T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế Hương lớp mình thi Luật được bao nhieuu !

Up date những người lớp mình đỗ đii chẳng thấy đâu cả !

Theo khao sat moi day thi con so nay dang o muc 19.trong thoi gian toi co the se giam di 1 it...con update cai quai gi dc..

Đặng Tuấn Anh đã viết:
..................... 1 ngày không suy nghĩ gì thì như thế nào ???
có lẽ là mọi thứ sẽ thoải mái hơn .....................................
nhưng vì đấy là điều không thể ...có lẽ chỉ là khi ta xuồng mồ
...................:|........

Tập trung gì thì tập trung nhanh nhanh lên 1 tí,lớp mình là chúa cao su.Hẹn luôn giờ họp mặt hôm 13/8 đê.Có khi bàn nhau mấy ngày cũng chưa xong đâu.Cái vụ đi tham quan thì từ từ đã,đợi anh em yên bề gia thất rồi hẵng tính sau

Le Manh Thang đã viết:
mie,toi nghiep con nhung,no hinh nhu la truot roi,tiec cho no qua,no hoc hanh cham chi,ngoan ngoan>>>>mie
the con con Dung bao nhieu diem,co do~ ko
mie toan nhung con .....tao quy ca
...quan tâm thế cơ hả mày, m... bi h mới hỏi

Lê Cương đã viết:
đúng 9 h sáng thứ 4 , ai có quan tâm và muốn bàn về chuyến đi chơi xa của lớp mình thì đến nhà Mỹ ngọc !!

cao su đúng 9h30 !!
đến muốn phải chịu !!!
............Họp hành thì có ăn uống không......:D

Lê Cương đã viết:
13/8, họp lớp nhưng mục đích chính là bạn chuyện đi thăm quan của cả lớp !!!
....và cả những chuyến đi sau này nữa chứ nhỉ, gặp gỡ và rồi... hí hí...

..ăn uống...:p

Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
Tập trung gì thì tập trung nhanh nhanh lên 1 tí,lớp mình là chúa cao su.Hẹn luôn giờ họp mặt hôm 13/8 đê.Có khi bàn nhau mấy ngày cũng chưa xong đâu.Cái vụ đi tham quan thì từ từ đã,đợi anh em yên bề gia thất rồi hẵng tính sau
thế thì lâu đấy...^ ^.....:p

Tao nghe noi o 31 ngo bao khanh co cho an Buffet gia re (28000/ng) An tha ho cac thu nen bao gio hop lop thi moi nguoi nho mang tien di de an trua nhe...

Theo ông Tâm, năm nay trường không định điểm tuyển theo ngành vì thực tế năm 2004 có nhiều thí sinh đạt mức điểm 24 không đậu vào ngành xây dựng. Ngược lại, ngành hạ tầng nhiều thí sinh chỉ đạt mức điểm 20, 21 vẫn được gọi nhập học. Do đó, năm nay, trường định điểm tuyển theo 3 khối nói trên để chọn được những thí sinh có điểm sát điểm tuyển của ngành nhập học.

Năm nay, trường có 3 ngành mới, nâng tổng số ngành đào tạo của trường lên 9 ngành. Đó là các ngành: Mỹ thuật công nghiệp, Xây dựng công trình ngầm đô thị và Quản lý xây dựng đô thị. Trường chỉ tuyển nguyện vọng 1 - ông Tâm nói.

Điểm tuyển 6 ngành năm 2004 của trường như sau: Mỹ thuật công nghiệp 21, Quy hoạch đô thị và Kỹ thuật môi trường đô thị đều mức 20, Xây dựng dân dụng và công nghiệp 24,5. Hai ngành Cấp thoát nước và Kỹ thuật hạ tầng đô thị có điểm tuyển trên 20.

Dac oi,thong tin moi nhat day nay,chu yen tam chua,hehehehe =D> :)>-

Phạm Phương Dung đã viết:
...quan tâm thế cơ hả mày, m... bi h mới hỏi

dĩ nhiên ......... bây giờ mới hỏi .................... còn hơn là ko hỏi ...........

troi,anh ko doc ky~ ah
nam nay nguoi ta lay tu 20 tro len
sau do xep tu tren cao xuong thap
250 cao nhat se o cong trinh
con 100 se o quy hoach
luc dau neu dang ky cong trinh thi van co the vao quy hoach
con neu luc dau dang ky quy hoach thi du diem co cao cung ko duoc vao cong trinh

"Ngược lại, ngành hạ tầng nhiều thí sinh chỉ đạt mức điểm 20, 21 vẫn được gọi nhập học"

do you understand

thằng chó Nghĩa vừa ở nhà mày ra hả Thắng...anh em với nhau gì mà chán bỏ *****...mới hỏi thăm vài câu đã xin tiền.... 8-}

Anh Thắng ơi,em vẫn nhớ lời nhắn nhủ của anh viết trên tay áo em,thế là anh em mình đỗ roài đấy,vui ghê

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên