T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ao vong

Thúy Hằng đã viết:
hix, chỉ có Hằng mới thông cảm cho Vân thui! tui bạn này bạc bẽo quá ta....
..thông cảm?????

nhưng không chia sẻ nổi........mình cũng vậy.......

một câu chuện.......một ảo vọng......... :shy:
........cho đến bao giờ nhỉ....... :mad:)

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Thật ra, ko có gì là ko có thể xảy ra, ko thể trường tồn, chỉ có điều, mình có tin, minh` có muốn làm hết sức mình vì điều đó hay ko thôi, đôi khi, cũng phải hi sinh, 1 số thứ, để đạt được những điều vĩnh cửu...........
Ko có gì là ko thể xảy ra, chỉ có điều là mình có muốn tin và yêu hết mình hay ko thôi ( đúng ko anh iu :x )

anh cũng đồng ý thế, vợ yêu ạ :x :*

một cô gái mải mê nhặt những chiếc lá rơi.......mùa thu mùa lá rụng...... nhiều lắm 8-} 8-} (chắc không nhặt hết được.. :> )
không sao, cứ nhặt

khi được hỏi vì sao cô làm thế.......vì một lời thề .........

cô làm việc đó từ bao giờ?? từ khi cô biết mình đã yêu :embarasse
và cô ấy nói cô ấy sẽ tiếp tục làm chuyện đó đến khi nao cô nói được tiếng yêu với người mình yêu.............. :beerchug:. hoặc đến khi nào cô đủ dũng cảm để có thể đón nhận........sự phũ phàng của tình yêu........

đó có phải là ảo vọng không, tình yêu có giống như vậy????

Quỳnh ơi , bà cho tôi leo cây 2 lần rồi đấy . Hôm trước bảo đến làm đĩa , ko đến.Hôm nay bảo đến buổi chiều ,ko đến . Làm tôi ở nhà ngồi ngóng cả chiều,hỏng mất bao kế hoạch . Dân kinh tế phải đúng giờ thì mới giữ uy tín được với đối tác chứ , chưa kể hủy hẹn ko báo trước thế .
Túm thị văn lại là lần sau báo tui 1 câu nhé , định lau tầng 3 nhưng lại ngồi tầng 1 chờ bà , vì sợ bà ko nhìn thấy chuông nhà tôi lại gọi mà ko được thì khổ.

Ừ ,các đồng chí , tình hình là Tam Đảo mùa này đẹp lắm.Mẹ tôi bảo đi đấy thì đươc chứ Cát Bà mẹ nhất quyết ko cho, biển cũng thế .

có lần tao nghe được một câu nói, đại để là : khi mình yêu một ai đó mà không được đáp lại (bị từ chối hay là đại loại thế...), đừng buồn vì điều đó, mà hãy vui lên vì tình yêu đó đã lớn lên trong trái tim mình.........

đôi khi tình yêu làm cho con người ta bao dung....^ ^
.như tao nè...hí hí :)>-

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Quỳnh ơi , bà cho tôi leo cây 2 lần rồi đấy . Hôm trước bảo đến làm đĩa , ko đến.Hôm nay bảo đến buổi chiều ,ko đến . Làm tôi ở nhà ngồi ngóng cả chiều,hỏng mất bao kế hoạch . Dân kinh tế phải đúng giờ thì mới giữ uy tín được với đối tác chứ , chưa kể hủy hẹn ko báo trước thế .
Túm thị văn lại là lần sau báo tui 1 câu nhé , định lau tầng 3 nhưng lại ngồi tầng 1 chờ bà , vì sợ bà ko nhìn thấy chuông nhà tôi lại gọi mà ko được thì khổ.
hehe, bắt người khác chờ đợi cũng là một nghệ thuật để nâng cao vai trò của mình đấy.... ;;)

Phạm Phương Dung đã viết:
một cô gái mải mê nhặt những chiếc lá rơi.......mùa thu mùa lá rụng...... nhiều lắm 8-} 8-} (chắc không nhặt hết được.. :> )
không sao, cứ nhặt

khi được hỏi vì sao cô làm thế.......vì một lời thề .........

cô làm việc đó từ bao giờ?? từ khi cô biết mình đã yêu :embarasse
và cô ấy nói cô ấy sẽ tiếp tục làm chuyện đó đến khi nao cô nói được tiếng yêu với người mình yêu.............. :beerchug:. hoặc đến khi nào cô đủ dũng cảm để có thể đón nhận........sự phũ phàng của tình yêu........

đó có phải là ảo vọng không, tình yêu có giống như vậy????
thu qua, cây sẽ chẳng còn lá mà rụng, t/y cũng sẽ hết thui /:)
tháng 8 rùi, mùa thu đã đến, qua nhanh lên thu ơi.... ;)
cho lòng người khỏi vấn vương..... :((

Phạm Phương Dung đã viết:
có lần tao nghe được một câu nói, đại để là : khi mình yêu một ai đó mà không được đáp lại (bị từ chối hay là đại loại thế...), đừng buồn vì điều đó, mà hãy vui lên vì tình yêu đó đã lớn lên trong trái tim mình.........

)>-[/QUOTE
lớn gì mà lớn, tao chỉ thấy hạnh phúc vì như vậy mình sẽ thanh thản mà ra đi!! 0:)

đi đến trường Ams mà....thế cũng hỏi [-x

Chỉnh sửa lần cuối:

.........tiếp tục câu chuyện.........
... cho thêm phần sinh động........... :biggrin: :tongue:

mải mê nhặt lá.....không để ý đến những gì xung quanh.........

mọi người chỉ trỏ.......con này thần kinh
kệ, cứ nhặt, cho nó lãng mạn :tongue:

chợt thấy một gói nhỏ được gói ghém cẩn thận....khí khí gói xôi ai để quên từ hôm trước đây........ 8-| xực luôn :)>-

cô gái nhẹ nhàng mở ra.......... :eek: :eek: :eek: :eek:
chạy đứt dép luôn....^ ^ không dám nhặt lá nữa
....hế hế hế....... một kết thúc có hậu à nha ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên