T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
Ngọc ơi,điểm KT của tao phải là 24,5 chứ?!Có mũi up đỉm mà cũng nhầm
Thằng này nó đang tự ái vì 0,5 điểm he he he he ..................................... ix

Nguyễn Hải Hoàng đã viết:
nhắc đến vụ áo sống này mới nhớ...Chưa ai kí áo em cả...Có lẽ đợt tới họp lớp phải mang áo đi đế mọi người kí mới được....Viết lên áo lúc này nó mới tâm trạng
rồi về dùng Tide siêu sạch mới xong mày ạ!! ;;)

Phạm Phương Dung đã viết:
Đọc toàn thấy chim với chóc, ngại ghê à...........mà cũng không hiểu lắm......

không muốn nói là không hiểu gì cả........
chim chóc ẩn ý đến ai đó nhỉ??? công nhận cũng thâm thúy thiệt!hihi!... :-? :-?

Trời ơi , tao nghe thông tin vịt gà nhiều quá nên nhầm lẫn đôi chút (đủ để từ thủ sang á khoa , :D). Đứa nào nhầm lên tiếng luôn đi , tao ngại tra lại điểm lắm.
@Quỳnh : tôi thu thập được điểm cả lớp nhưng chỉ nếu 1 số đứa chắc chắn đỗ thôi . Còn đứa nào đang ỡm ờ thì tôi ko dám nêu, sợ nói trước bước ko qua.

Re: ao vong

Tóm lại là các bác cứ về nhà mua "tiếng chim hát trong bụi mận gai" mà đọc cho nó thấm . Chứ riêng chuyện dịch sang tiếng Việt em đã ngấy lắm rồi !Xin phép bạn mod đóng giùm cái topic ko lại chuyển thành topic câu bài mất.

bó tay......
Ko còn gì để nói.....
Ha ha...
Chúc mừng những kẻ tâm tư........

Đừng buồn nữa em ... vì còn ngày mai
Khi nắng tắt .... bước chân nhẹ nhàng
Khi nắng lên .... tình yêu chớm nở ......
HỐ HỐ

:))

chang biet lam gi ca>>>>>em suot ngay ngoi o nha,roi thi di bia,càe,ban thi di choi voi anh em,ko roi ko ban thi di luon ho,chan vai~

Đặng Tuấn Anh đã viết:
Thiệt không đấy Hoàng béo ............. để anh em còn chuẩn bị tiền đánh chén ... hẹn ngày luôn đi
chuẩn bị kỹ lưỡng à nha.........bạn cũng đi cùng góp phần.......he he....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên