T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Việt Thanh đã viết:
Cái con Nhung này........
Ai cũng như mày thì làm sao mà T2 tụ tập đàn đúm đc,........mày ko nhớ những lần trước mà đến tập trung rùi bàn bạc cả buổi a`..........
uh ......................... mị ..... có điều là mấy anh em trong kiến trúc chắc sẽ ko đi được .... Vì thứ Hai tức là ngày kia , bọn tao phải lên đường đi "bộ đội " ở Mai Lĩnh rồi ........................ tới 1 tháng ........ix đau wwa

Đặng Tuấn Anh đã viết:
uh ......................... mị ..... có điều là mấy anh em trong kiến trúc chắc sẽ ko đi được .... Vì thứ Hai tức là ngày kia , bọn tao phải lên đường đi "bộ đội " ở Mai Lĩnh rồi ........................ tới 1 tháng ........ix đau wwa
Thảm cho mày rùi.......... thế là anh em khó gặp nhau rùi =;
Tao đến năm thứ tư mới tập quân sự cơ...........8-}

Lê Việt Thanh đã viết:
Thảm cho mày rùi.......... thế là anh em khó gặp nhau rùi =;
Tao đến năm thứ tư mới tập quân sự cơ...........8-}
Thôi thì khổ trước sướng sau ......... đành chịu vậy ....................... ix nghe nói 5000 1 ca nước sôi ... sắp tới trời lạnh lại phải đi mua nc sôi tắm rồi .... m :( ..................

tèo tèo tèo ...... tực phừng phừng ..... tực tực tực ... phừng phừng phừng , phưng. ... Tực

...Trời ơi !!! lớp mình câu còn chưa đủ sao mà còn đứa khác vào câu thế này... :(

...mia ! hôm nay kiểm tra trình môn triết , may mà anh trình cao chép được thằng bên cạnh...Tội nghiệp đứa nào hoc 2 tiết rồi về vì tiết 3 kiểm tra :)) ...

Lê Việt Thanh đã viết:
Uh......
23h thứ 7 thằng AT lập chat room rùi invite anh em vào bàn bạc.......
Lưu ý là không tổ chức vào giữa tháng đc đâu nhá..........(trường tau đi giao lưu ở ....... :)) )
...Giờ này thì ai mà lên được mà bàn với chả bạc, hẹn sớm cái đi nào...

Lê Cương đã viết:
chào các anh em , điện thoại hỏng nên tớ ko biết net là gì, hơn nũa dạo này học hành , lo việc của đảng , việc gia đình!... nên ko biết net là gì !
học đại học kể ra cũng zui phết có sao đâu nhỉ !
anh em T2online bao h offline đi nhỉ ! làm quả đi uống nước buổi tối nói chuyện giống như hôm trước đi với Thằng TA và thằng Giang!
à
thằng Giang rủ hôm 16/10 tới, cả lớp mình đi xem the inpriration biểu diễn ở Kiến trúc đấy !
... thằng Giang-kurt hôm trước đến trường tao vào ngồi cùng, chú Giang đi từ tầng 1 lên tầng 3 mất đến 10 phút, tao với hải cứ tưởng thằng này lạc đường... Chơi quả đầu độc quá làm chúng nó tưởng người Lào với cả Campuchia :)) hô hô ...

Tao yêu cầu thằng Thắng béo không câu bài......
->Loãng......

2 Lê Cương: Tình hình chính trị xã hội của tao trong tuần tới rất không ổn...Vì vậy có lẽ tao sẽ ko đi chơi brổ cùng mày đc đâu, thông cảm cho tao.....

Thế lớp này có mấy thằng Thắng, thằng Thắng Sự là Mạnh Thắng à?

Trần Bích Thủy đã viết:
Em chào mọi người :*:* ... chị Quỳnh có cái ava đẹp quá .. :x .. mấy lần em định nói mà bây h mới có dịp .. :p:D .. trông như tranh hoạt hình với trong phim ý .. :*:* .. :x ... chị Quỳnh bâyh học đâu rồi ạ ?
Hi' hi' , nghe em T khen su'o'ng wa'........thanks em nhiu` lam'......chi bi h hoc Kinh te Quoc Dan.......

Hum tru'o'c tui vu'a ha't tru'o'c khoa day', hic, run ui la` run, hat sai lo'i` linh tinh, may ma` minh` hat nho? bon no' ko nghe thay'.....hat chan' om` ma` sau khi ra ai cung khen hay....:> =D> .Mu'` hum day' tui mac vay' dong` phuc na^u cua con gai' lo'p min`h day', va^n con` dep da man lun...hi' hi' :x

Này, Quỳnh ko bít đánh TV à......
Nhắc nhở bao lần rùi...........
Viết thế bố ai đọc đc, lòi cả mắt :< ...........
---------------------------------------------
Ờ, cái bộ váy gái T2 ấy đẹp............ :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên