T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Minh Đức đã viết:
Chắc At viết=tiếng arapsaudi nên anh em chả hiểu ji`,lần sau viết= tiếng việt nhé.
Cái này là do bài có sẵn đó viết bằng font TCVN, lên đây thì sao dùng đc, đây dùng unicode mà.............;)
Mà đấy là nó câu bài, anh em quan tâm làm đíu gì..............b-)

Tình hình học tập và thi cử ngày càng ác liệt và dã man..........
Mk, hôm nay giở sách đại số cổ điển ra mà đíu hiểu cái gì,........đọc một lúc là mất tập trung, ko thể học đc cái gì,..............(HUUUUUUUUUUUUUUHUUUUUUUUU :(( )
tao ko muốn thi lại + học lại đâu chúng mày ơi........... :((

Lê Việt Thanh đã viết:
Tình hình học tập và thi cử ngày càng ác liệt và dã man..........
Mk, hôm nay giở sách đại số cổ điển ra mà đíu hiểu cái gì,........đọc một lúc là mất tập trung, ko thể học đc cái gì,..............(HUUUUUUUUUUUUUUHUUUUUUUUU :(( )
tao ko muốn thi lại + học lại đâu chúng mày ơi........... :((
........Chịu khó đi.
Mày thích đại số cổ điển hay là thuyết trình trước lớp về chủ nghĩa khủng bố(nguyên văn là Terorism Presentation).

Trần Phan Tùng đã viết:
........Chịu khó đi.
Mày thích đại số cổ điển hay là thuyết trình trước lớp về chủ nghĩa khủng bố(nguyên văn là Terorism Presentation).
Tao thích thuyết trình...........;) thuyết trình hơi hay (hôm trước tao cũng phải thuyết trình rồi, mày đừng tưởng dọa đc tao)..........
Mk, mày cứ thử học toán xem còn muốn sống nữa ko,...........:>
Hôm nay lại là một ngày vô nghĩa khi đến học toán mà như vịt nghe sấm, đíu hiểu đc gì, ức chế vãi đạn,.........:-s

Tao đang dùng trọm net ở tr­­uong, thich vat. nhan tien thong bao moi nguoi ve CLB bowling , dao nay may tinh o nha hong nen ko thong bao gi dc. Bac nao co nhu cau thi tham gia nha. Toi chu nhat tai Cosmos , khi di nho mang theo 10k choi + 1K gui xe :D

...Do tình hình học tập quá ư là căng thẳng nên lâu lâu mới post bài. 1 tháng nữa là sẽ thi môn đầu tiên, mà mình cảm thấy như mới nhập học hôm nào :(...híc chưa được chữ nào vào đầu cả, thi cử kiểu gì đây :((....

Nguyễn Hải Hoàng đã viết:
Tao đang dùng trọm net ở tr­­uong, thich vat. nhan tien thong bao moi nguoi ve CLB bowling , dao nay may tinh o nha hong nen ko thong bao gi dc. Bac nao co nhu cau thi tham gia nha. Toi chu nhat tai Cosmos , khi di nho mang theo 10k choi + 1K gui xe :D
...Mẹ, tối thì ma nó đi chơi với mày, chúng nó học sáng thứ 2 mà mày hẹn tối chủ nhật thì ai đi???...

ối giời ơi
AT câu bài ghê quá
còn các bác bận rộn kêu ca hết cả fần của em

trai T2 du học mà ko quên quê nhà =>đáng khen

----------

hôm trước tập bắn, nhưn chỉ tập ngắm mà chưa bắn!!! súng nặng phết!!lần đầu lên thầy bảo ngắm, cũng ngắm nhưng chả hiểu mục tiêu là cái nào???...

...Pótay, người ta chuẩn bị thi học kì thì Tài Chính lại đi tập quân sự, trên đơì đúng là lắm chuyện lạ... CHỉ có ở VN...

XIN THÔNG BÁO ĐÂY LÀ BÀI VIẾT THỨ 500 CỦA EM...::D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thúy Hằng đã viết:
trai T2 du học mà ko quên quê nhà =>đáng khen

----------

hôm trước tập bắn, nhưn chỉ tập ngắm mà chưa bắn!!! súng nặng phết!!lần đầu lên thầy bảo ngắm, cũng ngắm nhưng chả hiểu mục tiêu là cái nào???...
.......Mục tiêu là ổng đó.:))
Lần sau nạp đạn rùi cho ổng 1 phát.b-)

Thỉnh thoảng bạn Vĩnh Nam vào topic T2 cho vài câu rất "ý nghĩa"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên