Thích một người có người yêu rồi thì làm sao ?

Đặng Vũ Minh Hà
(loleepop)

Neu nhu ban chot thich mot nguoi ma da co nguoi iu rui thi bit lam the nao bi gio ?Trong khi nguoi ta va nguoi iu dang gap truc trac lieu co nen tan cong ko hay de nguoi ta tu quyet dinh ?Neu nhu ban cam thay nguoi ta cung co cam tinh voi minh hon muc ban be thi lam the nao ?

Re: Thich mot nguoi co nguoi iu rui thi lam sao ?

Quán triệt tinh thần của Hồ Chủ tịch, Nhật Pháp đánh nhau và hành động của chúng ta. Cơ hội ngàn vàng thế còn chờ gì nữa.

Nếu người đó cũng iu mình mà mình bỏ qua cơ hội cho cả 2 người chỉ vì mình đến sau thì thật là đáng tiếc :) Rồi nhớ nhắc chàng đá con nhỏ kia trước :)

Thế còn nếu ko bít anh ý đã có người iu chưa thi ko sao chị nhỉ!!!!
Em chả bít phải làm gì!!!
Ko sao, mới ngần này tuổi thcihs 1 ai đấy để cho cuộc đời mình cảm thấy đẹp hơn nhìu là tốt lắm rùi!!!
Em không dám nghĩ 1 cách sâu xa, vì sẽ tự làm khổ!!!!
Nhưng có 1 người để ... là tốt lắm rùi!!!!
Dù em sẽ ko đựoc gặp lại anh:((

Đọc bài em hà .. đầu tiên là từ "chót" của em , phải là "trót" chứ nhỉ ? ! Lớp văn mà thế này thì chết thôi !
còn về vấn đề chính thì ... trong trường hợp này mình phải lựa tình thế thuận lợi mà liều tuy liều là nguy hiểm nhưng ng ta vẫn bảo " LIỀU THÌ TỒN TẠI , NGẠI THÌ DIE" mà ... tóm lại là ... cứ vô tư đi em ạ !.. Đời là mấy chốc mà ko chơi ! :D

Nguyễn Hương Trà đã viết:
Thế còn nếu ko bít anh ý đã có người iu chưa thi ko sao chị nhỉ!!!!
Em chả bít phải làm gì!!!
hỏi, em à, mà có những chuyện không biết có khi còn tốt hơn :)
Ko sao, mới ngần này tuổi thcihs 1 ai đấy để cho cuộc đời mình cảm thấy đẹp hơn nhìu là tốt lắm rùi!!!
Em không dám nghĩ 1 cách sâu xa, vì sẽ tự làm khổ!!!!
Nhưng có 1 người để ... là tốt lắm rùi!!!!
Dù em sẽ ko đựoc gặp lại anh:((
"Để..." = "để tự làm khổ mình"? Không có tương lai nào cho một câu chuyện "TY đến em ko mong đợi j, TY đi m ko hề hối tiếc" :( :((

Nếu gặp trường hợp này mình sẽ im lặng, cố vun đắp cho hạnh phúc của anh, bởi hạnh phúc của an là hạnh phúc của mình. Nụ cười của anh cũng sẽ là nụ cười(và cả nước mắt) của mình!

buồn
chán
thấy mình thật ngốc 8-}
tủi thân
trong khi mình quan tâm đến nó nó quan tâm đến đứa khác
ấm ức :((

Phạm Hồng Anh đã viết:
Nếu gặp trường hợp này mình sẽ im lặng, cố vun đắp cho hạnh phúc của anh, bởi hạnh phúc của an là hạnh phúc của mình. Nụ cười của anh cũng sẽ là nụ cười(và cả nước mắt) của mình!
Ngây thơ quá! :)) :*

em đồng ý với ý kiến của chị tường lan ! ... . yêu thế nào thì cũng nên thực tế 1 chút ... nhìn anh cười với 1 con bé khác ... chắng thèm quay ra nhìn mình lấy 1 cái thì thử hỏi có còn cười gì nữa ?

:)) :)) :)) . Thì cố mà xông lên cho bằng người bằng ngợm chứ còn làm sao nữa. Mình vô cùng khâm phục tình yêu của Triệu Mẫn đối với Trương Vô Kỵ. hê hê hê, sắp sửa làm đám cưới với Chu Chỉ Nhược mà vẫn còn bị phá đám như chơi. :) :) :) . Nhớ ngày xưa đi học mình yêu 1 cô giáo dạy đại số tuyến tính, tiếc là cô có chồng con, nên cũng không nỡ phá vỡ hạnh phúc gia đình. :)) :)) :)) .
Mình chỉ thích yêu những người đã có người yêu.
Lời khuyên to loleepop: Phải biết dìm đầu những kẻ đang sắp chết đuối.

:| anh phải biết là con gái
bọn nó không như thế đâu ( trừ mấy cưa thủ 8-} )còn thì n~ đứa còn lại rất là tự ái,tủi thân,lòng tự trọng cao (mình thế này mà phải khổ sở vì cái thằng như thế à :>) nhưng tóm lại là vẫn là thích :((

Đinh Tường Lan đã viết:
Ngây thơ quá! :)) :*

:)) :)) :)) Lần này thì đồng ý với ý kiến em Lan! Em nào mà có suy nghĩ "thánh thiện" như thế thì đề nghị ... "phong Thánh" luôn và gửi lên ... "thiên đàng" để ở với Chúa trời !!! :)) :)) :))

Nguyễn Thu Trang đã viết:
:| anh phải biết là con gái
bọn nó không như thế đâu ( trừ mấy cưa thủ 8-} )còn thì n~ đứa còn lại rất là tự ái,tủi thân,lòng tự trọng cao (mình thế này mà phải khổ sở vì cái thằng như thế à :>) nhưng tóm lại là vẫn là thích :((
thế nào là cưa thủ? Là người dám "chiến đấu" cho TY ah? :) :-? Thế thì... :D :"> :rolleyes:

Nguyễn Thu Trang đã viết:
haha vui quá vui thế chứ lại tại sao nó lại như thế sao tôi vui thế này :)):)):)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
(....i'm crying.....)
:( :((
Chả hiểu gì cả, nếu lỡ thik đứa nào có người iu rồi thì cứ thế mà cưa thôi, đổ thì tốt còn ko đổ ta đi cưa đứa khác :)) :))

hơ con ơi mẹ post nhầm topic :))

Em thành viên mới, nói chen ngang chút ha... Iem cũng đang lâm vào tình trạng tương tự như chị TLan nè! Từ đầu em cũng hơi cú nhưng chẳng biết làm sao cả. Cuối cùng em viết cho ổng 1 cái mail, nói là em thích anh. Sau đấy em với ông chơi bời rất là vui vẻ với nhau, làm anh trai em gái ngon ơ! Nói thật là vẫn còn thích nhưng kệ, ổng có người iu rồi thì xông vào làm gì. Tốt nhất là cứ bạn bè anh em cho nó khỏe, nó nhờ thì mình giúp, đến lúc mình nhờ chắc nó cũng ko từ chối. My brother is no.1, hehehe...

Chỉnh sửa lần cuối:

Sau đấy em với ông chơi bời rất là vui vẻ với nhau, làm anh trai em gái ngon ơ! Nói thật là vẫn còn thích nhưng kệ, ổng có người iu rồi thì xông vào làm gì.
ghét nhât trò nhận anh zai em gái. Hồi trước mình nhận 1 thằng làm anh zai, sau mới phát hiện ra mình nằm trong số 1001 em gái của lão ấy, nhục ko chịu được :))

Nguyễn Mỹ Hạnh đã viết:
ghét nhât trò nhận anh zai em gái. Hồi trước mình nhận 1 thằng làm anh zai, sau mới phát hiện ra mình nằm trong số 1001 em gái của lão ấy, nhục ko chịu được :))

hehe, ông anh em hình như còn có 1002 cô em gái. em kệ, ở nhà bắt nạt em gái suốt ngày, có thằng anh cho nó chỉ bảo chiêu thức cho mà... đánh nhau cũng hay :)>- Mà bà chị có cái avatar ấn tượng quá, em mới liếc qua phát mà suýt lăn từ trên ghế xuống đất... :x

thích 1 ng` mà có ng` yêu rồi cả có gì là hay ho.....nếu ng` đó ko biết mà lại có chuyện trục trặc với ng` yêu....ko nên vì thế mà đánh tin hiệu cho ng` ta, nhắy mắt nhíu mày....cư cẩm tán tỉnh ng` ta để cho ng` ta bỏ ng` yêu đến với mình....như thế chả hay ho gì cả....chỉ là phá vợ hạnh phúc của ng` khác thôi......
em thấy thế thì chỉ khổ thân mỗi chị/anh ng` yêu.......

Back
Bên trên