T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hoc hành vất vả , kết quả như bìu , từ này xin thôi , dí b vào học

Sai roi ...... " hoc hanh vat va , ket qua nhu B\ , tu nay em buong xuoi , di b vao hoc " ........
:))

Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
Ôn chẳng được mấy,vẽ của tao ngày càng thậm tệ
ra'ng len may\ .... hen ngay tai ngo trong KienTruc hotel .............. :) !!!!! ko can bi quan .......... :*

REMEMBER TOMORROW >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> KILL the text ...... and go to your life ........ Fuc k yesterday - nightmare in some way .....

Tre oi ... Va^\n ko ..... he he he eh he .... lam lyrics duoc day .... giai toa buc xuc :)) ....... Em G kurt nhi ? :* --- mua duoc mu~ chua ....

Thong tin :

" Ban Duy beo cua chung ta da nga~ benh ( Ba di*\ do^ ) va duoc dua vao benh vien " N^o.i tie^'t " ( Thai Thinh ) tinh trang nghe noi la kha nang va can su theo doi thuong xuyen co doctor ........ Co le Duy nam nay se ko tham du ky thi dai hoc duoc . Moi nguoi hay cung chucDuy beo mau lanh benh - va se thi do vao ky thi nam sau ........ "

Than
fu_xiii

de nghi nhung chien huu T2
nhung ai co dieu kien thi co gang di tham duy beo,dung de 1 dong tri T2 bi co don 1 minh
Duy ah,neu may co len mang thi tao -nham- anh xin thay mat ca lop chuc chu mau chong lanh benh.Du ko thi duoc dai hoc nhung voi kha nang cua chu anh tin chu co the lam 1 dien vien suat sac

Em đây. Báo cáo là em có mặt. Trốn viện ra ngoài chat 1 tí hehe. Ở trg đấy chán thấy mồ luôn. ***** suốt ngày ở trong đấy, hết nhìn trần nhà lại nhìn trời. Hơi tí lại đi xét nghiêm, tiêm, hút máu các loại. 3 ngày rồi ko biết đg phố HN ra sao. Mai snhat em, vào đấy chơi với em. Lần đầu tiên sinh nhật trg bệnh viên chừ lúc mới sinh ko tính.
Từ hôm tao vào viên mới có thằng HẢI đến thăm thôi đấy, thằng Đĩ với NA gọi điện thoại hỏi thăm, chẳng thấy Đảng đâu cả, chủ tịch đâu rồi

Năm nay em chỉ đi thi vẽ thôi, xem đc bao điểm rồi năm sau tính Toán Lý.

Thế mày có được phúc tra tốt nghiệp không Duy?Mai cũng là sinh nhật tao,chúc mày may mắn nhé.Mau lành bệnh

.. em chào cả nhà :p:D .. hơn 1 năm rồi bây h em mới lại chui vào trong này xí xớn 1 tí :D:D .. :p ..:D ...:x ...

.. ôi .. em vào đây định chúc mừng sn anh Tùng với anh Duy thì đọc được tin béo bở quá ... :)) ..:p:D .. :biggrin: .. anh Duy bây h được săn sóc sướng nhé :)):p:D .. :biggrin:j/k :p ..

.. được cái T2 nhiều người sinh trùng ngày thế không biết :p:D .. anh Giang với anh Hải thì 3/3 .. anh Tùng với anh Duy thì 25/6 .. :p .. đỡ quá :p:D ..:biggrin: .. tiện 1 thể :)):D:D:pj/k ..

... nhân dịp 25/6 :p .. em vào chúc mừng sinh nhật anh Tùng với anh Duy nhé .. :x .. anh Tùng thi được 51 điểm rồi .. sướng thế rồi thì chúc gì nữa bây h .. :p:D ..:biggrin: .. chúc anh mau tìm được bạn "3 chấm" vậy ... :p ...
.. anh Duy thì nhiều cái để chúc đây :)) :D:D:p .. chúc anh Duy mau khỏi bênh này :D .. năm sau thi DH thì đõ này :p:D .. khi nào có cơ hội anh sang Man, em dẫn anh đi xem sân MU nhé ;) .. :p:D :biggrin: .. em ở Man xem cái sân đấy mấy lần rồi :p:D .. nhưng mà thất vọng là nó bé lắm :( .. mà không đẹp .. chả bằng Mỹ Đình nhà mình đâu anh ạ :p:D :biggrin: .. :p ..
.. chúc 2 anh vậy thôi nhờ :p:D :biggrin ..:x ..

.. em cũng không biết là cả nhà thi DH xong chưa nữa :| ... chưa xong thi em chúc mọi người thi DH tốt ..:x:*:p:D >. nếu mà thi xong rồi thì em chúc anh/chị nào năm nay không đỗ năm sau đỗ ..:D:D :"> .. :p ...:biggrin: .. :x ... em chào cả nhà .. :x...

(P/S: alo: em chào anh hai .. :p .. )

Chỉnh sửa lần cuối:
He he Thanks em Thủy nhé.Anh có mấy cái "3 chấm" lận,chẳng biết em chúc anh với chị nào nữa?!

Kha kha kha kha kha kha kha kha kha kha \\\\
Kha kha kha kha kha kha kha kha kha kha \\\
Kha kha kha kha kha kha kha kha kha kha \\

Oh MIe ..... chu Duy gioi that day , chon vien ra ngoai sai inter a\ ...... Duoc !!!!! Anh chuc chu lanh benh nhe' , o trong day cong nhan cung buon that ... Anh may truoc day phai vao VD mo xe 2 lan , 1 lan o dau 1 lan tay !!!!! Cung kinh no ghe gom lam :D

he he he ............. That ra vao trong day anh ngu suot ngay , nga'n moi 1 cai la thinh thoang lai co benh nhan ren ri - nghe nhuc con ray' lam ....... Thoi nghi cho khoe
bb

Gui MA' Nhung :
Ma hom nay cho con leo cay ,,,, tuc wa' ....... 4h chieu anh anh da dung o cong truong cho anh em .. de lay giay bao tot nghiep ... cuoi cung ve tay ko ..... cha thay ma nao

A\ ma hom nay co chuyen Hot o truong chung may a ... tao dang nham nhi coc nhan tran da o ngoai cong ... Bong 1 thang cu lop 11len12 phong xe am am vao trong truong ... Ngo dang sau , thi thay 2 xe may - tong cong 4 nguoi va 2 cai long ga\ con ( buoc dang sau dit xe ) ... 2 chiec xe tro ga do xich truoc cong truong - 2 thang lai xe nhay phoc xuong , lao thang vao trong truong , duoi chu be lop 12 ... Chac thang be tuong thoat , ko de phong\ , cuoi cung bi an ngay may phat mu~ co^'i vao dau , may qua " phi cuoc" cua 2 anh tho^\ ga\ .... May ong bao ve ngoi duc mat ko kip phan ung , 1 luc sau chay ra can duoc ,," chung may co di ra ko , tao goi cong an go co ca lu bay gio " .... chu be 12 mat tai xanh chay thang len lop hoc ....

Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
He he Thanks em Thủy nhé.Anh có mấy cái "3 chấm" lận,chẳng biết em chúc anh với chị nào nữa?!
8-} .. 8-} ..8-} .. :-& ....

anh Duy : .. xin chữ ký gì thế :D:D :biggrin: .. mà em trông như thế này len được vào cái chỗ để đứng giơ giấy bút ra thôi có khi cũng bị Tây nó đè cho bẹp ruột rồi ý .. 8-} .. :-& .. 8-} ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên