T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay lai đi hoc tiếng anh rùi về ôn bài đây
hehe chăm chỉ không
chúc mọi người có những ngày hè bổ ích

1 lần nữa xin mọi người đừng câu bài nữa !

đặc biệt là ĐìnhNam, mày còn cứ cái đà này tao sẽ bảo admin khóa nick vĩnh viễn đấy !

Thằng Đình Nam câu bài kinh thiệt đã hơn trăm bài rồi , post sau mình mà đã gấp mình cả chục lần thằng láo thiệt . Đề nghị treo nick nó ...

Re: The first time

thôi, lock nhiều topic thấy tội lỗi lắm....mà đọc từ đầu cũng chả hiểu gì...thế nên tớ se move sang topic của T2 và hi vọng là sẽ ko có vụ post nhầm nữa:D
cám ơn mọi ng` nhìu:x

Lê Cương đã viết:
1 lần nữa xin mọi người đừng câu bài nữa !

đặc biệt là ĐìnhNam, mày còn cứ cái đà này tao sẽ bảo admin khóa nick vĩnh viễn đấy !
Tao đồng ý với mày đấy,đọc chẳng có nội dung gì cả,lúc bị khóa rồi thì lại kêu người ta ác,thôi đừng câu bài không có nội dung nũa nhé !

Xin lỗi anh em,tao cũng không được đi rồi,rất tiếc vì biết đâu đây sẽ là lần cuối mình gặp nhau.Tao chỉ sợ sang năm không gặp được chúng mày nữa,tiếc quá T2 ơi!

ai bao em cau bai ha
em co cau dau,em viet bang tieng viet da met lam roi,em viet len nhung thu em nghi,the ma goi la cau bai ha
the ko thi cho em hoi bay gio viet cai gi
chang nhe moi lan viet phai dai ca trang ah
thoi khoi,met lam,tu mai em ko len hao nua,thong cam tai em ko the viet dai duoc

mie,ong ba gia nhu cut y,do dai hoc bang suc lao dong cua minh,bang kha nang cua minh,co chay chot deo gi dau
mie,xin co cai di dong thoi ma deo cho,di hcoi xin tien thi cho co may nghin,choi boi deo gi
moi nguoi oi,help me,em do ma con ko bang nhung thang ko do
thang ban em truot ma bo me no con cho no di nghi mat 10 ngay o qunag binh,con ban em truot ma ong ba gia no con cho no di sai gon ca thang,trong khi minh thi ngoi nha,xin cai gi cung ko cho,di choi cung noi
GHET

Le Manh Thang đã viết:
mie,ong ba gia nhu cut y,do dai hoc bang suc lao dong cua minh,bang kha nang cua minh,co chay chot deo gi dau
mie,xin co cai di dong thoi ma deo cho,di hcoi xin tien thi cho co may nghin,choi boi deo gi
moi nguoi oi,help me,em do ma con ko bang nhung thang ko do
thang ban em truot ma bo me no con cho no di nghi mat 10 ngay o qunag binh,con ban em truot ma ong ba gia no con cho no di sai gon ca thang,trong khi minh thi ngoi nha,xin cai gi cung ko cho,di choi cung noi
GHET

vì nhà mày vừa có chuyện còn gì ...... thông cảm cho ông bà mày chút đi ....

anh ko hieu dau....................em da kho 5 nam roi
ai co the hieu cho em bay gio day
o lop,moi nguoi cu nghi em sung suong,nhung co ai hieu duoc em da phai dau kho the nao????
anh co biet vi sao em di vao con duong choi boi hu hong ko,moi toi em di qua dem,di dua,cung chi vi em chan canh song voi gia dinh,bo me,kho lam.........
nhin em cuoi,co ai biet em da phai khoc bao nhieu dau...............v...a...y.....d...o

Đặng Tuấn Anh đã viết:
Câu chuyện quá hay cô Dung ạ ........ thằng Hô xê tếu thật ..................... Bravô .............................
Đợi chuyện cô
Bài học về sự đề cao cảnh giác với những lời ong bướm mà
Chậc....mật ngọt chít ruồi đấy....

Le Manh Thang đã viết:
anh ko hieu dau....................em da kho 5 nam roi
ai co the hieu cho em bay gio day
o lop,moi nguoi cu nghi em sung suong,nhung co ai hieu duoc em da phai dau kho the nao????
anh co biet vi sao em di vao con duong choi boi hu hong ko,moi toi em di qua dem,di dua,cung chi vi em chan canh song voi gia dinh,bo me,kho lam.........
nhin em cuoi,co ai biet em da phai khoc bao nhieu dau...............v...a...y.....d...o
To Thắng : tao cũng không rõ tình hình nhà mày .... nhưng có điều tao nghĩ ............. những lúc ngồi cùng anh em ... là mày cười thật lòng đấy chứ ? ... vì bọn tao cũng cừơi thật .........

To NTA : "Bé ăn khoai tây rán dễ bị ung thư vú " ----> mịa ................... hé hé hé , tao ăn suốt ngày không biết có sao ko ...... ung thư thì bỏ m......

To Dung già : tại bà cô của cháu cũng thuộc loại cáo giá nên mới bị bố già chơi lại thôi .... ke ke ke .......... tưởng mình đỉnh cao về khoản gian xảo ... nên mới ko đề phòng - để nó chơi cho lên bờ xuống ruộng ..... khổ ..........

xxx

cũng muốn chơi lại nó lắm nhưng mà chưa có cơ hội Đặc à

Chúc cô thành công ......... nhưng mà cháu thấy thằng này cũng đề phòng cô giữ lắm ..............

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên