T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
.. hóa ra hôm nay sinh nhật chị Hằng hả anh hai .. phảo bon chen phát vào chúc mừng mới được .. :D

.. HAPPY BIRTHDAY Ms Thúy Hằng ! .. :D .. năm nay tròn 17 tuổi roài .. mong là chị sẽ tìm thấy những kỷ niệm đẹp đẽ nhất của tuổi 17 .. và mong luôn T2 sẽ làm nên 1 dạ hội hoành tráng để kỷ niệm năm 12 ... :)>- b-)

ừ hôm nay là sn chị Hằng !!để tui tường thuật sn nhá !!
hẹn nhau 8h30 sáng thế mà 9 h 15 mới lên đường go to nhà Hằng !!
có PAnh,Đặng TA, Dung lùn, LC, Duy béo, Giang kurt ,MNgọc,Nhung, Như,Quỳnh, AT, đi đến nhà Hằng !! mãi sau Hương tươi và Nhật Nam đến !!cả thằng Vkhánh lớp Tin nữa !
tớ, Duy béo , Như, M ngọc đi đến trước = xe máy !! mãi 20' sau cả đoàn mới đến = xe buýt !
hic hic! bạn Hằng rất "thông minh" cho các bạn ăn ngọt trước, no fè ra rùi mới mời ăn mặn !! hum nay ăn nhiều ghê ,nhưng toàn ăn ngọt , chẳng ăn mặn gì mấy !!!tiếp đến cả lũ xem phim và đánh cờ bạc ! xem 2,3 phim gì đấy rùi té lên phòng Hằng chơi ! ngồi buôn 1 lúc thì từng đứa về dần ! nhóm cuối cùng thì 5h30 về !!!
nói chung hôm nay rất vui !
chúc mừng bạn Hằng và bạn Quỳnh bước sang 1 tuổi mới !!! ;) !

ừh nhỉ ! thằng Duy ko được ăn bánh gato !
Duy ơi, bánh ngon lắm, ko ăn tiếc thật đấy :D :D !!!

Úi, nhớ, rõ ràng lúc dấy để dành bánh cho Duy mà nhỉ......Xong hình như bị ai ăn mất phải khong....Tội nghiệp Duy quá, phải đèo Q` về, ko được ăn bánh...:D
À, lớp mình, 18-8 tập trung nhớ xin bố mẹ ở trường qua trưa để đi chơi nhé,.....khiếp, chờ mãi mới đến ngày....hôm đấy, đi bơi rồi về nhà 1 đứa đập phá cho vui....hoặc đứa nào có ý kiến khác thì cho nhé...

mợ kíp ! Q đú wa suốt ngày đi chơi , mày học giỏi roai` fai? để cho bọn tao học hành chứ cứ rủ rê hoai`! shit!

Nguyen Minh Nghia đã viết:
mợ kíp ! Q đú wa suốt ngày đi chơi , mày học giỏi roai` fai? để cho bọn tao học hành chứ cứ rủ rê hoai`! shit!

.. anh thì không đi chắc .... b-)

.. to anh Duy : ... em tưởng anh phải ăn kiêng mới phải chứ ... :D ... không nên ăn nhiều bánh kem quá đâu ... ;) ... :)>-

????? cứ đá đểu mìn , ianh là anh ko muốn bạo lực đâu nhưng mà iem cứ cẩn xờ thận đấy!!
cả ci' thằng ếch ộppppp anh iem nữa!!!!!!!!!Mợ xờ kíp!

.... này ... anh thích chơi bạo lực từ bao h thế .... [-x ..... b-)

em wuyet' tâm bồi bổ cho mập ra thui!!!!!!!!
nhìn thấy cái ảnh như ốm đói 45 sợ roai`!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nguyen Minh Nghia đã viết:
em wuyet' tâm bồi bổ cho mập ra thui!!!!!!!!
nhìn thấy cái ảnh như ốm đói 45 sợ roai`!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

... ảnh nào ???...

Mọi người ơi, 18/8 tập trung ở trường à????????????????

ừa 7 rưỡi 18/8 tập trung ở trường
Khiếp! Cả hè thấy mày im hơi lặng tiếng quá nhey ?

ừ, 18-8 tập trung ở trường 7 rưỡi, phải mắc đồng phục......:((, đồng phục của mình chật hết rồi.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên