T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...Chắc chỉ có mỗi trường này học hình họa nhỉ... nói thế chắc các bạn không hiểu nó khó ở mức độ nào để mà thông cảm cho bọn tớ, có thể nói độ khó của nó được tính bằng công thức như sau :
Hình họa= {Vẽ} + {hình không gian}+ 1` tý {triết}
...Các bạn hiểu chưa...:))

tin sốt dẻo đây:Hôm wa tao đọc báo có nghe trả lời của Mr Điện trên 2! nhưng chả hiểu gi`? nói về chuyện học ma` sao lạ lẫm wa........Con` hôm thứ 5 trên VTV1 có "lói về chuyện học thêm va` way đúng nha` thầy Việt va` có cả hình thầy nữa,tao "súc động wa",thương các em nhỏ ngay` học 10 tiếng.. hixx....hixx.....

Nguyễn Minh Đức đã viết:
tin sốt dẻo đây:Hôm wa tao đọc báo có nghe trả lời của Mr Điện trên 2! nhưng chả hiểu gi`? nói về chuyện học ma` sao lạ lẫm wa........Con` hôm thứ 5 trên VTV1 có "lói về chuyện học thêm va` way đúng nha` thầy Việt va` có cả hình thầy nữa,tao "súc động wa",thương các em nhỏ ngay` học 10 tiếng.. hixx....hixx.....
...Hô hô hô vãi đé, chuyện này là đáng mở sâm panh nha...:))

dcm thằng pipi nó cứ đá đểu tao hoài,ai gặp cứ tát nó hộ tao cái,tức lộn cả ruột.Bạn nào có chí hướng năm sau thi Hóa thì gọi cho tao ,tao bit chỗ học cực hay đảm bảo cao hơn 8,5 và nhỏ hơn 11.

Nguyễn Minh Đức đã viết:
Đ NAm ơi ,năm sau tao sẽ thi QG

ANh ơi em khuyên thật lòng đừng thi vào trường em
nếu thi vào trường em thì tránh xa khoa Lí ra
học lí thuyết điên lắm không như trường ngoài đâu
tại em bị bố mẹ bắt thi vào đây chứ em có muốn đâu

Lê Kim Thắng đã viết:
...Mới học gần được 2 tuần mà mình đã lo thi cử quá, không biết thi triết thế nào... Có ai giúp bạn không :(( :(( :(( ...

Ừa ai cũng lo hết
cố lên chiaki
cố gắng điểm cao và đừng để thi lại môn nào
thi lại 1 môn là không đuwowcj xếp loại giỏi đâu là không có bằng đỏ đâu

A` wen anh ĐỨC ơi
vào đây anh sẽ gặp lại NHƯ thú đấy hehehehehe
lại có dịp để xem phim chưởng

Lê Kim Thắng đã viết:
...Cái thằng này, mày định để mọi người chờ đến chết hay sao mà 30 mới làm. Không thể thế được lâu quá :( ..... rút lại mấy tuần đê...
ngày thì để nó chọn mày .... xem rảnh ngày nào thì làm ................

Lê Kim Thắng đã viết:
...Càng học càng chán, chán quá đi mất, chán ơi là chán... hôm nay lại gặm nhấm 3 tiết hình họa với 3 tiết triết :(( ***! học toán cao cấp khó vãi đé, học phần giới hạn hàm số cứ gọi là sợ, may mà còn làm được mấy bài cơ bản không thì chắc xuất thi lần 2....
Thằng này kêu ca lắm thế ..................................

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...sao mà mày đã học giới hạn hàm số rồi...tao mới học mấy cái tập hợp + ánh xạ...khó thật...but no prob...thế mới khoái...
Thông báo luôn: hình họa ở BK là môn thi lại + đánh trượt sinh viên nnhiều nhất ở BK, thế nên đứa nào BK thì cố gắng đi học môn đấy đầy đủ + mỗi ngày giành cho nó 30' làm bài tập.
Kinh nghiệm tiếp: học BK đừng có bùng học nhiều, mỗi tuần chỉ nên giới hạn trong tối đa 4 tiết học ( 1 tiết 45' ý), phân bố cho các môn, nói chung là hi hữu lắm thì mới bùng, không về sau có muốn cũng không đi học được, thi trượt lia lịa + không đủ tiêu chuẩn thi.
Dân BK là dân Kỹ Thuật, TA kém, bà con học TA giỏi, ra trường xin được việc làm oke ngay, với mức lương ban đầu > 200$ (nếu làm ngoài nhà nước)
Môn hình họa là học cái gì thế mày ??? Giống môn toán hình học ấy à ???

Lê Kim Thắng đã viết:
...Chắc chỉ có mỗi trường này học hình họa nhỉ... nói thế chắc các bạn không hiểu nó khó ở mức độ nào để mà thông cảm cho bọn tớ, có thể nói độ khó của nó được tính bằng công thức như sau :
Hình họa= {Vẽ} + {hình không gian}+ 1` tý {triết}
...Các bạn hiểu chưa...:))
Mày giải thích thế thì khác Bộ môn vẽ đâu ? tư duy Kiến trúc cộng tư duy của dân họa sĩ ( yết kiêu ) :D ... à

Nguyễn Minh Đức đã viết:
Có xếp trên đấy à ... như thế nào kể anh em nghe cái ............

Nguyễn Minh Đức đã viết:
lớp mình năm sau có ai thi ko? Rủ tao thi với,tao sợ thi 1 mình nắm...
Tao chán học BK lắm,tao thi lại với mày....sự thật đấy !

Nguyễn Minh Đức đã viết:
dcm thằng pipi nó cứ đá đểu tao hoài,ai gặp cứ tát nó hộ tao cái,tức lộn cả ruột.Bạn nào có chí hướng năm sau thi Hóa thì gọi cho tao ,tao bit chỗ học cực hay đảm bảo cao hơn 8,5 và nhỏ hơn 11.
Óe..... có mỗi mày giám động thủ thôi Đức khú ạ ...... :D thằng này da mẹt nó dầy như da ở gót chân tao .... đau tay lắm :( nội công yếu

NGUYỄN ĐÌNH NAM đã viết:
A` wen anh ĐỨC ơi
vào đây anh sẽ gặp lại NHƯ thú đấy hehehehehe
lại có dịp để xem phim chưởng
ke ke ................. chỉ được cái máu xem ..... có giám tham gia chóa đâu :D ... trình mày thì ... ^&$^^@ thì bay mị xuống tầng 1 ( vì mày đang ở tầng 4 ) :D

...hình họa tên đầy đủ: Hình Học Họa Hình...nghiên cứu về cách thức biểu diễn một vật trong không gian ba chiều (model space) trên mặt phẳng giấy (paper space)...Còn như thế nào thì có thể mua sách tham khảo...các trường kỹ thuật đều được học môn này cả...

Love love me do..............................!!!
Đặc này :tao chất ghê nhỉ haha

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên