T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Nghe băng còn đau đầu hơn ý, tình hình này ko khéo mình chết TA mất...:(

Chỉnh sửa lần cuối:
...lạ thật, câu bài lộ vậy mà sao mod không xử lý 2 tên này nhỉ, nhầm lẫn thế nào mà chất lượng bài viết của bác Nam còn được tăng lên mới pótay, nhầm lẫ chăng...

Sắp 20/11 rui`.Bọn mày định thế nào??Ko đi bác Việt đâu nhá.Đến cô Nhung, cô Hạnh, thầy Hinh, cô Lien.Sau đó thì đi chơi.

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Sắp 20/11 rui`.Bọn mày định thế nào??Ko đi bác Việt đâu nhá.Đến cô Nhung, cô Hạnh, thầy Hinh, cô Lien.Sau đó thì đi chơi.
ui, Nhung xinh lâu lém ko gặp!! nhớ mày quá cơ!!:* :x
mất dạng mấy tháng bây giờ lại trở về bản chất a mày? chưa j lại rủ rê các bạn chơi bời rồi!!
20/11 vào CN, sáng lớp mình đi đến nhà thầy cô, rồi đi chơi đeeee:*

...thằng pipi giám mở mồm bảo bọn nó không xử tao à...tý tẽo đấy...một hôm lên 60%...điểm chất lượng có mỗi 6...thằng này..

chuyện sữa chua thằng Hoàng péo kể tao được nghe bà già kể cho nghe đến tỉ lần rồi...chuyện xưa như trái đất rồi bây giờ còn kể ra... khinh T2 quá...

...Trời hôm nay bắt đầu gió mùa đông bắc, lạnh run người, chiều qua gặp AT chơi mỗi cái áo cộc trông thương quá:))... Tình hình lạnh thía này thì có lẽ nên đi ít nhà thầy cô thui, chịu khó ngồi lâu lâu tí cho ấm rồi hẵng chuồn, đừng có mà vừa chào phát đã ngồi dậy...:D
--------------
Hôm trước có bàn bạc được 1 tí về việc 20/11 anh em cũng đề xuất 1 sô ý kiến là đi đến nhà Việt, thôi thì cũng là chủ nhiện anh chị em 3 năm, qua nhà lão ý 5' 10'coi như là có, ai muốn vào thì vào nếu ko đợi anh em ở cổng trường thì tuỳ:D... Rồi sau đó là đến nhà cô Hạnh(cô là quan tâm đến lớp mình nhất), đến nhà bác Hinh cũng hay đấy (Bác này có vẻ ... nhưng cũng giúp đỡ dc mình không ít),còn cô Nhung thì đứa nào muốn đến thì đến, đến đông quá không hay, cũng định đến nhà bác Thạo nhưng bác này chạy xô kinh lắm... thôi thế thôi, trời lạnh đi nhiều ốm ra thì toi...:)
------------
Buổi sáng đến đấy có vẻ xuôi, giờ giấc sáng thế nào tuỳ mọi người, cao su tí cho đủ, trời này ngủ nướng là phê lắm:))...
Xong xuôi tầm 11h30' hơn chút là ổn.
Sau đó sẽ đi ăn trưa rồi tiếp theo là việc buổi chiều...
Nói chung là ko có chỗ nào để đi chơi cả, nhất là thời tiết hiện nay, những ý kiến dc ủng hộ nhất toàn là đánh chén như: Mực nướng rồi ốc nóng... tầm chiều về, chắc nhiều người ko dc đi tối...:D
Mọi người cho ý kiến gấp nha, 20/11 đến nơi rồi...

...tại không biết thông tin gió mùa về nên làm mỗi con áo cộc thôi...
câu mới: đẹp trai đi bán cháo trai ở chợ Hàng gai bị chắt mất tai

Đẹp trai đi bộ ko bằng mặt rỗ đi a còng :smoking:

Hoàng béo ơi , hôm nay nhắng quá mày nhể .Khổ thân thằng 6 , vừa đi Sing đã bị bạn ấy đá văng.Hôm nay đã thấy anh khác đi cùng :((
Hôm nay tao trực tiếp nhìn thấy , quả thật Granturismo đen đẹp khiếp khủng !!!Dylan , SH làm sao hoành tráng bằng được !!!

----------

Ờ anh Kim Thắng nói chí lý (nói cho đúng chủ đề nhá) . Đi thăm khoảng 2 , 3 thày cô là đc nhất .Tôi ùng hộ đi chủ nhiệm , cô Nhung và cô Hạnh .
Thày Thạo thì ko phải tại chạy sô đâu mà tôi nghĩ thày phải về HD vì hs cũ của thày toàn dưới đấy cả, 20/11 thày phải về tiếp chứ !

đi chơi thui đợi chờ gì nữa, lần này fair đi bằng được.........mấy lần trước lỡ roài

----------

Nhưng mọi người cố đi buổi sáng nhé, chiều bận roài :D

----------

Mẹ nó, trường AMS như cứt. hồi anh em mình học thì ko đá DILMAL, lúc ra trg` rồi thì đá, vào tận trung kết. Mợ nó. Thằng Thắng làm HLV trưởng, nghe tức foi` mửa

Trần Phan Tùng đã viết:
Nếu các bác thích thơ mà còn có triết lí thì em cho xem đây:
What was the start of all this?
When did the cogs of fate begin to turn?

Perhaps it is impossible to grasp that answer now,
From deep within the flow of time...

But, for a certainty, back then,
We loved so many, yet hated so much,
We hurt others and were hurt ourselves...

Yet even then we ran like the wind
Whilst our laughter echoed,
Under cerulean skies...

The curtain closed on another tale,
An eternity has passed…
Fleeting dreams fade into the distance…

All that left now
Is me and my memory…

But I’m sure we’ll meet again,
Someday, you and me…
Another time, another place…

It is just we might not realize,
That you are you and I am me…

Let us open to the great unknown,
Come across another reality,
And live another day…
Even when the story has been told,
Life go on…

Until we meet again.
Take care of yourself, my friend.
Forever yours.​
Ông anh đọc ở đâu rồi dịch thì em sợ,,,,nếu mà chép ở đâu thì thường thôi!:-/ :))

..........lol........toàn master of english...

----------

làm vài bài nào

hôm nay kiểm tra toán cao cấp bài tư cách, tình hình nhìn cái đề 30% là ko hiểu, 40% là hiểu đề nhưng ko biết cách làm, 30% là biết phương hướng nhưng quá dài và rắc rối có làm chắc cũng sai
cuối cùng đành chép của các bạn! lạy trời cho qua điểm 5!!!

Lê Kim Thắng đã viết:
...Trời hôm nay bắt đầu gió mùa đông bắc, lạnh run người, chiều qua gặp AT chơi mỗi cái áo cộc trông thương quá:))... Tình hình lạnh thía này thì có lẽ nên đi ít nhà thầy cô thui, chịu khó ngồi lâu lâu tí cho ấm rồi hẵng chuồn, đừng có mà vừa chào phát đã ngồi dậy...:D
--------------
Hôm trước có bàn bạc được 1 tí về việc 20/11 anh em cũng đề xuất 1 sô ý kiến là đi đến nhà Việt, thôi thì cũng là chủ nhiện anh chị em 3 năm, qua nhà lão ý 5' 10'coi như là có, ai muốn vào thì vào nếu ko đợi anh em ở cổng trường thì tuỳ:D... Rồi sau đó là đến nhà cô Hạnh(cô là quan tâm đến lớp mình nhất), đến nhà bác Hinh cũng hay đấy (Bác này có vẻ ... nhưng cũng giúp đỡ dc mình không ít),còn cô Nhung thì đứa nào muốn đến thì đến, đến đông quá không hay, cũng định đến nhà bác Thạo nhưng bác này chạy xô kinh lắm... thôi thế thôi, trời lạnh đi nhiều ốm ra thì toi...:)
------------
Buổi sáng đến đấy có vẻ xuôi, giờ giấc sáng thế nào tuỳ mọi người, cao su tí cho đủ, trời này ngủ nướng là phê lắm:))...
Xong xuôi tầm 11h30' hơn chút là ổn.
Sau đó sẽ đi ăn trưa rồi tiếp theo là việc buổi chiều...
Nói chung là ko có chỗ nào để đi chơi cả, nhất là thời tiết hiện nay, những ý kiến dc ủng hộ nhất toàn là đánh chén như: Mực nướng rồi ốc nóng... tầm chiều về, chắc nhiều người ko dc đi tối...:D
Mọi người cho ý kiến gấp nha, 20/11 đến nơi rồi...
lớp tao có một bạn ở Hải Dương mà theo lời bạn kể thì khả năng đến 70,9% là học trò cưng thầy Thạo...tuy nhiên ở bạn đó có nhưgnx h/d đôi khi rất chi là ngộ nghĩnh!!sau đó tự nhiên bạn có giấy gọi yêu cầu đi khám sức khỏe lại, tìm hiểu thì được biết bạn ý ngày trước đã phải đi điều trị vì mắc bệnh trầm cảm!!

Nguyễn Thanh Hải đã viết:
Ông anh đọc ở đâu rồi dịch thì em sợ,,,,nếu mà chép ở đâu thì thường thôi!:-/ :))
bọn Hao khốn nạn nhỉ, bay gio ko cho post 2 bai liên tiếp!
hôm nay cô KTCT tao bảo: năm thứ 2 ĐH mà chưa có j :x thì chắc có vấn đề...:> như cô đây này, khởi động từ năm thứ 1 mà đến năm 30 vẫn chưa tìm ra đáp án, đến lúc có đáp án rồi mà vẫn còn cảm thấy sai sai!
hehe, lớp mình ai cô đơn thì khởi động khẩn trương...

...không cho post 2 bài liên tiếp để ngăn cản nhưng thành viên như AT, Nam với tui :D không câu bài được,vì thế mới phải di chuyển địa điểm liên tục, không được như trước chỉ cần làm ăn ở 1 topic là đủ :))...
-----------------
Chuyện 20-11 còn sao nữa bàn nốt đi, thởì gian sáng thế nào với cả chiều làm gì nữa , nhanh nhanh: theo tui thì sáng 8h30 tập trung, cao su đến 9h30(Lớp mình cao su chắc đến 1 tiếng)...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên