T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Kim Thắng đã viết:
...Cái thằng này, mày định để mọi người chờ đến chết hay sao mà 30 mới làm. Không thể thế được lâu quá :( ..... rút lại mấy tuần đê...

Thế đề nghị mọi người cùng bàn bạc đi chứ nào
Mỗi người cho ý kiến hộ cái để chúng em còn cân nhắc

Chắc trong lớp ko thằng nào sướng như tao đâu :))
Lớp tao có 92 em gái ^^ tha hồ mà ngắm cho sướng mắt thì thôi
92 em là 92 khuôn mặt mỗi người một vẻ và trong số 92 em đấy tao đã đào được 1 em xinh như tiên, đẹp như thiên thần, da trắng, tóc dài màu nâu đỏ ,kính cận ,mặt dễ thương :x và chắc chắn là em thuộc type ngoan hiền con nhà lành ko đú đởn và biết cách làm đẹp :*
Em xinh đến mức tao phải bỏ cả giờ XH học để ngồi ngắm em :mrgreen:
Em lại hay nói chuyện với 1 con nhà quê xấu xí da đen :D chà chà giá mà mình có được cái diễm phước đó
Sắp tới lớp tổ chức đập phá mong rằng sẽ có cơ hội làm quen với em :smoking:
Ngoài em ra còn có một số em khác cũng rất khá nhưng ko thể bì với em được nếu em là Thúy Kiều thì mấy em còn lại cũng thuộc dạng Thúy Vân ^^
Ai như mấy chú học kĩ thuật bói đ é o ra đâu được các em như thế :))

Mà lớp tao học vui cực cảm giác cứ đến trường là vui rồi .
Mỗi ngày một niềm vui, mỗi ngày lại biết thêm được vài người, lớp mới học được 4 ngày mà cảm giác đã lâu lắm rồi, có lẽ học một ngành cần sự năng động nên lớp ai cũng hào hứng và tràn đầy nhiệt huyết, có lẽ là đúng chất sinh viên và nó giống những cái mình mong đợi ^^
Thêm vào đó thầy chủ nhiệm cũng thật tuyệt vời luôn quan tâm đến lớp đặc biệt là vào 1 tiết nào đó trong ngày thầy lại đảo qua lớp để đếm sĩ số :D chú nào nghỉ là táng chết luôn nhất là chú nào nghỉ thứ 6 thứ 7 tính làm 2 luôn ^^ , mới học 4 buổi mà thầy đã nhớ tên tao rùi, mặc dù tao là dân đen trong lớp :D

Sắp tới bọn tao sẽ mặc đồng phục rất lịch sự đúng chất của khoa luôn, con trai sẽ mặc áo trắn thắt ca vát, còn con gái mặc áo dài thướt tha ...

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
92 em là 92 khuôn mặt mỗi người một vẻ và trong số 92 em đấy tao đã đào được 1 em xinh như tiên, đẹp như thiên thần, da trắng, tóc dài màu nâu đỏ ,kính cận ,mặt dễ thương :x và chắc chắn là em thuộc type ngoan hiền con nhà lành ko đú đởn và biết cách làm đẹp :*
Em lại hay nói chuyện với 1 con nhà quê xấu xí da đen :D chà chà giá mà mình có được cái diễm phước đó
Ngoài em ra còn có một số em khác cũng rất khá nhưng ko thể bì với em được nếu em là Thúy Kiều thì mấy em còn lại cũng thuộc dạng Thúy Vân ^^ ...
Hu'`m, học hanh` thia này thì kheó ông thi lại lém TAnh ạ...:-? ;;) [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
haha dạo này...... lâu lắm mới gặp Đức nhỉ...........cả NTAnh nữa..híc....đi học, lwops mới nhưng vẫn nhớ mọi người lắm lắm ý

Tình hình học hành chắn trường quá các chú nhẩy?!........Đến lớp mà chỉ muốn quay lại về nhà

Chào cả nhà !!!! hehe, tao đi học được 1 tuần rồi..... cảm giác thật TUYỆT VỜI ....thật đáng tiếc cho đứa nào thấy học ĐH là chán ....[-( :)) :)) :))

.....Đời thiệt là đẹp ....
=D> :biggrin: =D> :biggrin: =D> :biggrin: =D> :biggrin: =D> :biggrin:=D>

Trần Việt Hoàng đã viết:
Về việc học hành :
..đầy hưng phấn...keke...lớp tao toàn những đứa có tham vọng cả, đứa nào cũng máu kiếm học bổng hiếm hoi đi Pháp, mà lớp tao được ưu tiên là lớp duy nhất có:)) :)) ...chúng nó làm mình cũng nổi máu chiến lên...thiệt là khoái...
Về bạn bè :
... con gái lớp tao ko tệ như tao tưởng hehe... có mấy bạn trông khá dễ thương, ngoan ngoãn...TUYỆT VỜI nhất là tao đã làm quen được mấy bạn nữ ngay hôm đầu đi học (tụi con trai thì phải mấy hôm sau...) Trong số đó có một bạn đã gây ấn tượng cho tao:D Bạn đó không biết có gọi là xinh được không???? nhưng trông rất ngoan, trí thức, lại là con nhà giáo...bạn í thi ĐH chỉ nhờ tự học và học nhóm hồi ở tỉnh, vậy mà cũng được 26,5...thật đáng nể phục!!!....cũng đang gặp nhiều khó khăn như những sinh viên ngoại tỉnh khác lên đây học, tao rất khâm phục và muốn chia sẻ với bạn í .....
Hehe, bây h bọn tao thường hay nói chuyện, sắp tới mấy đứa sẽ cùng nhau học nhóm...tao sẽ giúp đỡ bạn í môn Pháp trong thời gian đầu...tất cả đều đang đầy quyết tâm....thật là zvui wá!!!!!!!!!!!
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Chúc bạn ấy đổ khi mày cưa ............... :D .... hày hày .........

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Ngoài em ra còn có một số em khác cũng rất khá nhưng ko thể bì với em được nếu em là Thúy Kiều thì mấy em còn lại cũng thuộc dạng Thúy Vân ^^
...nghe thèm quá mày ơi, nhưng nghi lắm lấy đâu ra "1 em xinh như tiên, đẹp như thiên thần, da trắng, tóc dài màu nâu đỏ ,kính cận ,mặt dễ thương :x và chắc chắn là em thuộc type ngoan hiền con nhà lành ko đú đởn và biết cách làm đẹp" tâng bốc vừa thôi mày, nhỡ đâu "Nhìn xa cứ tưởng Thúy kiều..Nhìn gần lại hóa người yêu Chí Phèo"thì chết anh em..:))

...Chuyện ngày sinh nhật thì tùy chúng mày thôi tao thì thế nào chẳng được, học hành căng quá nên càng sớm đựơc giải tỏa càng tốt...:D

Trần Việt Hoàng đã viết:
... con gái lớp tao ko tệ như tao tưởng hehe... có mấy bạn trông khá dễ thương, ngoan ngoãn...TUYỆT VỜI nhất là tao đã làm quen được mấy bạn nữ ngay hôm đầu đi học (tụi con trai thì phải mấy hôm sau...) Trong số đó có một bạn đã gây ấn tượng cho tao:D Bạn đó không biết có gọi là xinh được không???? nhưng trông rất ngoan, trí thức, lại là con nhà giáo...bạn í thi ĐH chỉ nhờ tự học và học nhóm hồi ở tỉnh, vậy mà cũng được 26,5...thật đáng nể phục!!!....cũng đang gặp nhiều khó khăn như những sinh viên ngoại tỉnh khác lên đây học, tao rất khâm phục và muốn chia sẻ với bạn í .....
Hehe, bây h bọn tao thường hay nói chuyện, sắp tới mấy đứa sẽ cùng nhau học nhóm...tao sẽ giúp đỡ bạn í môn Pháp trong thời gian đầu...tất cả đều đang đầy quyết tâm....thật là zvui wá!!!!!!!!!!!
... Nhìn mày chắc các bạn ý cũng tưởng mày ở ngoài tỉnh ra...:)) chắc là dễ bắt chuyện lắm nhẩy...:mrgreen:

... Chán không thể chịu nổi cái thằng chủ nhiệm làm mất 1 buổi đi chơi của mình:(... hôm nay đại hội chi đoàn, để chứng tỏ là 1 đoàn viên gương mẫu tui đã quyết tâm tham dự, nhưng thật khốn nạn khi lão lại không thể đến được và kết quả là có lẽ phải làm lại ... ôi chúa , sao lại trêu con thế :((...

...lớp tao...tuyệt với...mặc dù không có con gái...nhưng mà con trai tuyệt với...

Trần Việt Hoàng đã viết:
Về việc học hành :
..đầy hưng phấn...keke...lớp tao toàn những đứa có tham vọng cả, đứa nào cũng máu kiếm học bổng hiếm hoi đi Pháp, mà lớp tao được ưu tiên là lớp duy nhất có:)) :)) ...chúng nó làm mình cũng nổi máu chiến lên...thiệt là khoái...
Về bạn bè :

Thằng này không biết vào trường xong có bị làm sao ko???:)) :)) :)) :))
Cẩn thận ko khéo bị quả lừa........./:)

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:

Mà lớp tao học vui cực cảm giác cứ đến trường là vui rồi .
Mỗi ngày một niềm vui, mỗi ngày lại biết thêm được vài người, lớp mới học được 4 ngày mà cảm giác đã lâu lắm rồi, có lẽ học một ngành cần sự năng động nên lớp ai cũng hào hứng và tràn đầy nhiệt huyết, có lẽ là đúng chất sinh viên và nó giống những cái mình mong đợi ^^
Thêm vào đó thầy chủ nhiệm cũng thật tuyệt vời luôn quan tâm đến lớp đặc biệt là vào 1 tiết nào đó trong ngày thầy lại đảo qua lớp để đếm sĩ số :D chú nào nghỉ là táng chết luôn nhất là chú nào nghỉ thứ 6 thứ 7 tính làm 2 luôn ^^ , mới học 4 buổi mà thầy đã nhớ tên tao rùi, mặc dù tao là dân đen trong lớp :D

Sắp tới bọn tao sẽ mặc đồng phục rất lịch sự đúng chất của khoa luôn, con trai sẽ mặc áo trắn thắt ca vát, còn con gái mặc áo dài thướt tha ...

Thằng này.......ko đc gây đau đớn cho anh em thế.........
Biết lớp anh em tệ hại thế nào rùi mà cứ khoe thế à...........[-x
0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) :)) :)) :)) :)) :))

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...lớp tao...tuyệt với...mặc dù không có con gái...nhưng mà con trai tuyệt với...
Lớp ko có con gái a`...........ặc..........
Uhm........mà có con gái mà xấu thì cũng thế..........8-}
0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

Lê Kim Thắng đã viết:
...nghe thèm quá mày ơi, nhưng nghi lắm lấy đâu ra "1 em xinh như tiên, đẹp như thiên thần, da trắng, tóc dài màu nâu đỏ ,kính cận ,mặt dễ thương :x và chắc chắn là em thuộc type ngoan hiền con nhà lành ko đú đởn và biết cách làm đẹp" tâng bốc vừa thôi mày, nhỡ đâu "Nhìn xa cứ tưởng Thúy kiều..Nhìn gần lại hóa người yêu Chí Phèo"thì chết anh em..:))

Em nói thiệt mà em xinh cực kì luôn, cái chị cùng bàn cứ bảo em cưa nó đi ^^ :mrgreen: nhanh nhanh kẻo mất :p em chẳng dám tâng bốc gì đâu ;)

Việt Thanh đã viết:
Thằng này.......ko đc gây đau đớn cho anh em thế.........
Biết lớp anh em tệ hại thế nào rùi mà cứ khoe thế à...........

hehe cho em khoe lớp em một tí mừ ^^

Chuẩn bị vào tuần mới học hành rùi.......
Híc.......
Học toán cao cấp ở SP thật là kinh dị............
có mỗi tiếng anh với THCS là sướng............
------------------------------------------------------
Có ai dự định thi lại toán chưa???? :))
cả triết nữa............. 0:) (thay vì lên cõi niết bàn.......sẽ xuống tầng thứ 18
anh em gặp nhau ở đấy nhá......... :)) :>

Chỉnh sửa lần cuối:
...híc :( 1 tuân` mới lại bắt đầu nhưng mở đầu 1 tuần mới lại là 4 tiết triết, cuối tuần là 3 tiết triết nũa, kết quả là 1 tuần được đóng gọn trong 7 tiết triết... :(( huhuhuhuhuhuhu...

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Em nói thiệt mà em xinh cực kì luôn, cái chị cùng bàn cứ bảo em cưa nó đi ^^ :mrgreen: nhanh nhanh kẻo mất :p em chẳng dám tâng bốc gì đâu ;)

hehe cho em khoe lớp em một tí mừ ^^
...Cái thằng ranh, tao nói thế để tự an ủi mà mày lại còn ... :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên