T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bao giờ nó gửi giấy báo điểm và bao giờ thì nhập học hả Thắng,anh bây giờ thành cái thông tấn xã của trường KT mất rồi

Nguyễn Hải Hoàng đã viết:
thằng chó Nghĩa vừa ở nhà mày ra hả Thắng...anh em với nhau gì mà chán bỏ *****...mới hỏi thăm vài câu đã xin tiền.... 8-}
:)) day anh xem,no vua den nha em la da hoi chuyen tien nong ngay
chang hieu ong di xe kieu gi,het xang o ngay nha minh......em chang biet lam the nao nua,thoi thi goi la anh em giup nhau 10 nghin de do? xang(mac du ba gia em cho) :argue: :))

khoang 20-8 no se gui giay bao diem cho minh va giay nhap hoc
hehe,the la o trong truong anh em minh da co 3 nguoi,co ban co be moi vui chu
dung ko chu tre
anh em minh se lam nao dong cai truong day len,dan dau chien dich se la em voi man bieu dien dua xe ngoai cong truong va danh nhau o trong truong
........dua` thoi....em bay gio ngoan lam

Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
Anh Thắng ơi,em vẫn nhớ lời nhắn nhủ của anh viết trên tay áo em,thế là anh em mình đỗ roài đấy,vui ghê
nhắc đến vụ áo sống này mới nhớ...Chưa ai kí áo em cả...Có lẽ đợt tới họp lớp phải mang áo đi đế mọi người kí mới được....Viết lên áo lúc này nó mới tâm trạng

Le Manh Thang đã viết:
troi,anh ko doc ky~ ah
nam nay nguoi ta lay tu 20 tro len
sau do xep tu tren cao xuong thap
250 cao nhat se o cong trinh
con 100 se o quy hoach
luc dau neu dang ky cong trinh thi van co the vao quy hoach
con neu luc dau dang ky quy hoach thi du diem co cao cung ko duoc vao cong trinh

"Ngược lại, ngành hạ tầng nhiều thí sinh chỉ đạt mức điểm 20, 21 vẫn được gọi nhập học"

do you understand

Ja ........ danke

ao vong

Con chim mang chiec la' gai cua bui man cam vao` nguc no' tuan theo quy luat bat di bat dich cua tu nhien.Ban than no' 0 biet suc manh nao` buoc no' lao vao` mui nhon ma` chet va` van hot,luc' mui gai xuyen qua tim no', no' o nghi den cai' chet sap den.No' chi hot , hot cho den luc' mat tieng dut hoi nhung chung' ta khi lao nguc vao` bui man gai, chung ta biet , chung' ta hieu tuy the van lao nguc vao` bui man gai.Se mai mai nhu the......................................................................................

con chim mang chiec la' gai cua bui man cam vao` nguc no' tuan theo quy luat bat di bat dich cua tu nhien.Ban than no' o biet suc manh nao` buoc no' lao vao` mui nhon ma` chet va` van hot,luc' mui gai xuyen qua tim no',no' o nghi den cai chet da den,no' chi hot, hot cho den luc' dut tieng dut hoi nhung chung ta khi lao nguc vao` bui man gai.Chung ta biet, chung ta hieu,tuy the van lao nguc vao` bui man gai.Se mai mai nhu the.......................................................................

troi,ba van viet cai gi the,hoa ca mat,viet gi thi phai co xuong dong,dau cham,dau phay chu......
thoi dung ke chuyen nua>>>lam tho di
hehe

...............Bố Nam...............
....Bố Nam là giống lè nhè....
Cái chân của Bố rất hay bị què

hahahahaahhahahaahahhahaahah

...xin mọi người đánh tiếng việt có dấu cho tôi nhờ, chẳng nhìn tháy cái gì cả...

Nguyễn Lê Vân đã viết:
con chim mang chiec la' gai cua bui man cam vao` nguc no' tuan theo quy luat bat di bat dich cua tu nhien.Ban than no' o biet suc manh nao` buoc no' lao vao` mui nhon ma` chet va` van hot,luc' mui gai xuyen qua tim no',no' o nghi den cai chet da den,no' chi hot, hot cho den luc' dut tieng dut hoi nhung chung ta khi lao nguc vao` bui man gai.Chung ta biet, chung ta hieu,tuy the van lao nguc vao` bui man gai.Se mai mai nhu the.......................................................................
Đọc toàn thấy chim với chóc, ngại ghê à...........mà cũng không hiểu lắm......

không muốn nói là không hiểu gì cả........

nhắc đến vụ áo sống này mới nhớ...Chưa ai kí áo em cả...Có lẽ đợt tới họp lớp phải mang áo đi đế mọi người kí mới được....Viết lên áo lúc này nó mới tâm trạng
Đúng là cái thằng, thời điểm đáng viết thì đek thấy đâu cả, bi h thì còn nói làm gì.........tuổi học trò qua rồi Hoàng péo ơi [-(

Re: ao vong

Chẳng có gì là ảo vọng nếu mình không thử... mọi chuyện có thể mà Vân...

Le Manh Thang đã viết:
:)) day anh xem,no vua den nha em la da hoi chuyen tien nong ngay
chang hieu ong di xe kieu gi,het xang o ngay nha minh......em chang biet lam the nao nua,thoi thi goi la anh em giup nhau 10 nghin de do? xang(mac du ba gia em cho) :argue: :))
.......không có gì để nói cả.....^ ^

Tao nghe noi o 31 ngo bao khanh co cho an Buffet gia re (28000/ng) An tha ho cac thu nen bao gio hop lop thi moi nguoi nho mang tien di de an trua nhe...
không biết có đáng tin cậy không hả mầy, ai chứ Hoàng péo thì [-( .......
:D :D:D

Re: ao vong

Uay nghe cu nhu chuong trinh bao ve dong vat hoang da ay nhi!!!.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên