T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế này nhé , ko phải là cái aó này ít mặc đâu mà năm nay sẽ mặc rất nhìu đấy , ông AT ạ ! Thế cho nên có ý kiến rì thì nói thẳng ra đi . Bộ mặt thẩm mỹ của lớp thể hiện ra nó đấy !
Nhưng mà muốn ko mất lòng (hoặc bị nguýt _tui bị nè) thì nên ngậm miệng lại .
Con Trang câu bài làm mất bài số đẹp 2900 của bà rồi ! Hư hỏng , xóa bài đê !

cai gì cơ, tôi chưa hỉu ý bà :)). Thích thì mặc khônng thích thì thôi chứ, ai cấm được ^^

bà con chuẩn bị đón bài thứ 3k nhé, hehe, lần nì có đồng chí nào chi tiền tài trợ không nhỉ ^^

Hờ, từ 15 tháng 9, chúng ta đã rút ngắn khoảng cách với Topic A1 từ 1500 ~> 700, nhanh hơn tao tính :)).
Sau bài thứ 3k, anh em làm phát nhé Đặng ^^

Nguyễn Thành Trung đã viết:
bà con chuẩn bị đón bài thứ 3k nhé, hehe, lần nì có đồng chí nào chi tiền tài trợ không nhỉ ^^

mà vụ tài trợ lần trước đi dến đâu nhỉ? Thấy bảo khao mọi người mà cũng chẳng thấy gì cả ko hiểu bài 3k lần này thì thế nào?

Nguyễn Phương Anh đã viết:

mà vụ tài trợ lần trước đi dến đâu nhỉ? Thấy bảo khao mọi người mà cũng chẳng thấy gì cả ko hiểu bài 3k lần này thì thế nào?
há há.... đợi AT thì có mà đợi từ mùa quýt sang mùa cam thôi.... :))

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Thế này nhé , ko phải là cái aó này ít mặc đâu mà năm nay sẽ mặc rất nhìu đấy , ông AT ạ ! Thế cho nên có ý kiến rì thì nói thẳng ra đi . Bộ mặt thẩm mỹ của lớp thể hiện ra nó đấy !
Nhưng mà muốn ko mất lòng (hoặc bị nguýt _tui bị nè) thì nên ngậm miệng lại .
Con Trang câu bài làm mất bài số đẹp 2900 của bà rồi ! Hư hỏng , xóa bài đê !
Bà làm gì mà nóng tính thế. Ai nguýt bà cơ, để cháu ra tẩn cho nó một trận. :)) Nói chung là đồng phục lớp là của tất cả mọi người, mà không thể nào cùng một lúc có thể đáp ứng được tất cả mọi ý thích của tất cả vì thế sẽ có những người không thích, nhưng nói chung là nên vì lớp một chút. Cháu thì chẳng có ý gì hết đâu, nhưng nói chung là mọi người nên chê in ít đi một chút, bởi vì mọi người chẳng chịu đi tìm vải gì cả, thế nhưng mấy lần liền đem về, lần nào mọi người cũng chê, mà thời gian đi tìm vải có phải là lúc nào cũng sẵn đâu. Với lại cái chính là may đồng phục lớp là để có một cái gì đó chung, kỉ niệm của năm cuối cấp cho nên mọi người đừng khó khăn qua thế!!!!! Cháu nói thật với bà chứ, cháu cũng không phải là ưng ý lắm cái vải này đâu thế nhưng làm sao theo ý mình được, vì theo mình lại ko được đứa kia. Vì thế cho nên phiên phiến đi. :> :)>-

cái gì mà đợi đến mùa quýt, lần trước tài trợ rồi á, mừ cái hôm bảo đi khao thì không ai đi, bây giờ thì chịu đi :))

Trùi ui , Trang post bài bên topic Đồng fục lớp hay quá ! Thế mới là cháu tôi chứ ! Tự hào quá , chết mất thôi !Sung sướng quá đê lê tê mê cê fê ...:)) .(hình như hơi quá đà rồi:D)
Điểm 10 cho chất lượng . Xứng đáng gia tộc bạo lực nhà ta :))

Chỉnh sửa lần cuối:
đêm xuống mà chẳng có ma nào online cả, chạp, để tao cô đơn 1 mình trong đêm vắng thế nì à TT

đi học bài đây, các bạn tích cực post bài nhé, hy vọng trong 2,3 ngày tới sẽ đến bài thứ 3k :))

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Trùi ui , Trang post bài bên topic Đồng fục lớp hay quá ! Thế mới là cháu tôi chứ ! Tự hào quá , chết mất thôi !Sung sướng quá đê lê tê mê cê fê ...:)) .(hình như hơi quá đà rồi:D)
Điểm 10 cho chất lượng . Xứng đáng gia tộc bạo lực nhà ta :))
/:) bà làm gì mà sướng dữ vậy?????????? Chả qua, tức quá mà thôi, nó tưởng nó là ai mà dám chửi lớp mình chứ???

đêm xuống mà chẳng có ma nào online cả, chạp, để tao cô đơn 1 mình trong đêm vắng thế nì à TT
:eek: Khổ thân ông ghê nhỉ????????????

Hôm nay làm Toán như dở hơi, vẫn chưa làm xong Sabc trường hợp 2. Đã thế lúc đầu lại còn chép sai đề bìa 1 nũa chứ. May mà mình xem lại! Suýt chết!!!!!!!!

Không biết hôm nay Mỹ Ngọc bị làm sao nhỉ?Nó đau thế mà chẳng nói với ai một tiếng.
Chán bọn lớp mình wa' đi may đồng phục lớp mà chúng nó làm như bị tra tấn ấy.
Bọn lớp khác có vẻ rất ghét lớp mình nhưng không sao tao vẫn thấy lớp mình numberone.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên