T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
có vẻ lớp mình gây thù hận với nhiều lớp quá...chà...chẹp mỗi lớp chắc phải ít nhất có 1 đứa ghét lớp mình...
......................... ,,!,, .................. Fu_xiii

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Bài 2819, 2828, 2887...trùi ui, 3 số siêu đẹp luôn...chết mất...thích wa'....
vẫn chăn số à ......... khi nào mở lại " Lễ Hội Chăn Số " thôi ...

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
tình hình đồng phục lớp mình thế là tạm ổn rùi.....con trai chăc mất khoảng 60, 70 chục con gái thì chắc độ 5 mấy 6 mươi nghìn....( VN đồng).....căn bản tại con trai lớp mình người cao to wa'...cứ bé bé 1 chút là đỡ tốn tiền vải....:D
............. ? ix .........................

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Hay quá nhỉ ? Nghe hấp dẫn thế , các bạn làm đồng phục vui vẻ nhé , nhớ mặc cho tớ xem nữa . Dạo này hay xin tiền bố mẹ quá chắc là ko đc tiền mà đóng tiền vải rồi . Móm quá , ai cho tui vay đi ! :((
cháu cũng đang hết tiền .... nghèo quá ......... :(

Lê Việt Thanh đã viết:
MK, đúng lúc hết tiền lại lôi ra đóng đồng phục, có lẽ nên đợi một thời gian đi, để bàn bạc lại cho nghiêm túc cái.
--------------------------------------------------------------------------------
Mệt quá, chỉ muốn ngủ một giấc dài..............................................
-----------------------------------------------------------------------------------
Bác nào tốt bụng kiếm hộ em đĩa của hoobastank cái, em trả công hậu hĩnh..........
------------------------------------------------------------------------------
Về đây...............................................
Lên mạng mà down về cả đống .......... mua nhiều bài mới ...........

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
thông báo mọi người, cả Vũ và PNam đều đồng tình may đồng phục lớp vải này...:D...mọi người.....may đồng phục lớp là tiền chính đáng.....có thể xin bố mẹ mà......cố lên nhé...:D
................... Ợ ..........................................

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Thằng nào không đi chọn chiếc gì thì đừng nói nhìu há, còn nói nhìu thì đưa ra ý kiên đi, phần tao thế nào cũng được vì mua về cũng ít khi mặc ^^
Đíu có xiền mà mua .................

Fu_xiii

Nguyễn Phương Anh đã viết:
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
tình hình đồng phục lớp mình thế là tạm ổn rùi.....con trai chăc mất khoảng 60, 70 chục con gái thì chắc độ 5 mấy 6 mươi nghìn....( VN đồng).....căn bản tại con trai lớp mình người cao to wa'...cứ bé bé 1 chút là đỡ tốn tiền vải....:D

Tiền vải áo không thôi mà nhiều thế á(có 22000/1m mà)? Nếu cả vải quần thì ít quá ----> :-/
Em gái ......... theo anh thì ....... làm váy zip 30 phân là nhanh gọn ...... dễ may , mặc ............ đỡ tốn xiền nữa ...

Trương Thị Thu Trang đã viết:
Lê Cương đã viết:
topic của lớp bây h thành topic của gia đình !
Gia đình đâu mà gia đình, ông nói thế mà nghe được hả????? /:)
Thử hỏi xem, có ma nào thèm lên để post bài không, hay chỉ có mỗi bọn tôi là còn chịu khó. Ngay đến cả bản thân ông, dạo này vi vu ở đâu mà không lên post bài cho nó thêm sinh động????? :-? Vì thế cho nên nếu đã không làm gì thì ngồi im đi đừng có mà bon chen.........
Ô là la ....... em gái phán tốt lắm ............

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Thế này nhé , ko phải là cái aó này ít mặc đâu mà năm nay sẽ mặc rất nhìu đấy , ông AT ạ ! Thế cho nên có ý kiến rì thì nói thẳng ra đi . Bộ mặt thẩm mỹ của lớp thể hiện ra nó đấy !
Nhưng mà muốn ko mất lòng (hoặc bị nguýt _tui bị nè) thì nên ngậm miệng lại .
Con Trang câu bài làm mất bài số đẹp 2900 của bà rồi ! Hư hỏng , xóa bài đê !
thui chấp cháu làm gì bà ...... cho nó sướng đi ........

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Hờ, từ 15 tháng 9, chúng ta đã rút ngắn khoảng cách với Topic A1 từ 1500 ~> 700, nhanh hơn tao tính :)).
Sau bài thứ 3k, anh em làm phát nhé Đặng ^^
HÙ ......... chúng mày cứ xả hơi đi ..... để tao " âm thầm bám sát " ....... còn sau bài 3000 ....... sẽ làm 1 ván mới .......... mong các bé T2 tham gia .......... " Lễ Hội Chăn Bài " ........... :*

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Không biết hôm nay Mỹ Ngọc bị làm sao nhỉ?Nó đau thế mà chẳng nói với ai một tiếng.
Chán bọn lớp mình wa' đi may đồng phục lớp mà chúng nó làm như bị tra tấn ấy.
Bọn lớp khác có vẻ rất ghét lớp mình nhưng không sao tao vẫn thấy lớp mình numberone.
......... khổ thân bà tôi ..........

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Thế này nhé , ko phải là cái aó này ít mặc đâu mà năm nay sẽ mặc rất nhìu đấy , ông AT ạ ! Thế cho nên có ý kiến rì thì nói thẳng ra đi . Bộ mặt thẩm mỹ của lớp thể hiện ra nó đấy !
Bà làm gì mà nóng tính thế. Ai nguýt bà cơ, để cháu ra tẩn cho nó một trận. :)) Nói chung là đồng phục lớp là của tất cả mọi người, mà không thể nào cùng một lúc có thể đáp ứng được tất cả mọi ý thích của tất cả vì thế sẽ có những người không thích, nhưng nói chung là nên vì lớp một chút. Cháu thì chẳng có ý gì hết đâu, nhưng nói chung là mọi người nên chê in ít đi một chút, bởi vì mọi người chẳng chịu đi tìm vải gì cả, thế nhưng mấy lần liền đem về, lần nào mọi người cũng chê, mà thời gian đi tìm vải có phải là lúc nào cũng sẵn đâu. Với lại cái chính là may đồng phục lớp là để có một cái gì đó chung, kỉ niệm của năm cuối cấp cho nên mọi người đừng khó khăn qua thế!!!!! Cháu nói thật với bà chứ, cháu cũng không phải là ưng ý lắm cái vải này đâu thế nhưng làm sao theo ý mình được, vì theo mình lại ko được đứa kia. Vì thế cho nên phiên phiến đi. :> :)>-
bình tĩnh .......

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Không biết hôm nay Mỹ Ngọc bị làm sao nhỉ?Nó đau thế mà chẳng nói với ai một tiếng.
Chán bọn lớp mình wa' đi may đồng phục lớp mà chúng nó làm như bị tra tấn ấy.
Bọn lớp khác có vẻ rất ghét lớp mình nhưng không sao tao vẫn thấy lớp mình numberone.
ừ, chẳng hỉu nó bị làm sao nữa. huhu....khổ thân bà!!!
Còn bọn lớp khác, bọn nó ghét lớp mình thì đấy là việc của bọn nó, bọn nó tưởng bọn nó là ai cơ chứ, mình chẳng việc gì phải quan tâm đến bọn đấy làm gì. Chỉ cần bít lớp mình vui là được!!!!! :>

Trần Hải Nam đã viết:
Lê Cương đã viết:
topic của lớp bây h thành topic của gia đình !
Gia đình đâu mà gia đình, ông nói thế mà nghe được hả????? /:)
Thử hỏi xem, có ma nào thèm lên để post bài không, hay chỉ có mỗi bọn tôi là còn chịu khó. Ngay đến cả bản thân ông, dạo này vi vu ở đâu mà không lên post bài cho nó thêm sinh động????? :-? Vì thế cho nên nếu đã không làm gì thì ngồi im đi đừng có mà bon chen.........
Ô là la ....... em gái phán tốt lắm ............
:)) :)) chứ sao, em mà lại!!!!!! hé hé!!!!

Trần Hải Nam đã viết:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Bà làm gì mà nóng tính thế. Ai nguýt bà cơ, để cháu ra tẩn cho nó một trận. :)) Nói chung là đồng phục lớp là của tất cả mọi người, mà không thể nào cùng một lúc có thể đáp ứng được tất cả mọi ý thích của tất cả vì thế sẽ có những người không thích, nhưng nói chung là nên vì lớp một chút. Cháu thì chẳng có ý gì hết đâu, nhưng nói chung là mọi người nên chê in ít đi một chút, bởi vì mọi người chẳng chịu đi tìm vải gì cả, thế nhưng mấy lần liền đem về, lần nào mọi người cũng chê, mà thời gian đi tìm vải có phải là lúc nào cũng sẵn đâu. Với lại cái chính là may đồng phục lớp là để có một cái gì đó chung, kỉ niệm của năm cuối cấp cho nên mọi người đừng khó khăn qua thế!!!!! Cháu nói thật với bà chứ, cháu cũng không phải là ưng ý lắm cái vải này đâu thế nhưng làm sao theo ý mình được, vì theo mình lại ko được đứa kia. Vì thế cho nên phiên phiến đi. :> :)>-
bình tĩnh .......
húi húi, em đây vẫn rất bình tĩnh đấy chứ, nói rất nhẹ nhàng như thía. Chẳng qua, em chỉ muốn phân tích cặn kẽ để mọi người hỉu thôi.:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên