T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng AT là chúa chơi bẩn.Không thèm chấp.
Thằng Cương đừng có chê xấu nữa đi.Đấy là do trí tưởng tượng của mày kém, chưa hình dung ra được thôi. May lên hơi bị đẹp.Mà không bàn cãi gì thêm nữa thứ 2 nộp tiền.Bọn mày là con trai thì phiên phiến thôi, kĩ tính không chịu được.Tao đảm bảo đồng phục lớp mình sẽ đẹp mỹ mãn luôn.

Tao công nhận mày chơi bẩn thật At ạ! Chẵng lẽ lại cũng xóa bài! Đang ốm lên thấy mày chơi xấu cũng phải cố gõ vài dòng!

Mà có đứa nào bít bệnh tình bạn Ngọc thế nào không nhỉ? Thấy bạn nghỉ mới biết bạn quan trọng như thế nào! Không có người che làm tiết Địa có truyện hay mà không đọc được hết 1 quyển! Cú quá.........................

1-Báo cáo là tình hình tao đã khoẻ lại rồi , cảm ơn bọn mày hôm trước đến thăm tao làm tao nc mắt nc mũi chảy ròng ròng .
2-Đứa trù ẻo thì cứ đợi đấy vì cơ bắp tui vẫn còn tốt lắm .Nhấn mạnh đến mấy đứa cháu đấy, có đường sữa cho cũng vô ích thôi ! :|
3-Thằng nào mà là bạn đểu của tui thì cẩn thận đấy , kẻo mấy hôm nữa kiểm tra sinh thì ko còn bạn bè gì nữa đâu , mà Anh cũng sắp kiểm tra đấy :D . Mà lần sau rút kinh nghiệm tao sẽ ngồi nghiêng đấy !!!
Nhắn Trang hoặc Nhung , Hằng , PhAnh , ai lên đây thì mai cho tôi mượn vở sinh để photo nhé .
Thật lòng cảm ơn rất nhiều đến bọn con gái lớp mình trong mấy hôm tao ốm . Lần đầu tiên tao thấy yêu bọn mày thế.
May mà chưa đến my happy ending...nếu ko thì đúng tiểu thuyết ...

chạp, chỉ 1 giây phút sai lầm mà các bạn lở chửi mình nặng lời quá.
Thứ nhất tớ xin lỗi mọi người vì đã chơi xấu, đặc biệt là bạn Thanh đáng mến
Thứ hai là bạn Thanh tối nay lên post 1 bài, rùi tớ sẽ xóa bài của tớ, trả lại cho ấy bài 3000
Thứ 3 là tớ sẽ thêm 5k nữa, tức là tớ 15k, bạn Tuấn Anh 10k, vậy là 25 k.
Mong các bạn tha lỗi.
Cuối cùng thứ 4 bạn nèo có thời gian thì đi ăn tớ rửa xe nhé, tớ còn 100k thôi, các bạn cứ liệu mà ăn, bạn nào có hảo ý thì góp cùng tớ, chúng tao cũng bỏ lỡ lần ăn khao bài 2000 rồi. Vậy nhé. Lần nữa mong các bạn tha lỗi
AT.

Nghe có vẻ được đấy nhỉ AT nhưng sao chỉ thêm có 5k thôi à??? ít thía. Mà nếu đã hẹn thứ 4 rồi thì đừng có quên đấy các bạn lớp mình là hay đãng trí lắm.

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
2-Đứa trù ẻo thì cứ đợi đấy vì cơ bắp tui vẫn còn tốt lắm .Nhấn mạnh đến mấy đứa cháu đấy, có đường sữa cho cũng vô ích thôi ! :|
...

Bà ơi chỉ có Nhót trù ẻo bà thôi cũng chỉ có Nhót đã lỡ mồm ăn mất đường sữa mang đến thăm bà ốm thôi nên bà có ngắm bắn thì ngắm cho chuẩn đừng ngắm lung tung mà khổ thân chúng cháu.
Cháu của bà

8-| Đưa ai chứ đưa quan điêu thì có khi không đưa thêm còn hơn /:)

Yên tâm, thứ 4 các bạn vẫn được ăn khao, hehe, Mỹ Ngọc mới trả khìn :)), Q` péo trả nốt 20k đê :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên