T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Cương đã viết:
_được bao nhiêu điểm nộp bấy nhiêu tiền
Vd: M Ngọc : 26,5 điểm --> nộp 26500 đ
2_ thuộc top 100 : nộp 10 k
3_thuộc top 50 : nộp 15k
4_ thuộc top 10 nộp 20k
5_ top 5 nộp 25k
6- á khoa 30k
7_ thủ khoa 50k
8_điểm > 25 nộp thêm : 5k
9 _ điểm ko cao lắm free !!!!!!!!!!!!!!( tổng điểm phải < điểm sàn tức là 14 )
10_ đỗ 2 trường phải nộp thêm 10k ( gọi là phí đa tài ) ( kể cả cao đẳng )
11-cứ 1 điểm 10 , nộp thêm 2000
12-cứ 1 điểm 9,5 ----------1500
13-cứ 1 điểm 9 ----------1000
14-cứ 1 điểm 8,5 ----------500

và để khuyến khích tinh thần đoàn kết :
15- 2 đứa cùng bàn cùng đỗ thì 1 cặp nộp thêm 5000
16- vợ chồng trong lớp cùng đỗ thì 1 cặp nộp thêm 10000 (VD Nhật Anh và Trâm) (Vân và AnhCuong).....
17_ cứ trường nào từ 3 thằng vào trở lên phải đóng phí tương lai là 15k/ trường

tất cả sẽ gom vào , cả lớp đi chơi vào ngày họp lớp !!!1
ai có ý kiến gì cứ phát biểu!!!!!!
Cuong oi the nay thi em het tien mat.Neu liet ke thi se nhu sau:
HOANG BEO's bill: 1- diem 2 truong NTH va TMA se la 50000(hi vong bon may bat nop 1 truong thoi)
tu 2 den 7 thi khong co gi .
8- nop 5000
10- 10000
dieu 12 va 14 chac nop 2000
TONG CONG:67.000
Oi gioi oi..!!!! anh oi tien an xoi ca thang cua em day ( co the mua them dc to hoa hoc tro)..hic.BO DA DAO CUONG a...khong nop dau

May quá cũng được điểm vào trừong ,,,,.,.,.,.,.,chắc là đỗ ...Lớp mình chỉ có 4 đứa đỗ BK thôi ...Tui,Phưong Nam ,A T, Kim Thắng !! còn ai thi BK đỗ nữa không!

May hom nay tao ra cho Dong Xuan mua ca choi ve nuoi, kiem cung dc kha kha
Ru bon o cung khu choi moi tran kiem dc 10000 (mua 3 con ca con 1000 ve bo lon)
Noi chung la anh em T2 co nhu cau choi ca choi hay muon thach dau thi cu gap anh.
tien the thong bao cho moi nguoi la hom nay gap chu Manh THANG qua dien thoai.Giong dieu cung co ve thay doi.
(Doi dong tam su: thang oi may do dai hoc roi thi mong may tot hon truoc de anh em con dc nho.Neu sau nay anh vao dc ngoai thuong hoc khoi D thi anh gioi thieu cho vai ban nu)

Thôi im đi mày ạ . Chắc là hỏng rồi . XD lấy 25,5 .
Hôm nay có điểm Luật Hn rồi !các chiến sĩ thi trường này chắc cũng đang lo lắm . Nó lấy khối A ko dưới 19,5 (theo vnexpress)
Mà ko biết Mạnh Chung lớp mình thi trường DH gì nhỉ ? Hay thi CD sư phạm 1 ? hay là đi du học rồi ?Bí mật khíp !
Mai buổi trưa đứa nào qua nhà tao ko , ở nhà 1 mình ko có gì vui cả . Sang trông nhà cho tao, tao cho ăn lẩu free .

Có khi đỗ đấy mày ạ chỉ tiêu 250 , mà XH-NV còn lấy có hơn 18 thì chắc mày cũng ngon rồi . Tốn chỗ quá , hại mấy đứa 19,5 :))
Hehe, có thêm đứa đỗ 2 khối rồi Cương kìa ,tao với mày vụ này béo phết !

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Thôi im đi mày ạ . Chắc là hỏng rồi . XD lấy 25,5 .
Hôm nay có điểm Luật Hn rồi !các chiến sĩ thi trường này chắc cũng đang lo lắm . Nó lấy khối A ko dưới 19,5 (theo vnexpress)
Mà ko biết Mạnh Chung lớp mình thi trường DH gì nhỉ ? Hay thi CD sư phạm 1 ? hay là đi du học rồi ?Bí mật khíp !
Mai buổi trưa đứa nào qua nhà tao ko , ở nhà 1 mình ko có gì vui cả . Sang trông nhà cho tao, tao cho ăn lẩu free .
Cho em sang voi nhung ma em luc bat tong tam khong gop dc thu gi , chi gop moi cai bung thoi.Ma tu khi cha sinh me de toi gio em dc moi nguoi khen la tot bung lam do

uh, vụ tu 1l sữa của mày trong tiết cô Anh làm gia đình tao ấn tượng lắm đó, bố mẹ tao hôm trước cứ hỏi thằng đấy là thằng nào??

to Hoàng béo : phải nộp , đây là 1 hình thức khao và ăn chơi nhẩy múa mà , cho nó bét nhè chè đỗ 1 tí !!!!

mọi người ơi , họp lớp đi trong HN hay đi chơi xa đây !!
xúc tiến nhanh lên !! 8/8 rồi !!

Lê Cương đã viết:
to Hoàng béo : phải nộp , đây là 1 hình thức khao và ăn chơi nhẩy múa mà , cho nó bét nhè chè đỗ 1 tí !!!!

mọi người ơi , họp lớp đi trong HN hay đi chơi xa đây !!
xúc tiến nhanh lên !! 8/8 rồi !!

Sang Gia Lâm làm bữa lẩu dê đê vừa rẻ vừa ngon lại bổ dưỡng rất tốt để bồi bổ sức khỏe sau cái đợt tổn thọ vừa rùi ^^

13/8, họp lớp nhưng mục đích chính là bạn chuyện đi thăm quan của cả lớp !!!

đúng 9 h sáng thứ 4 , ai có quan tâm và muốn bàn về chuyến đi chơi xa của lớp mình thì đến nhà Mỹ ngọc !!

cao su đúng 9h30 !!
đến muốn phải chịu !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên