T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Minh Nghia đã viết:
Cương đã viết:
mọi người ơi ! iem buồn wa' ! có ai tâm sự cùng em ko? em trả 2k/ h !
bèo wa!!!!!!!!!!! có 2 khìn bạc ....20 OK ?? thằng này chắc vừa bị đá!em gì gì ấy nhỉ HHHH

.... anh Nghĩa bị bồ đá muốn tâm sự thì cứ nói thẳng với anh Cương ... làm gì mà lại "suy ta ra người " thế ... :)) ..b-) ...con nào đá anh thế anh Nghĩa ??.... :)>- .... em thì chưa nghe thấy ai bảo anh hai em bị bồ đá hết cả ..... b-)

tình hình là lớp mình mai đến nhà hằng, chắc vui lắm đây..:) Dạo này cũng đang buồn quá...làm cách nào để hết buồn nhỉ......?? ui' úi........Cương ơi, Cương với huyền vẫn vui vẻ chứ............

NT FC sau hơn 2 tuần du đấu đã bất bại, 2 trận thắng và 2 trận hòa. Để kể chi tiết: Thắng: học viện ngân hàng 15-2, CVA 98-01 4-0 ; Hòa siêu sao anh2-3 các khóa 2-2 và 3-3.
À mà Ngọc phải khao NT FC đi nhé:d, đúng ước nguyện rồi còn gì.

Thủy đã viết:
.... anh Nghĩa bị bồ đá muốn tâm sự thì cứ nói thẳng với anh Cương ... làm gì mà lại "suy ta ra người " thế ... .. ...con nào đá anh thế anh Nghĩa ??.... .... em thì chưa nghe thấy ai bảo anh hai em bị bồ đá hết cả .....
2 anh em thật ko đây nghi wa!!!!!!!!!bạn H tội nghiệp bị cắm sừng xương wa!!!!!!!!!!!!!!Mợ kiếp!!!!!!!!1

miẹ thằng kia ! mày nói cái giè !!! vớ vấn ba lang nhăng , ! chắc chú em bị đá rồi đi uống ruợu chứ gì ! thôi, như nào anh giới thiệu cho mấy em trẻ đẹp ! tha hồ mà !

Thủy đã viết:
.... anh Nghĩa bị bồ đá muốn tâm sự thì cứ nói thẳng với anh Cương ... làm gì mà lại "suy ta ra người " thế ... .. ...con nào đá anh thế anh Nghĩa ??.... .... em thì chưa nghe thấy ai bảo anh hai em bị bồ đá hết cả .....
2 anh em thật ko đây nghi wa!!!!!!!!!bạn H tội nghiệp bị cắm sừng xương wa!!!!!!!!!!!!!!Mợ kiếp!!!!!!!!1

... em phang cho anh cái chảo lên đầu bi h .... nói năng linh tinh ... thấy em đi vấng nên thế hả ??>.... [-x ... dám nói linh tinh ... anh mà nói thế hóa ra anh cũng bị cắm sừng à .... :)) ...b-) .....

Hấ hấ hấ Hấ hấ hấ Hấ hấ hấ Hấ hấ hấ Hấ hấ hấ Hấ hấ hấ Hấ hấ hấ Hấ hấ hấ
Lữn bễt mưởng ............... kẹc

Cương ếch đã viết:
miẹ thằng kia ! mày nói cái giè !!! vớ vấn ba lang nhăng , ! chắc chú em bị đá rồi đi uống ruợu chứ gì ! thôi, như nào anh giới thiệu cho mấy em trẻ đẹp ! tha hồ mà !
hix , tao thì vô tư !! cái câu này mà bạn Huyền nghe đc thì đến tội cho mày C ạ!
Lúc đấy thì nhục dần!!!!

... ơ nhỉ .. anh hai quen ở đâu mà lắm em thế ... :-? ... anh Nghĩa vô tư là sao ???.... /:) b-)

Thủy đã viết:
anh mà nói thế hóa ra anh cũng bị cắm sừng à
eo ôi nhận vợ lấy vợ thằng C kìa ...!!!Em là con gì , con gì!!!!!!!!!!!!!!1

... ai nhận vơ .. đấy là theo lời anh nói chứ ... [-x ... hồi này bốc đồng nhỉ ... cho cái dép gang mồm ra bi h .. :D ... b-)

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
tình hình là lớp mình mai đến nhà hằng, chắc vui lắm đây..:) Dạo này cũng đang buồn quá...làm cách nào để hết buồn nhỉ......?? ui' úi........Cương ơi, Cương với huyền vẫn vui vẻ chứ............

... chị yên tâm . anh Cương với chị Huyền vẫn "thắm thiết" lắm ... :)) .. b-) ...

Eo ơi ko đc thía là tức đòi chơi bạo lực kìa !!!!
tuổi gì mà lon ton!
Sao em ko nói to tí nữa ra cho anh ném vừa cái dép vào mồm em!!!!!!!!!!!hơ hơ hơ!!!!!!!!!!

mọi người nói năng linh tinh hết cả lên !!
hì hì ! hôm nay đi sn Hằng vui nhể ! tao 6h15 mới về đến nhà !
hôm nay ăn nhiều quá , còn thừa bao nhiêu ! hic hic , bi h vẫn còn no nè !

.... :(( .... ứ chơi với anh Nghĩa nữa,.... hồi này toàn bắt nạt em ... :(( ... b-) ...em về em đập chết cả anh lẫn bồ bi h ... lăng xăng ... b-) ....:D

.. chết roài ... chat chit làm cho các anh chị sợ quá chạy hết roài ... :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên