T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
HIc...nghe mà khiếp..tội iem nó quá...lâu ko thấy em pót bài.dạo này sống thế nào?hè này có về ko thế?

Đỗ Hoài Giang đã viết:
HIc...nghe mà khiếp..tội iem nó quá...lâu ko thấy em pót bài.dạo này sống thế nào?hè này có về ko thế?

.. eo ơi ..:p:D .. anh kurt nhìn sang số bài em thế kia mà bảo dạo này không thấy post bài .. 8-} .. :)) :D:D .. :p:D :biggrin: .. anh kurt bây h nhiều em quá lại nhầm loạn cả lên nhé .. :p:D :biggrin: ...

.. em dạo này sống chán lắm :( ... bên này chẳng có ai cả :(( .. mọi người có ai sang với em không :(( .. :( ...

.. hè này em không về :(( ..:( .. hè năm sau về gặp anh kurt anh lại chỉ mặt em : " con nào đây bọn mày" .. 8-} .. :( ..

i' troi !!!!!
hoa ra em Bich thuy di du hoc ah
thao nao chang nhin thay iem i' dau.
Giang 00 the bo anh mua 1 can nha o gan truong kien truc ah hay la chi thue thoi????

Le Manh Thang đã viết:
i' troi !!!!!
hoa ra em Bich thuy di du hoc ah
thao nao chang nhin thay iem i' dau.
Giang 00 the bo anh mua 1 can nha o gan truong kien truc ah hay la chi thue thoi????

... trời ơi ... 8-} .. em đi từ năm ngoái ... 8-} .. 8-} ... 8-} .. :| ..

Anh em T2 năm nay thi xong có định đi đâu không?Nếu có thì ới cho nhau 1 tiếng nhé

Chán quá mày à! Chẳng biết có đỗ cao đẳng không !

Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
Anh em T2 năm nay thi xong có định đi đâu không?Nếu có thì ới cho nhau 1 tiếng nhé
O*\ tao cung muon di choi ,,,, bao bon lop thi xong to chuc di dau day 2 3 ngay gi day di - nhung ma truoc mat la phai thi cho that tot , moi co tinh than ma di ...... he he the nhe' my way ....

Nguyễn Thanh Hải đã viết:
Chán quá mày à! Chẳng biết có đỗ cao đẳng không !
Lo nghi gi nhieu ... cu biet la thi het minh da~ .... con do hay ko thi thi xong may biet ngay ... ke mie no' !!!!
Giong tao nay\ ... van chie^'n net deu deu ... he he ....... tinh than thoai mai lam :*
Chuc chu Binh thi tot !

Loi khuyen cua " Dai ca toc xoan " doi voi cac em :

+ Thoi tiet hien nay rat la kho chiu , vua nong vua oi .... rat de bi om .... cac be co gang giam thoi gian " phoi nang " tren xa lo^. ... ko thi de say nang

+ Troi nong , mo hoi ra nhieu ... cac be co gang mot ngay uong tam 3 lit nuoc cho anh ( de tang suc de khang ay ma ) .

+ May hom nay , ai cung rat met ... va ko it be' ngai an uong ( nhin cai bat canh soi ung uc da thay khiep via roi ) ... tuy nhien , dai ca khuyen cac be van phai tich cuc boi bo ... ko an nhieu 1 bua thi chia thanh nhieu bua ... ko den ngay thi la guc lien !!
Thinh thoang nich sua tuoi di day - vua mat vua bo ...

May hom nay giam minh trong phong dieu hoa nhieu qua ... anh cung choang vang' ..... met moi kinh khung ????

Ho^n ca'c em :*

Fu_xiii

:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

Hay qua chuan bi mua den noi roi .... sap duoc mat day
:*:*:*:*:*:*:*:*:*

mie
thang Dac cau bai khiep the may,lam de phu chua,nam nay cac chu chi co gang duoc 3-3,5 diem tuong thoi con 0 diem phu thi van phai ve que chan vit day
ahahahahhaah

Trần Bích Thủy đã viết:
.. eo ơi ..:p:D .. anh kurt nhìn sang số bài em thế kia mà bảo dạo này không thấy post bài .. 8-} .. :)) :D:D .. :p:D :biggrin: .. anh kurt bây h nhiều em quá lại nhầm loạn cả lên nhé .. :p:D :biggrin: ...

.. em dạo này sống chán lắm :( ... bên này chẳng có ai cả :(( .. mọi người có ai sang với em không :(( .. :( ...

.. hè này em không về :(( ..:( .. hè năm sau về gặp anh kurt anh lại chỉ mặt em : " con nào đây bọn mày" .. 8-} .. :( ..

hum.ko dc chán sống.làm j đến nỗi chỉ mặt hỏi con nào đây.với lại chắc anh cũng sắp gần em thêm đc mấy chục vạn Km nữa rồi đấy.ok?

giang dao nay kinh nhi,ghe gom,thich di sap duoc di nuoc ngoai,ma nay,sau nay em sang day lac nuoc la cai nho dung BO BOM em day nha

Đỗ Hoài Giang đã viết:
hum.ko dc chán sống.làm j đến nỗi chỉ mặt hỏi con nào đây.với lại chắc anh cũng sắp gần em thêm đc mấy chục vạn Km nữa rồi đấy.ok?

.. ôi .. :eek: .. ai đã làm thay đổi đời anh Giang em thế :eek: :eek: .. :eek: .. 8-} .. anh làm em bất ngờ quá .. 8-} .. :| .. :D:D .. nghe câu này của anh Giang vui quá nhé :)) .. :D:D .. :p .. dạo này anh Giang khác xưa thế :p:D :biggrin: .. tò mò quá .. b-) :smoking: ..:p ..

.. mà anh sắp đi du học đâu thế ?? .. >:-D< .. có gì cho em sang chơi với .. :D:D .. :> :p .. :biggrin: .. anh đi du học đâu thế anh :eek: .. 8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên