T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Iem đây....Bia ko Thắng ơi.....ở nhà chán và mệt quá....hay lên Yên Phụ đi...qua nhà anh nhé

thoai mai de...............anh chieu chu........................rieng chu bay gio anh chap 3 tam roi hay chap 4-2 lo muoi luon,anh ho^i` co* roi

ủa? thế đề Sử có mỗi một đề thôi hả mọi người? vậy mà tớ cữ nghĩ là có hai đấy, kiểu này bắt buộc phải học hết nếu ko thì mất công toi à?

ặc, Sử có 2 đề mà....Mà đề thi tốt ngieepj lý năm trước có vẻ hiếm nhỉ

Ngọc có đề tốt nghiệp 97-98 , 98-99 ,99-00 , 02-03 môn lý và các đề khác 2 năm gần đây . Ai cần thì cứ gọi phone 8 311 136 hoặc đến nhà lấy mà photo .
Sử bỏ bài ném bom 72 và học thêm bài EEC ( rút ngắn 10 câu của bọn Tổng hợp có ) , bọn Chu học chỉ 36 mặt , đủ các câu nhưng ngắn gọn hơn trường ta---> ai thích thì hỏi bọn nó ấy .
Ai muốn học dạng từ t.a thi tốt nghiệp thì hỏi AT vì nó cầm tờ đó và vài tờ ôn Anh tốt nghiệp tôi làm rút gọn cho mấy đứa . Cả tờ ôn lí thuyết hóa AT cũng cầm .
Văn nếu ai muốn ôn thì mua quyển Chuẩn Kiến thức Văn 12 NXB GD , có đầy đủ và ngắn gọn các bài .
còn 3 ngày nữa , chúc tất cả thành công !

khiếp quá.lâu ko đánh hôm trc đánh như con gà.thẳng còn trượt .mk

giang noi the co y' gi day.........che em danh kem ha
em moi tap voi may thang tren tuyen ha noi day....
dang nho` bon no day,hung bay gio danh dong co voi em con thua day.....
xem ra thi xong phai cho giang KHAM PHUC KHAU PHUC moi duoc

HÌ ...iem ko có ý j cả.Híc.bùn Thắng wa.Hôm nay sn mà chẳng cho chiến hữu này đi cùng j cả.:(( :(( bắt đền cốc Cafe :( tủi thân quá.

troi oi,em hieu lam anh roi....ma anh cung hieu lam y' em roi
em ko to chuc sinh nhat ma...em da noi voi anh roi em nam nay kieng sinh nhat vi co the ngay sinh nhat cung chinh la ngay tang cua em.......
yen tri di ,thi xong em se moi anh ca chuc coc ca fe.Co cuoc vui nao hay ho ma em ko goi anh dau( chu*` di dua)

ok!h thì ổn rùi! anh Trung bủi..hết đợt này anh em "lượn" nghe đc đấy!

tat nhien roi,lan nay phai choi 1 ngay da,hoc hanh de lai hoc tiep sau
co gang thi tot nha kurt,
troi oi em lo qua,ko biet minh co thi duoc ko,so qua

Hôm nay làm bài như cục cờ í
Ghét quá đi
Tao không đỗ tốt nghiệp loại giỏi rùi chúng mày ơi !!!!!!!hihi
Tao sẽ quyết tâm đỗ loại TB B-)

me too,tao cung the,troi oi,tao ma truot tot nghiep thi chac chan di dua kiem tien,danh nhau kiem song,bao ke cave,nhung ko buon ma tuy ma chi buon thuoc la
hêhehheehehheheeh

troi oioioioioioioioioioi,the la thoat mon thi tu than roi
moi nguoi co lam het Su ko
pipi oi em yeu anh lam,ko co anh em 'teo?' mat

mkkkkkkkkkkkkkkkkk...Trường mình có 1 ng trượt tốt nghiệp...
em tổng 29
hóa viết đc 4 dòng

Tao cũng đỗ TN TB đây...
Chết Lý (nhục nhã), Văn (lệch tủ), Sử( lệch nốt nhưng bịa được một tí chắc trên 5),...
Thôi mọi người cố gắng thi ĐH tốt vào nhá. Chúc may mắn...

Có tỷ lệ chọi chưa nhể?

Anh Trề cho em số Cityphone (oái, lỡ mồm thông cảm, chính ra phải nói "di động") của anh để em tiện buôn...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên