T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tức quá 1 viết đc 1 bài dài ngoằng thì con mèo làm mất béng roai` .
Thế này nhé ,Ngọc nghĩ là 18 lớp ta sẽ bàn về đồng phục luôn là vừa : về tiền đp , màu và kiểu trước đã . Còn hình trên áo từ từ sẽ tìm sau . Ròi in cũng phải chỗ tử tế như Foci hoặc Hoàng Tấn . Tớ nghĩ là sẽ là áo phông thụng , riêng áo nữ sẽ ngắn và chiết eo hơn . Nghĩ hình mới thực sự là phần khó đây !

Cương yên tâm , chỉ sau 1 tháng , trình Anh văn của ông sẽ đc cô CM vực dậy . Biết đâu năm sau thi HSG Anh cho bọn nó lác mắt chơi .:D
Còn sig là gì ư? Là cái dòng " miss u " của ông đóa
(khổ quá , có định spam bài đâu , cứ phải post mấy bài như thế này , day dứt quá đi mất!)

áo dài phá sản rồi hả Ngọc, mày làm tao vui mừng quá cỡ đấy!!!
tớ với Nhung hôm trước dạo chơi xem quần áo của Hoàng Tấn thấy có mấy kiểu áo phông trắng đẹp lắm!! hay mua luôn ở đấy đi, mà màu trắng mặc cũng dễ, quần chọn quần kaki hay quần bò cũng dễ mặc!!
được ko vậy???

Xời , cũng phải để cho nó hoành tráng cái chứ . Mà công nhận áo trắng cũng là ý kiến rất hay đấy , sau này kí cọt trên áo cũng dễ nữa .
áo dài phá sản rồi hả Ngọc, mày làm tao vui mừng quá cỡ đấy!!!
Mày làm gì mà sướng thế , tao mà đòi lại áo là thôi đấy ! Hehe , mà rút cục thì có gì đi thuê cũng đc , đỡ tốn xiền .
Ngoài dóng T2 0205 phải cho thêm dòng châm ngôn nèo đó cho nó hoành tráng sũc tích về lớp mình chứ ! Mà mày ol là tao mách mẹ đấy Hằng ơi! :))

Chào mọi người. Lâu lắm không lên đây (thực ra thì lên cũng nhiều nhưng thấy mấy câu chuyện trên này quá tẻ nên chán ngán, chẳng muốn viết câu nào!) 7h30 18/8 tập trung ở trường, mặc đồng phục? Chán quá..... Có bạn nào tìm được đĩa Meteora của Linkin Park không? Đang chán đời muốn nghe rock cho vui, ha ha hu.....Hôm thứ tư vừa rồi không đi sinh nhật Hằng được, nhưng mình đi cái khác còn hay hơn nhiều, khà khà, bọn mày chả được sơ múi gì đâu. Ha ha ha ha.................. :)) :)) :(( :(( |-)

Rồi rồi , xem cái ava là biết đi sơ mùi nhà "em họ " nào roai` .(nhưng phải cái "em" hay "chị" của Thanh trông na ná giống Hạnh nhey ?) Hahahaha bác tổ trưởng dạo này cũng yêu đương rồi hay sao mà chán đời giống tâm trạng Quỳnh Xinh và Cương thế ? :)) ,nhìn na ná cái chữ kí của Quỳnh về mặt tâm trạng , khổ thân ông bạn :(
Đĩa Meteora tui và Tùng Trề có đấy .Nếu ko ,tật qua hàng dĩa ở Hàng Bông mà mua.

Đúng là chán thật rồi.....Lám sao đây..có thể cứu vãn được nữa không.Nó đã không còn là nó nữa rồi...........từ khi với anh ....nó.........đã quá mộng tưởng........đã quá nhiều ước mơ về 1 tương lai thật đẹp........đã đánh mất chính mình........nó đã cho đi tất cả và tình cảm của nó cũng thế..........dần dần bị anh lấy đi.............thế mà...............cái tình cảm đấy đã không giảm đi lại còn nhiều lên...........nó đã bị anh làm khổ sở thế nào.............Mẹ giận và không thèm nói chuyện với nó..........bố thì lúc nào cũng răn đe và hỏi nó về anh...........ở nhà..........nó có thể sống được nữa sao..................phải đi ra ngoài..............muốn gặp anh.........muốn ở bên anh..........thế nhưng..............chính những lúc như thế này mới biết.............anh.............chỉ ra ngoài gặp nó 1 lần thôi ngày hôm nay để cả tuần ko gặp.thế nhưng anh cũng không ra.............nó giận......ko giận mới là lạ........rồi lại thôi, lại nghĩ lại........anh dù sao cũng có những việc của anh.........thế nhưng dù sao....cũng muốn anh vì mình mà làm 1 chuyện gì đó......đã lâu lắm rồi.....anh cho nó cảm giác như anh ko còn yêu nó......dù sao thì nó cũng tha thứ cho anh....con bạn thân phone cho anh.......................nó nói anh cũng tức..............và hình như anh còn nói với con bạn là anh muốn chia tay...........chia tay thì chia tay............lần này thì cũng chẳng còn gì nữa rồi..............chắc anh mệt mỏi khi ở bên nó...........nhiều lúc, nó suy nghĩ...........anh có nghĩ đến cảm giác của nó không...........bây giờ, giữa trưa hè.............nắngs.nó đi bộ 1 đoạn dài giữa trời nắng vì anh ko ra đón nó............nó lẩm bẩm câu hát mà thằng bạn nhắc nhở nó : " katy katy...hãy vui cười lên......em đẹp nhất khi em cười và xin chớ quên....... "nó không nhớ lắm.chỉ nhớ, thằng bạn khen nó cười rất xinh...............thằng bạn luôn muốn nó cười............nó biết.thằng bạn chỉ an ủi nó khi nó buồn thôi..............nó lẩm nhẩm câu hát và lại quên đi sự tức giận.lại nở 1 nụ cười trên môi và gọi điện cho anh..............anh nói anh đang ngủ......anh mệt.........bố ở nhà.........anh hẹn với HA.........một đống lý do được đưa ra..........mà lý do nào cũng chính đáng làm nó tức đến nghẹn cổ............nó cũng biết.......anh không sai............có lẽ ...........nó sai............nó sai vì nó đã vạch ra cả 1 ngày ..........thứ 3 dành cho anh............đầy bất ngờ và lãng mạn( bây giờ thì lãng xẹt )...........nó sai vì đã nghĩ.............10 ngày ko gặp anh đối với nó là quá lâu và đối với anh cũng thế...............thế mà anh...........anh nói.ừ, để tuần sau gặp cũng được.............rồi anh nói.........anh chẳng biêt đi đâu với em cả khi nó rủ anh đi chơi...........rồi đọc bài nhật ký của con bạn ............nó bảo anh muốn chia tay........nó bảo anh nói..tình cảm không gặp nhau cũng đâu sao.hiểu nhau là được.............ừ, anh quá .......gi` nhỉ.........quá tốt............tốt đến nỗi nó có cảm giác nó thật ích kỷ..chỉ muốn độc chiếm anh.............

Chán quá.........nó đã viết được dài thế cơ à................nó cũng ko muốn viết ra đâu...........nhất là lại viết trên trang của lớp nó....bọn nó có thể sẽ cười........có thể sẽ.............nó không biết.chỉ đơn giản.bây giờ..nó cần được thải cái sự tức tối ra ngoài...............nó viết ra cho bõ ghét.............Bây giờ...........gia đình..........người mà nó tin tưởng nhất........ui ui............chán quá...............đã tưởng se vui lên được rồi mà...........đã tưởng sẽ phải có 1 ngày tình cảm lắm...........đã tưởng trước khi đi sẽ có ngày phải ấn tượng............ừ.thì ấn tượng thật...........Bây giờ.....anh có nghĩ đến cảm xúc của nó không.............nó cần anh mà.........anh chỉ cần dành cho nó chút thời gian..........bên cạnh nó............thế thôi............nhưng..............tất cả.............bây giờ............liệu sẽ như thế nào đây...............Con bạn an ủi nó.......cảm ơn lắm ....N ạ......tớ sẽ nhớ ấy lắm.....cũng sắp đến ngày đi rồi còn gì........cũng chưa đầy 1 tháng nữa thôi........sẽ nhớ lắm lắm...........nhớ ấy lắm lắm..............tớ biết ...............tớ với ấy...........đã bị 2 bọn nó............làm khổ sở nhiều rồi....bọn mình cần quái gì bọn nó..........bọn nó vẫn còn trẻ con lắm.chưa thể làm mình tin tưởng được...............ko cần phải buồn...............cả 2 bọn nó...........thàng D và thàng HA..............ấy và tớ.........đã nghe được lời xin lỗi nào của bọn nó chưa kể từ khi bọn nó mắc lỗi với bọn mình.........bọn mình......ko cần bọn nó mà......đừng buồn nữa nhé...............mà ấy có việc buồn mà ko kể cho tớ à..........có việc gì khó nói đến thế sao..................bây giờ.....tớ ước..........giá mà tớ có thể bay luôn .............đi luôn khỏi cái nơi này..................thực hiện ước mơ của tớ............tìm được người con trai thực sụ yêu tớ.............có 1 gia đình mà có bố và có.mẹ yêu thương..................có bạn bè.............ước gì............quay lại hồi cuối lớp 11............ước gì...........mình ko lựa chọn anh...............ước gì anh hiểu được những gì mình nghĩ..............

Chỉnh sửa lần cuối:
sorry mọi người nhé.............tớ hơi bức xúc quá..............mọi người đừng bình luận về nó nhé............hì...........thanks

úi, lớp mình lại định làm áo phông đồng phục lớp à..............tôi thấy áo phông nó cứ trẻ con thế nào ý...........nhưng cũng được ...........nói chung là của lớp thì ok rồi......nhưng sao ko may nốt cho con trai đồng phục hợp với váy của bọn mình đã nhỉ??

Mỏi vai quá ......aaaaaaaaaaaaaaaaaaassssssssssssssssssssssssss .............................................................................................v tiẽ kiell uõ thẽ dẳy twoooooooooooooooooooooooooooooooooo longgggggggggggggggggggggggest ................. kissssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss iiiiiiiin theeeeeeee wwwwwwwwworld
Fu_xiii

*******************........*.........................*
*........................................*.........................*
*******************........*.........................*
*.........................................*.......................*
*..........................................**************..

Kill your sun : >_< -------- khi cuộc đời có màu như 1 lu nước lâu ngày --> rõ ràng tất cả là rác Sh1t
...........**....................**.......
..........*..........................*.....
...........**....................**......
............*......................*......
...........*........................*.....
..........*..........................*.....
.........*............................*.....
.........*............................*.....
..........*..........................*......
...........*........................*.......
.............*....................*.........
...............*................*...........
.................*............*.............
.....................****.................

Chỉnh sửa lần cuối:
Q` có vẻ tâm trạng quả nhẩy, cần người chia sẻ ^^

Lê Cương đã viết:
chị Ngọc dịch hộ em sigh của chị ! iem 5,9 tiếng anh , ko hiểu !

... vạch áo cho người xem lưng đây .... :)) .... b-) ... anh hai chăm học English vào ... thi đại học có English đấy .....:)) .. :)>- ... kiểu này biết là trượt roài ... b-) ....

... em chẳng biết anh Nghĩa nói có thật không ....thế nên em mới cần mọi người đính chính ..... :-?

Quỳnh! Hiểu !
Tôi nghĩ là thế này :
1- Q viễn tưởng quá nhiều về t/y rồi , tình cảm ko phải lúc nào cũng như trong film đâu , cũng đừng quá hi vọng quá về 1 cái gì cả , chuyện gì đến rồi sẽ đến .Hi vọng lắm vỡ mộng nhiều. Đừng có đòi hỏi quá , bọn con trai sẽ thấy chán ngán đấy
Có câu " xa thơm gần thối " , càng xa nhau nhiều sẽ càng ..hơn .
2-Đừng có nghĩ về mình quá nhiều , thử nghĩ về cảm xúc của nó xem , có thể nó thấy chán ( về 1 khía cạnh nào đó) , có thể nó cũng đang ở hoàn cảnh như Q . Có thể đâylaf lúc kiểm tra lại t/c cả 2 xem đã đến mức độ nào rồi
3-Có thể mai , D sẽ gọi cho Q xin lỗi , và 2 người sẽ làm lành thôi !:D

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Quỳnh! Hiểu !
Tôi nghĩ là thế này :
1- Q viễn tưởng quá nhiều về t/y rồi , tình cảm ko phải lúc nào cũng như trong film đâu , cũng đừng quá hi vọng quá về 1 cái gì cả , chuyện gì đến rồi sẽ đến .Hi vọng lắm vỡ mộng nhiều. Đừng có đòi hỏi quá , bọn con trai sẽ thấy chán ngán đấy
Có câu " xa thơm gần thối " , càng xa nhau nhiều sẽ càng ..hơn .
2-Đừng có nghĩ về mình quá nhiều , thử nghĩ về cảm xúc của nó xem , có thể nó thấy chán ( về 1 khía cạnh nào đó) , có thể nó cũng đang ở hoàn cảnh như Q . Có thể đâylaf lúc kiểm tra lại t/c cả 2 xem đã đến mức độ nào rồi
3-Có thể mai , D sẽ gọi cho Q xin lỗi , và 2 người sẽ làm lành thôi !:D
Ngọc à, tôi cũng nói với bà rồi mà..............tôi thì nói chung là cũng hay hi vọng ( cái tính này mới học ở D) thế mới khổ chứ...........thế nên mới suy nghĩ nhiều thế.....Nói chung là .... thôi, tôi đã bảo là viết bài này viết lúc đang bức xúc mà....nên miễn bình luận thì tốt hơn............:D.....Với cả.....katy katy thì sẽ vui thôi, ko lo
Hi`...........dạo này tự dưng lại thích TLBB quá đi..................cả bộ có tất cả bao nhiêu đĩa nhỉ...hay ai có đĩa ko, bán rẻ cho tôi, tôi mua cả bộ...

Khi băng qua những con đường lởm chởm khó khăn ....... đôi khi biết dừng lại để giữ sức và tiếp tục ...... sự tiếp tục luôn nối tiếp nhau ....... Bắt đầu của cuộc hành trình bạn đi một đôi ủng dày 2 phân .......... cho đến khi mòn hết đế và bạn chuyển sang đi đất ...... có lẽ bạn đã đi được gần hết ý nghĩa và hương vị của cuộc đời ( MaBoy )
Mạ đôi khi có ủng mà vẫn bị đau chân mới quằn quại chứ ........ hé

......... còn bây giờ miss đang đi đôi ủng dày 3 phân ......... ngón chân út .............

Chưa có gì đáng sờ ............

Chỉnh sửa lần cuối:
Oạch 1 Vừa thấy bạn Anh Vũ vào box 0205 ngó qua ngó lại ko thấy bạn post bài thế nhey ? Vào đây rôm rả cái nèo !:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên