T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ao vong

Phạm Phương Dung đã viết:
mải mê nhặt lá.....không để ý đến những gì xung quanh.........

mọi người chỉ trỏ.......con này thần kinh
kệ, cứ nhặt, cho nó lãng mạn :tongue:

chợt thấy một gói nhỏ được gói ghém cẩn thận....khí khí gói xôi ai để quên từ hôm trước đây........ 8-| xực luôn :)>-

cô gái nhẹ nhàng mở ra.......... :eek: :eek: :eek: :eek:
chạy ĐỨT DÉP luôn....^ ^ không dám nhặt lá nữa
....hế hế hế....... một kết thúc có hậu à nha ;;)
chiếc dép đứt ấy được một anh hàng xóm đẹp trai chạy ra nhặt, định đem về tặng bà nội nhưng thấy thúi quá nên bán đồng nát luôn....Và sau đây sẽ là câu chuyện " cuộc phiêu lưu của chiếc dép đứt" :))

mọi người xin đi Tam đảo sớm hơn được ko? tại 18/8 em phải có mặt ở nhà...chán was đi mất :((

mày có việc gi` nói ra để mọi người xét xem không thi đành chịu!

chán quá chúng mày đi lại không có tao rồi ..khổ thân ghê...thiếu anh thì mất vui đấy hiểu không !

thế đến nhà Mĩ Ngọc Thì chúng mày lên danh sách nhhuwngx bạn nào đã đỗ ĐH nhé ...đến bây h tao cũng chưa bít ai đỗ ai trượt mà ..chán was chúng mày ahf !

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Quỳnh ơi , bà cho tôi leo cây 2 lần rồi đấy . Hôm trước bảo đến làm đĩa , ko đến.Hôm nay bảo đến buổi chiều ,ko đến . Làm tôi ở nhà ngồi ngóng cả chiều,hỏng mất bao kế hoạch . Dân kinh tế phải đúng giờ thì mới giữ uy tín được với đối tác chứ , chưa kể hủy hẹn ko báo trước thế .
Túm thị văn lại là lần sau báo tui 1 câu nhé , định lau tầng 3 nhưng lại ngồi tầng 1 chờ bà , vì sợ bà ko nhìn thấy chuông nhà tôi lại gọi mà ko được thì khổ.
Trui` ui, hum wa, sáng mẹ tui bắt đi chùa Hà, chìu lại đi phủ..........thế là ko tụ tập được, chán wa'. Sory bà rất nhìu.Còn hum làm đĩa, trời mưa to wa'.......sorry bà nha......thế tình hình thía nào rùi

ặc ..........................................................................................

ta còn em nóc phố mồ côi mùa đông ..... mảnh trăng mồ côi mùa đông .......... Ta còn em 1 màu xanh thời gian .... một chiều mái tóc em bay .. chợt nhòa chợt hiện ... người nghệ sĩ lang thang hoài trên phố .. bỗng thấy mình chẳng nhớ nổi 1 con đường ...
Buồn thật

cành me thì thầm gục đầu vào dĩ vãng ...... tiếng ve kêu dâm gian suốt đêm hè

Nguyễn Thanh Hải đã viết:
chán quá chúng mày đi lại không có tao rồi ..khổ thân ghê...thiếu anh thì mất vui đấy hiểu không !
sao mày ko đi được /////////////////////////////////////////////

Đặng Tuấn Anh đã viết:
cành me thì thầm gục đầu vào dĩ vãng ...... tiếng ve kêu dâm gian suốt đêm hè
Xin thằng cháu đừng xì pam nữa, sai lỗi chính tả be bét rồi còn gì."râm ran". Lần sau nên để bà duyệt chính tả rồi hẵng post.

Nguyễn Thanh Hải đã viết:
thế đến nhà Mĩ Ngọc Thì chúng mày lên danh sách nhhuwngx bạn nào đã đỗ ĐH nhé ...đến bây h tao cũng chưa bít ai đỗ ai trượt mà ..chán was chúng mày ahf !

Tôi đã post rồi ,xem lại trang 274 nhé.

Re: ao vong

Thúy Hằng đã viết:
trùi ui, chuyện hài lãng mạn được sáng tác bởi Dung mama và Hà Tỉn bắt đầu...
Ủng hộ mày , dù gì tao cũng ko thích mấy chuyện tình cảm tâm tư mang lên mạng cho trăm đứa cùng xem, cứ phô trương thế nào ấy.Vả lại , bây h có cái mốt post bài nhiều dấu 3 chấm mới là giàu cảm xúc , khơi gợi sự kiếm tìm hay sao ấy.Hehehe, cũng chơi luôn này: ...

Anh Cương hỏi xe cộ đến đâu rùi !! di sớm hả ! sợ ko chuẩn bị kịp còn bao nhiêu vấn đề nữa ! cứ tốc độ thế này chắc phải tuần sau nữa mới dc!!

bây h phải hỏi xong vụ xe cộ ngủ nghỉ đã !
thứ 7 sẽ lên danh sách ai đi !

còn đóng tiền , còn chuẩn bị đồ , còn xin phép, còn khuớt !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên