T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
P

(pain)

Guest
Mieeeeee..lâu lắm rồi không lên đây, tình hình các bác lớp mình đâu rồi nhỉ;cho em điểm danh cái.Bắt đầu từ....

Re: T2-Nhắn tìm đồng loại

LÊ Cương! siêu siêu câu bài của lớp 11 t2!
còn ai lớp T2 hay quan tâm T2 mau zzo!

KHông quan tâm , cũng không phải thành viên , vào chơi có được hông zậy anh hai ???

được! được! em là em gái của anh! đã là em gái thì phải quan tâm đến anh trai rồi! phải ko?

Kurt à!!Tao thèm mua con đàn mới quá,có 1 tr ko vay?

Ơ , tất nhiên ..... phải quan tâm chớ ...... cả cái chuyên gì gì đó .... anh mà không nói cho em là em thông báo trên bảng tin trường đấy ....

Mua đàn về làm chi ??? phá đàn hả anh B ??? anh G mà có nhiều tiền thế cơ à ... chuyện bất ngờ đây ....

xin giới thiệu qua về lớp 11 T2! lớp chúng tôi học ở phòng 40.. (quên rồi) nói chung là ở tầng 4 ! là nơi quan sát girl tốt nhất! hic hic! lớp tui nổi tiếng toàn trường với các tội danh như ném nước , ném phấn , choảng nhau! ...vv. Lớp chúng tôi có xấp xỉ 30 tên con trai! rất đẹp trai và hào hoa chỉ hơi bất lịch sự với bạn gái 1 chút thôi! mai giới thiệu tiếp!

Anh C hình như hơi tâng bốc quá lớp anh đấy ...... " hào hoa " ??? có thật không đây ..... phải xem kỹ lại mới được .... :eek:

Em thủy tò mò quá!!!Anh diễn bỗ quá,đạp con đàn 1 phát--->hỏng--->mua con mới..em cũng biết thằng Kurt à??Biết thằng Kurt với thằng Cương mà ko biết anh thì......(!)

thì thật là tiếc cho em đấy! vì anh BẢo nổi tiếng với cái tên BẢo béo, thô tục rất hay chửi bậy! mặc dù anh ta rất nhát chết , chỉ được cái to mồm!

Mọi người câu bài ghê quá! HE!

hhehe! LÝ cũng câu bài kìa!
thôi ko câu bài nữa! giới thiệu tiếp lớp 11 T2

Còn tao nữa ,thế này chắc là hết mống T2 mất rồi
Dạo này anh em hoạt động kém quá

T2 chúng tôi là 1 tập thể rất đoàn kết ! tuy thỉnh thoảng có choảng nhau 1 tẹo nhưng lại chơi với nhau ngay! lớp chúng tối có những nhân tài học cực đỉnh , điên hình như Ph Nam (toàn diện) Hằng ,Dung ,vv (khá toàn diện) ng Khánh (các môn tự nhiên)Hằng đoạt giải nhì thành phố môn toán năm ngoái, Kim Thắng cũng vậy ( tuy nhiên anh đã xa sút khi đã chơi quá nhiều PS2) , Tiếng Anh có các nhân tài như Ng Thanh Tùng , và thằng trên kia kìa (Tuấn Anh), và ..vv !còn rất nhiều bạn học khá nữa nhưng kể ko hết được như Anh Cương ,Quỳnh , Nhung Như , ..v ..v.!
ngoài những mặt tốt về học tập lớp tôi còn rất nhiều mặt xấu về mặt học tập như nạn quay , chép bài vẫn thường xuyên (hehe trong đó có mình) , một sô bạn học còn lười : điển hình như tôi ! thôi thôi hạn chế nói xấu lớp 11T2 . mai post tiếp về mặt ngoại khóa!

Lâu lắm em mới lên post bài. Xin chào T2, cho em tham gia với. Do em bận hoc quá nên ko lên được. Mong T2thông cảm. Anh ơi,hôm trước bà Địa đánh giấu bài,em bị oan quá trời.
Bảo ơi,đuổi thằng Tùng trề đi cho em đánh trống cho.
Có lớp nào đá đấu với 11T2 ko.L2 đấu ko.

yêu cầu Duy ko được post bài linh tinh! toàn nói chuyện ở đâu đâu! vào mục chính đi! giời thiệu tiếp về 11 T2!
bây giờ là mặt thể thao! phong trào thể thao của lớp chúng tôi rất phát triển! có 2 đội tuyển bóng đá và bóng rổ! tuy nhiên thành tích chưa cao (thậm chí còn rất rất kém) chưa bao giờ qua vòng 1 ở cả 2 giải bóng đá và bóng rổ! Nhưng tương lai trong năm tới chắc sẽ khá hơn! lực lượng của bóng rổ khá mạnh và đông đảo (vd như Lê Cương (cd) Nhật Anh (cd) , Duy béo (tuy giảm sút phong độ) ,Thanh) đội hình 1 của đội tuyển bóng rổ trong giải năm nay như sau:
C: Duy
PF:L Cương
SF: Nhật Anh
SG:Thanh
PG: Đặng Tuấn Anh ! Dự bị có : V Hoàng , Phan Tùng,(hay được vào sân) Thanh Hải , Lâm Tùng(thỉnh thoảng) Hoài Nam, M Thắng, ...vvv (đội hình giải trường năm nay, còn năm sau sẽ có nhiều sáo trộn, nhiều nhân tố mới đang tập luyện)
sau bóng rổ môn thể thao ưa thích khác là bóng đá! được sự ủng hộ của rất nhiều thành viên, đội tuyển bóng đá của T2 khá mạnh với Duy, Hữu Trung, Đinh Hoàng Anh, Dũng (A2) v...vv tuy nhiên thành tích cũng ko tốt lắm với 2 năm đều bị loại! trong giải năm nay đội T2 dính hơi nhiều vào xi căng đan! tôi ko có trong đội bóng đá nên ko nắm được , Duy sẽ post tiếp!
nói chung phong trao TDTT của T2 tốt , lớp 12 sẽ có thành tích thôi! ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Đội trưởng: Ngọc Duy
Đinh
Trung Trinh
Anh Cương
Đĩ
Tùng Six
Lâm Tùng
Ko phải đá kém mà là đen. Tại cả thằng trọng tài nữa. Bắt như cứt. Nhưng năm nay sẽ khác, các cầuthur mạnh cùng đội trưởng đi thi tài năng trẻ được vào vòng 2 do LEEDS tổ chức ---> đội bóng rất mạnh. Còn bong rổ, Cương và Nhật Anh đang tập huấn ở CHICKEN DUNK ----> có tương lai. Chức độỉ trưởng bóng rổ của Duy sẽ nhường cho Lê Cương. Nói chung là TDTT của T2 rất tốt. Đúng ko anh em. Độinaof muốn đấu bóng đá hay rổ thì chơi vào sáng thứ 2 hàng tuần, gặp Duy 11T2.

đấy là phong trào thể thao của các nam nhi! còn phong trào của các nữ nhi thì sao nhỉ!
hơi kém 1 chút , phải nói là quá kém chứ ! ngoài bạn lớp phó Ý Như đi học võ mấy năm liền còn lại toàn các tiểu thư yếu ớt! chảng bao giờ chởi môn nào cả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên