T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe,chao ca nha,em co gang lam roi nhung ko the hoi bon ban em o Dinh Tien Hoang.................moi nguoi on thi den dau roi

Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
Học Văn chưa?Học Sử chưa?học Hóa chưa,mấy thằng khối V ơi!!!!!
He he he ...... danh chiu thoi chu sao ............................... Mong 1 ngay xanh tuoi .... :*

Hom nay mua roi la^m tha^m ... ma't qua' ...... Truong KL lam\ le^~ chia tay ..... Nhung bai\ ca vang le^n va\ Maboy bi Cha ta^'n .......... :(

........................... Tao suyt nga^'t trong pho\ng day chu'ng ma\y a......... ix ... ha~i qua' ..................... ,,!,,

Le Manh Thang đã viết:
hehe,chao ca nha,em co gang lam roi nhung ko the hoi bon ban em o Dinh Tien Hoang.................moi nguoi on thi den dau roi
Hui\ .... ma\y cuoi duyen ghe go*'m Thang a ..... :D

Le Manh Thang đã viết:
trời! tao đang chờ 7 trang Sử của ĐTH mà? sao ko có à! kiểu này thì teo rồi!

tao bảo này , bọn mày đừng có trông chờ nhiều ở tủ Đinh Tiên Hoàng làm gì vì trường ấy chỉ ra ít câu để đảm bảo cho hs thi đc đỗ tốt nghiệp trên 5 thôi . Tốt nhất là học vì giám thị trông chuyên cũng ko dễ như các trường khác đâu . Muốn đỗ tốt nghiệp trên khá thì phải học tử tế đi .chúc chúng mày may mắn .

anh oi,chi oi
4-6 la sinh nhat em,buon qua em lam sao de co the to chuc sinh nhat bay gio,huhuhuhuhu
uoc gi co the duoc di choi voi lop hom sinh nhat thi vui vai~............ :((
K

Mọi năm thì bọn DTH biết đề,tao hỏi được vì cậu thằng bạn tao là hiệu phó trường ấy,nhưng mà năm nay DTh không "mua" được nữa rồi,chán.Thôi,học đi.Hôm nay tao cũng bắt đầu học nghiêm chỉnh

Cho tớ hỏi một câu nhé. Bọn mình có cần thẻ học sinh để thi tốt nghiệp không vậy? Mà sao không thấy phát ra gì cả.

Nghe nói là .... khi đến phòng thi , giám thị sẽ gọi tên và cầm thẻ học sinh trên tay để kiểm tra ... Nên học sinh không cần cầm thẻ ....... !!

anh oi ngay 4-6 neu duoc em se viet nhung cau hoi Su em hoi duoc len day cho moi nguoi.........va de van .......(thong tin cua em)ko phai thi dung danh em.........

Tất nhiên thôi,mày cứ viết,các trường như DTH(7 câu-Kim Liên(3 câu )nhưng chỉ đủ đõ tốt nghiệp thôi,thằng nào mún cao hay là mún cộng điểm thì phải học thêm thôi

To Thắng:"Nói nhỏ mày,đề là gì thía?

dit......day la chi em day :)>- ,nguoi yeu nao [-x .....oanh' chet bay gio :-? ....lao that :))

nay.........dao nay ko co ai up anh len ah.......mai chang co anh moi gi ca.............:confused:
ma chung may dau het roi,chang co ai viet tra loi ah..........:mad:
co chiu vao ko thi bao ha........mieeeeeeeee:madflame:
tha`ng tung dau:drummer:,tha`ng giang ,thang tuan anh dau ca roi ha:guitar:
mie....den luc tao:smoking: nhay vao day de viet thi chung may lan di dau roi vay

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên