này có rì mà mọi người ...thế?

Bùi Thế Phong đã viết:
em ý chính thì cũng nhanh thôi , bằng thời gian cởi hết quần áo chứ mấy ! :mrgreen:
Quần áo để anh Hòa cởi còn Thủy chỉnh luôn cho nó nhanh

Em Thủy thì nổi nhất vườn cười rồi.
Theo tui nên phong tặng các danh hiệu cho các chiến hữu trong vườn cười đi. Ví dụ để anh Dũng làm trưởng vườn, chị Thảo làm ...vợ trưởng vườn chẳng hạn :D

Ông Toàn với Hiếu Minh siêu lạc hậu :-B Mọi người đã có chức vụ hết rồi :| Chân lon ton mấy ông chỉ ngồi xếp xó thôi, cấm sủa bậy bạ :D Bao giờ lập nhiều thành tích với Đảng và Nhà Nước VC thì sẽ phong thêm chức vụ sau :D

. to anh ĐỨc : :)>-

.. to anh Toàn : anh được làm trưởng phòng thị trường mà không biết à .. :eek: ...

..
... mà nếu mọi người nói thế kia tức là cứ ai ở VC là hư hỏng hết à ... thế thì em trả lại mọi người cái GDDH đấy ... :(( ghét rồi .. :((

Cho em cho em, em chán cái chân làm thư ký cho anh Dũng lém rồi!! :x dạo này iu chị Thủy lắm

ừ ... thế thị cho bé hà làm GDDH ... nhưng mà chị không làm thư ký cho Zung PCt1 đâu ... :D chị làm nhân viên thôi ... :)

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Cho em cho em, em chán cái chân làm thư ký cho anh Dũng lém rồi!! :x dạo này iu chị Thủy lắm

Này, thấy tôi già rồi nên định chuồn đấy hử, ko dễ thế đâu nhé b-)

Khổ thân em Hà, không thoát được roài
Thủy ơi, cho tớ 1 chân cái:D

.. Thủy xuống làm nhân viên rồi ... hỏi bé Hà ... :)>-

Oái, thế bao lâu nay anh chưa được thăng chức à :D Ô tô được đi lại rồi mà :D Có khi phải đeo mai rùa nữa đâu :-?

Này bé Hà đâu ra...người già như mình phải đựoc nhường trước chứ ;) :D

hèm , vẫn chết dí ở cái chức TPSX à ?
Nếu có " hậu này thì kén rể " liệu có được thăng chức ko ???
Trả lời sớm đi còn biết đường mà post !

Back
Bên trên