T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Minh Nghia đã viết:
mie vừa vào đến đây , đã thấy avar của Hằng po' dé !!
ngầu vãi tè!

.... thế này là đi toalet tại chỗ hả anh Nghĩa .... =D> .... hay nhỉ ... b-)

...... :)) ..... anh làm thường xuyên .. thì đúng là chuyện nhỏ rồi .....:))

....[-x ....[-x .... anh đổ đốn từ hồi có bồ đấy à ......[-x .... mất mặt quá ........[-x

Đỗ Hoài Giang đã viết:
Đặc...thuộc chưa...cái đoạn rải cuối nhớ mấy lần nhé mày

Hoàn chỉnh rồi ..... sáu này đến uỵch :)>- ......hì hì ...... nhớ đi ..

Xin oloi moi nguoi`, thu' 2 to'' ko to chuc SN nua , co' gi` thi` hop lop' cung duoc.....Neu' ko thi` thoi, 15-8 gap nhau nhe'...

15/8 là CN !! gặp thế nào đc !
nghe Hằng bảo , thứ 4 tuần sau đi SN Hằng thì phải !

Chán qua chúng mày ..tưởng đi chơi ai ngờ ...chán quá !

tại dạo nay` thây' mọi người chan' chán đi chơi nên tớ nản quá......:(( nếu mọi người thích thì phải bàn bạc ngieem túc... cứ để 1 mình tớ tự khởi xướng thì mọi người lại bảo tớ độc quyền, ko hỏi ý mọi người trước, chán lắm....

Đi chơi thì mọi người ai chả thích , nhưng cái Ngọc muốn nói là Quỳnh nên hỏi ý kiến Hằng , 2 đứa cùng tổ chức sinh nhật cho vui , lớp đc dịp họp mặt cuối hè . Chứ ko có ý bảo độc quyền đâu (ý tôi nói là quyết định về thời gian đi chơi nhé , ko phải là tự ý gì khác đâu ) . Nhấn mạnh là đi chơi , gặp nhau thì đứa nào chẳng thích :D
Bài post trước nếu như Ngọc nói hơi nặng lời ở 1 mức nào đó thì Quỳnh đừng tự ái , đừng giận Ngọc nhé .( đáng thương vô cùng đóa :(( ) . Mấy ngày nay day dứt lăm , chỉ lo Quỳnh vì vụ đó mà ko tổ chức nữa , mà năm nay là năm cuối của đời hs rồi , phải làm cái sinh nhật hoành tráng nhé Q ạ .

à, thứ tư này đến nhà bạn Hằng ăn sinh nhật Hằng và Q` à !
anh em đi đông đủ nhé ! hẹn nhau 8h30 ở trường à !

Giang ơi
lớp học vẽ đăng kí chưa thế ???
Mai là 30 mợ nó rùi

Thế cuối cùng có đi chơi ko thế ???????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên