Thích và yêu khác nhau thế nào?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chuyện này mà phải hỏi, thích là yêu kiểu trẻ con, no sex, no kiss còn yêu là kiểu người lớn(thế nào thì tự biết)

:-j có nhiều đứa thik mà đã have sex đấy:|

thế thì đấy là liều, tham chứ ai gọi là thích.tao thích ai thì sẽ tôn trọng người đó chứ có đâu như....

:)) chả cần thik thì cứ make love thoải mái thoai :)) cần gì :-j nói chung

Ờ,mấy bạn HQ quen mới chỉ 5 ngày mà đã có khối cặp rồi.
Theo tao có cảm tình >1 tuần =yêu,<1 tuần là thix.

Có phải Chi lớp 10A2 ko đấy,nói năng bạo dạn ghê,trường mình cũng có ví dụ like this.
Dòi với Hyo Dong ý.
Sáng thix trưa cưa chiều yêu tối kiss đêm make.
Kẹc.

:)) thế cơ đấy :)) hay nhở :)) ko hỏi thêm mất thú vị

:)) nhưng mà trên 1 tuần là yêu thì thành ra tớ yêu hơi lắm

chỉnh đốn lại thành con ngoan

thê HQ về còn để lại dư âm là một cuộc nạo thai hoành tráng ah.các bạn có xài condom không đấy?
đấy là dâm chứ không phải yêu không phải thích.yêu thì sex cũng được còn thích thì ít khi lắm, mà dù có thì cũng vô tình thôi.:))

thik là thik, yêu là yêu, chẳng ai phân biệt được đâu
Chou:post bài kiểu gì thế mày?

tại tụi nó cứ nói nhiều, tao đã bảo tao là Chu rồi, uh' muốn nói rõ ra, ko lại bị lock nick :-w
Dòi với Hyo Dong thế thật ah' ? /:)

chỉ có mình tớ nói nhiều chúng nó nào?thôi mà tớ không nói nữa cho ấy đỡ ngượng.

Thích và yêu là 2 vấn đề khác nhau.
Khi thích 1 ai đó là bạn đã có cảm tình,và nhận ra rằng người đó làm trái tim mình rung động.
Còn khi yêu thì bạn lại nhận ra thêm 1 điều là người đó luôn mang lại cho bạn niềm vui,chia sẻ với bạn mọi ngot bùi.
Tất nhiên yêu chưa chắc đi tới ---> cưới !:))

Thêm 1 điều nữa cũng khá quan trọng !
Nếu bạn thích 1 ai đó thì hãy cố gắng theo đuổi đến cùng,đừng bỏ cuộc.
Khi nào không còn hy vọng gì nữa,bạn thật sự suy sụp,thì bạn hãy đứng dậy.
Lúc đó bạn sẽ thấy mình cứng cỏi lên nhiều.
Chúc các bạn may mắn trong chuyện tình cảm !:)
Nhưng bây giờ chỉ thích chứ đừng yêu nhé ! Khổ lắm !:))

ừ ...

hic ... mấy ông mấy pà ở trên nói nghe già đời wua' :| thấy khiếp các bác luôn, pỉ ....

:|
"Còn khi yêu thì bạn lại nhận ra thêm 1 điều là người đó luôn mang lại cho bạn niềm vui " --> chuẩn vật vã :D

"Nhưng bây giờ chỉ thích chứ đừng yêu nhé ! Khổ lắm !" --> ừ tao cũng nghĩ thế :| nhưng mà tao lỡ rôi :| :((

"Nếu bạn thích 1 ai đó thì hãy cố gắng theo đuổi đến cùng,đừng bỏ cuộc" -> tao sẽ là 1 con đỉa ko hut máu người >:)>:)>:)>:)>:) hehe

....

----------

Vũ Phương Chi đã viết:
:-j có nhiều đứa thik mà đã have sex đấy:|

---> khiếp vía ặc ặc [-x pó tay 8-} chắc cái này chỉ xảy ra ở châu âu ... :| amser chắc ko thế :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên