T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

anh hoàng ơi, em định thi học kì xong là em tự tử đấy

..... Viết dài như thế để làm gì?
"10$ hợp lí", thế thì đóng đi, vậy mà sau đó lại thêm câu "không nhỏ"???
Rồi lại nói là "đợi đến gần thời điểm để xem đã". "Thời điểm" nào? Mai đi thì hôm nay tìm tiền hả? Nói cũng như không.
Nếu đã muốn ĐI thì lên kế hoạch sẵn từ trước đi. Còn nếu KHÔNG thì nghỉ ở nhà và đừng có viết mấy bài kể lể nói nước đôi như thế.

----------

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Vé sẽ được fát trong tuần từ 19 đến 25
có thể là vào các ngày từ 20 đến 23
Vé phát ở đâu. 25 làm mà phát 20 ----> 23 à?
Mà ai phát?

...ra mà thử "Phở Định" ở đầu Tôn Đức Thắng, Cát Linh á.

bọn mày ui, cuối cùng là có đi hội trường không, tao thấy đắt thế thà tự đi riêng chơi nôel cho zui, nhưng về trường lại thik, với cả 20 năm mới có 1 lần, cũng hoành tráng lắm....híc...giá mà đi hội trường chỉ mất 10k như đi dạ hội thì khỏi phải bàn....

thế ai biết phở Sướng ở cạnh ga Trần Quí Cáp không:D

hehehehe....chắc mọi người phải đi xem roài....hoành tráng phết!

đi hay ko thì tùy mọi người!
lớn rồi ko nên thúc ép !!
150 k kể ra cũng đắt !

theo tớ là lớp mình nên đi , vì trường , vì lớp thôi!!!
ai đi đăng kí nhé !! bạn nào hãy lên mạng làm cái danh sách những ng` đi !!
1_ Lê Cương
2_Nguyễn Tuấn Anh
3_.....vv
4_ ....5,6,7.8

bún ốc thì bò _bà béo Hòe nhai ;
Lẩu _cao bá quát !!

nhưng nói chung theo tao nên về trường chơi rồi đi đâu thì đi ! OK !!

hế hế iem ứ đi đâu, em dành tiền luyện bowling cơ :D
mà tao nghĩ anh em về trường mà không ngủ lại thì về làm giề. 150k=...... úi giời, cái này cũng bét xe lét phết đấy ạ:D

Mình thấy mọi người lên về dự hội trường lần này
Đúng thật là 150k ko phải là 1 khoản tiền nhỏ nhưng nếu so với nhiều cái các bạn chi ra thì thực sự cũng là gì lớn lao quá đâu. Với cả 150k này cũng ko phải là tiền vé vào cửa đâu nhé, đây là 1 khoản đóng góp nhỏ của mỗi cựu học sinh. Nói thật là với khoản đóng góp này của các bạn cũng ko thể bù được số tiền mà ban tổ chức phải chi cho hội trường lần này. Chúng ta cũng nên góp 1 phần để san sẻ gắng nặng cho các anh chị trong ban tổ chức như là chị Tố Giao, anh Thanh Hà, anh Đăng Sơn và còn rất nhiều người khác nữa. Tất cả đang cùng cố gắng và nỗ lực để tạo nên một ngày hội trường đầy ý nghĩa. Rất mong được sự giúp sức của toàn thể anh chị em T2 khóa 0205 . Hãy nhớ lại những khoảnh khắc mà chúng ta đã có bên nhau, những kỉ niệm đẹp đẽ nhất, ý nghĩa nhất của thời học sinh chúng ta đã có dưới mái trường HN-Ams yêu dấu. Và hãy đóng góp 1 phần nhỏ bé của mình cho ngôi nhà chúng ta đã cùng nhau chung sống suốt 3 năm học qua .:smoking:

Danh sách ban đầu :
1. Lê Cương
2. Nguyễn Tuấn Anh

ai đi thì copy lại danh sách và ghi thêm tên mình nhé ;)

...Sao bây giờ lắm í tưởng thế, lúc cần thì chả thấy có ý kiến gì...:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Phan Tùng đã viết:
..... Viết dài như thế để làm gì?
"10$ hợp lí", thế thì đóng đi, vậy mà sau đó lại thêm câu "không nhỏ"???
Rồi lại nói là "đợi đến gần thời điểm để xem đã". "Thời điểm" nào? Mai đi thì hôm nay tìm tiền hả? Nói cũng như không.
Nếu đã muốn ĐI thì lên kế hoạch sẵn từ trước đi. Còn nếu KHÔNG thì nghỉ ở nhà và đừng có viết mấy bài kể lể nói nước đôi như thế.
...dm, hợp lí là hợp lí với những gì mà ban tổ chức sẽ làm và qui mô của buổi kỉ niệm, không nhỏ là vì nó ko nhỏ thôi, đã đứa nào làm ra 150K chưa hay toàn xin bố mẹ. Đợi đến gần thời điểm là để xem còn tiền không để mà đóng, không còn tiền thì muốn đi cũng chả dc, đã bảo là nguồn từ bố mẹ = 0 ...
Còn nguồn của mình thì phải để thời gian trả lời :(...

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa có 1 tin vui về việc tổ chức hội trường :)
Hiện nay BTC đã xin được tài trợ cho ngày hội trường
Gánh nặng về tài chính đã được giảm bớt :p
Sẽ có những mức đóng góp khác nhau với những quyền lợi khác nhau, cụ tỉ như sau:
Mức 1 là 100k bạn sẽ được phát thẻ tên, huy hiệu trường và một vé dự dạ hội vào buổi tối, ko có áo đâu nhé.
Mức 2 là 150k bạn sẽ được phát đầy đủ thẻ tên, áo, huy hiệu trường và vé dự dạ hội.
Mức 3 là >150k tùy vào khả năng các bạn có thể giúp đỡ cho ngày hội trường lần này.

Có thông tin gì mới mình sẽ cập nhật ngay trên đây.
Có thể sẽ có 1 vài công việc cần đến sự giúp đỡ của các bạn.
Rất mong các anh chị em thực hiện đúng theo lời mà chủ tịch đã dạy: "Sống, chiến đấu và làm việc theo phong cách T2" :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
so ridiculous.
Các cựu học sinh đang học tập và làm việc tại nước ngoài (qua Paypal): 604.45 USD và 80.22 EUR (tương đương khoảng 11 triệu VND).
thằng trong nc đã nhục, thằng ngoài nc còn nhục hơn:(. Chẳng hiểu mấy bác mature làm ở nc ngoài mà chỉ có thế này thôi à. Xem ra khai vớ vìn thế này để dành cho khoản khác:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên