T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic........
Mai sinh nhật tao rùi.........
Mai bận quá nên tao chỉ tổ chức trong gia đình thui........(nếu có anh em nào muốn đến thì cứ đến......rất hoan nghênh.....:) ) mà lại tận 7h15' mới về đến nhà chứ...............
Mà đấy........cái địa điểm anh em T2 tụ tập hôm sn chung của 3 đứa ấy.......
cần phải bàn bạc cho kĩ lưỡng........cả giờ giấc nữa chứ........

Đặng Tuấn Anh đã viết:
Ở đâu ...... đừng nói lấp lửng ... anh em tò mò .........
Lúc đầu cũng rất hứng khởi, vì là đi giao lưu........
Nhưng mà có một số vấn đề nho nhỏ........
Thứ nhất là cả trường đi chứ không riêng gì khóa tao nên sẽ có nhiều anh chị lớn.....:((
Thứ hai là chỉ giao lưu với mỗi cái khoa kinh tế trường QG..........:-?
Nhưng ko sao............
Dù sao cũng sẽ thi lại nên anh quyết đi chuyến này cho nó........ hí hí.......:)) >:) -> chắc anh em ai cũng hiểu.......
Mà lần này là đi .............. Tuần ..... - .... Long :)>- b-)

zoi` a, cái profile bị cắt xén đến mức tối đa, dek biết học lớp nào , khóa nào để xưng hô..........Hao độ này bị ....nghiêm trọng quá

chào các anh em , điện thoại hỏng nên tớ ko biết net là gì, hơn nũa dạo này học hành , lo việc của đảng , việc gia đình!... nên ko biết net là gì !
học đại học kể ra cũng zui phết có sao đâu nhỉ !
anh em T2online bao h offline đi nhỉ ! làm quả đi uống nước buổi tối nói chuyện giống như hôm trước đi với Thằng TA và thằng Giang!
à
thằng Giang rủ hôm 16/10 tới, cả lớp mình đi xem the inpriration biểu diễn ở Kiến trúc đấy !

Lê Việt Thanh đã viết:
Lúc đầu cũng rất hứng khởi, vì là đi giao lưu........
Nhưng mà có một số vấn đề nho nhỏ........
Thứ nhất là cả trường đi chứ không riêng gì khóa tao nên sẽ có nhiều anh chị lớn.....:((
Thứ hai là chỉ giao lưu với mỗi cái khoa kinh tế trường QG..........:-?
Nhưng ko sao............
Dù sao cũng sẽ thi lại nên anh quyết đi chuyến này cho nó........ hí hí.......:)) >:) -> chắc anh em ai cũng hiểu.......
Mà lần này là đi .............. Tuần ..... - .... Long :)>- b-)
Oạch sướng thế mày ??????? :D .......... thích thật

Lê Cương đã viết:
chào các anh em , điện thoại hỏng nên tớ ko biết net là gì, hơn nũa dạo này học hành , lo việc của đảng , việc gia đình!... nên ko biết net là gì !
học đại học kể ra cũng zui phết có sao đâu nhỉ !
anh em T2online bao h offline đi nhỉ ! làm quả đi uống nước buổi tối nói chuyện giống như hôm trước đi với Thằng TA và thằng Giang!
à
thằng Giang rủ hôm 16/10 tới, cả lớp mình đi xem the inpriration biểu diễn ở Kiến trúc đấy !
Ừm khi nào đi được nhỉ ,.... dạo này tao cũng bận quá ...... khi nào tranh thủ đi với anh em ..... lâu lâu cũng phải đi cho nó giải tỏa đầu óc ....

...hôm trước nó có qua trường tao...bảo bao giờ biểu diễn thì đưa vé...anh em đi nhé...

Nguyễn Linh Chi đã viết:
zoi` a, cái profile bị cắt xén đến mức tối đa, dek biết học lớp nào , khóa nào để xưng hô..........Hao độ này bị ....nghiêm trọng quá
:-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?
Cái em này coi bộ là hơi bất lịch sự đây nha........
Vào đây câu bài trắng trợn, ăn nói thì khiếm nhã,......anh ko hiểu em có phải là con gái ko????:-s :-s :-s :-s
Mà em mắt mù hay sao ko thấy lớp nào với khóa nào........rành rành ra đấy.......[-x b-) b-) b-) b-)

ha ha hic hic..........
Hôm nay quả là một ngày mệt nhọc..........học 3 tiết triết với 3 tiết đại số cổ điển......điên cuồng......lại còn đi học thêm...........8-} 8-} :-s
Hờ hờ.......nhắng vãi đạn chúng mày ạ.......
Hôm nay lại có một người gọi điện chúc mừng sn tao.....cứ tưởng bạn..........8-| .....ai dè.......anh này lại là người trong cái gì gì đó liên doanh với trường tao cấp học bổng du học..........anh bảo ông phó hiệu trưởng trường tao đưa ngày sn của tao cho ảnh:-? .......bó tay......tiếc cho ... ảnh là tao đã đi học tiếng anh ở trung tâm nên ko học cái của anh đc.....:)) :)) :))

Lớp mình đăng kí làm cộng tác viên cho buổi kỉ niệm 20 năm thành lập trường đi . Khóa mình có vẻ ít người , toàn các lớp xã hội là hăng hái . Đăng kí đi, dù có hay ko được chấp nhận thì cứ xung phong đã . Năm ĐH đầu tiên đang rỗi rãi thì tham gia đi cho vui vẻ .Phát huy tinh thần T2 đâu có chơi bời hội hè là có lớp mình đóng góp :D
Hôm 25-12 , lớp mình cũng phải đến mà xem cái tường đẹp của lớp mình chứ nhey ? :))

Tao e là cái tường đẹp đó ko còn nữa đâu. Hồi đầu năm nhà trường sơn lại toàn bộ rùi.

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Toàn thể bà con T2, lâu rùi chúng ta không đi chơi, mà sắp tới có sinh nhật vài người. Tôi đề bạt ý kiến lớp ta họp mặt những thành viên quen thuộc, ăn uống bù khú rồi đi đú. Thế nên, ai đọc được bài này thì tối thứ 7, 11h online chúng ta bàn kế hoạch rồi phân công liên lạc.
Bà con T2 tạm thời ngừng câu bài, để dễ theo dõi.
Thx.
Ko cần phải bàn bạc gì cả. Một đứa đưa ra ngày giờ cụ thể ai đi đc thì đi.Tập trung rùi tính tiếp. Chờ chúng mày bàn bạc xong có mà đến Tết.

Vũ Hồng Nhung đã viết:
lớp m` chỉ chơi bời thôi ko làm cộng tác viên đc đâu.
Má nói câu nghe cũng có lý .......xxx.......... con thì chịu .... cộng tác viên ,,, chắc để ACuong làm 1 chân

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Ko cần phải bàn bạc gì cả. Một đứa đưa ra ngày giờ cụ thể ai đi đc thì đi.Tập trung rùi tính tiếp. Chờ chúng mày bàn bạc xong có mà đến Tết.
Thế thì lại mất 1 buổi đi để bàn bạc .... ix .....

Em chào mọi người :*:* ... chị Quỳnh có cái ava đẹp quá .. :x .. mấy lần em định nói mà bây h mới có dịp .. :p:D .. trông như tranh hoạt hình với trong phim ý .. :*:* .. :x ... chị Quỳnh bâyh học đâu rồi ạ ? .. :x

... anh Thắng có cái ava đẹp thế =)) :)) =)) ...

... anh Tùng : .. ava trông ngầu quá .. :D .. lại còn tóc mai nữa chứ .. b-) >:) .. :p:D ... anh bây h ĐH gì rồi ?? .. :D lâu lắm em không nghe ngóng tin tức :D :p ..

.. anh Giang thi đỗ DH kiến trúc rồi ạ .. :eek: :O :eek: .. :| ..

. tiếc quá hồi ở Ams em xem được mỗi 1 lần live show của T2 ... :x .. khi nào em về nhà cho em đi "đú" với mọi người nữa nhé .. để xem T2 band biểu diễn lần nữa ạ .. :p:D :x :* .. lần trước có mỗi em làm khán giả .. :D .. sau này có khi lại bao nhiêu khán giả :( em hết cả chỗ ngồi :( ... :x :* ...

Cái con Nhung này........
Ai cũng như mày thì làm sao mà T2 tụ tập đàn đúm đc,........mày ko nhớ những lần trước mà đến tập trung rùi bàn bạc cả buổi a`..........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên