T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thúy Hằng đã viết:
hôm nay kiểm tra toán cao cấp bài tư cách, tình hình nhìn cái đề 30% là ko hiểu, 40% là hiểu đề nhưng ko biết cách làm, 30% là biết phương hướng nhưng quá dài và rắc rối có làm chắc cũng sai
cuối cùng đành chép của các bạn! lạy trời cho qua điểm 5!!!
...Tình hình là không khác Bk mấy, mai có bài kiểm tra trình giải tích rồi, làm theo kiểu trác nghiệm không bít thế nào, amen , cầu cho con qua khỏi...

Bọn mày định đến nhà bác tao hả,hình như bác tao ko có nhà hôm đó đâu,ha ha ha .Bọn mày đến đó là biếu wa` cho tao đó,vì mai tao ở nhà bác tao cả ngày CN mà.

Chỉnh sửa lần cuối:
ke ke.........
Hic hic
Buồn thật.........
Có lẽ 20/11 này tui ko đi đc với anh em do tình hình xã hội có nhiều biến động......
Anh em thông cảm.............. :((

Thúy Hằng đã viết:
bọn Hao khốn nạn nhỉ, bay gio ko cho post 2 bai liên tiếp!
hôm nay cô KTCT tao bảo: năm thứ 2 ĐH mà chưa có j :x thì chắc có vấn đề...:> như cô đây này, khởi động từ năm thứ 1 mà đến năm 30 vẫn chưa tìm ra đáp án, đến lúc có đáp án rồi mà vẫn còn cảm thấy sai sai!
hehe, lớp mình ai cô đơn thì khởi động khẩn trương...
.......Vớ vẩn. Linh tinh. Cứ để tự nhiên, nó khắc đến, càng tìm càng mất thời gian mà có khi chẳng có.Cô này 30 năm chưa có đáp án thì chỉ có 2 cách hiểu:
1/Quá xấu -----> chẳng ai thèm để ý.[-(
2/Tiêu chí tìm quá cao ------> ngu thì chết.[-(

Lê Việt Thanh đã viết:
ke ke.........
Hic hic
Buồn thật.........
Có lẽ 20/11 này tui ko đi đc với anh em do tình hình xã hội có nhiều biến động......
Anh em thông cảm.............. :((

Euuuurrrr moi. nguoi` ui, sao moi nguoi` viet duoc TV co' dau' thia'....hic hic..Tui con` ko vao` duoc nick vi` ko viet duoc ten minh`,mai moi' vao` duoc............
Ah,sang' CN 8H moi nguoi` tap trung truoc cong truong` nhe'...minh` den' tham Bac Viet, BViet bao den' nha` da.p pha', roi` bao hum day' moi nguoi` cu' uo'ng ruou hut thuoc thoai mai'.....( Bac' y' khao).....
Nhan tien, nha` BViet ga`n nha` Bo' Liem the'co' di tham ko???
Co Hanh nhat dinh se wa, con` co Dia, nh du'a nao` o lai duoc cuoi' cung` thi` di tiep nhe'..............okie........

Euuuurrrr moi. nguoi` ui, sao moi nguoi` viet duoc TV co' dau' thia'....hic hic..Tui con` ko vao` duoc nick vi` ko viet duoc ten minh`,mai moi' vao` duoc............
Ah,sang' CN 8H moi nguoi` tap trung truoc cong truong` nhe'...minh` den' tham Bac Viet, BViet bao den' nha` da.p pha', roi` bao hum day' moi nguoi` cu' uo'ng ruou hut thuoc thoai mai'.....( Bac' y' khao).....
Nhan tien, nha` BViet ga`n nha` Bo' Liem the'co' di tham ko???
Co Hanh nhat dinh se wa, con` co Dia, nh du'a nao` o lai duoc cuoi' cung` thi` di tiep nhe'..............okie........

Tiêu chí đi thăm là đến những thấy cô chân tình, thoải mái cười nói vô tư
điển hình là cô Hạnh dạy Sử và cô Liên dạy Anh :mrgreen:
Bố Liêm cho lên bàn mổ xem xét :smoking:
Việt thì chắc là fải qua
Cô Nhung mất rồi liệu kéo đông đến có tiện ko ???

Lâu ko lên nét rồi ............ tình hình là mấy thằng bọn tao đi quân sự về , học hành dồn đống lại , bây giờ bù đầu trong bài tập ............. ix ....... nên ít lên , hôm này rảnh chút ,,, lên hỏi thăm sức khỏe anh em ....

sao mọi người bận nhìu thía...tình hình thăm các thấy cô thì mai gặp chúng ta tính sau....thế còn tình hình xiền nong thì sao??.Ah, thế chỉ đi buổi sáng hay cả chiều nữa thế...??

.....Dù sao cô Nhung cũng đã tận tình dạy lớp ta cho đến lúc phát bệnh(T_T) -------->Ý kiến của em là vẫn nên đến nhà cô. Tất nhiên là không phải tất cả đều vào, chỉ 2,3 đứa khéo ăn nói, đại diện vào thắp cô nén nhang rùi té. Thế thui chứ kéo hết vào thì không tiện.

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
sao mọi người bận nhìu thía...tình hình thăm các thấy cô thì mai gặp chúng ta tính sau....thế còn tình hình xiền nong thì sao??.Ah, thế chỉ đi buổi sáng hay cả chiều nữa thế...??
.......bạn bè mới, thầy cô mới ------> bận là dĩ nhiên.
Đi thăm thì các vị chỉ đi buổi sáng thui, bủi chìu tụ tập đập phá làng xóm đến tối, thế mới là T2. Wá đơn giản:))

Thúy Hằng đã viết:
tao phải về quê, chắc ko đi được rồi!!!!huhuhuhu...
Ui',Hằng xí gái đừng về we^.Mãi chị em mới có dịp gặp nhau mà....
Oái ...Bác Việt ko phải đi chơi như mọi năm a`.Hic...!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên