T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ mà ngoan tớ đi đầu xuốg đất
nhg tớ chỉ muốn h học đc nghiêm túc thôi
h chơi thì thik làm j` chả đc
nhg h học nên nghiêm túc
các thầy co ấn tượng T2, khổ thân :(
cuối năm lại ko cho gỡ điểm,đề ktra lại khó :(
mà các bạn đừng ghét tớ, tớ nói có sai đâu:(

vâng ạ nghiêm túc .nghiêm túc như bạn tiết nào cũng giơ tay phát biểu , nghe giảng , tiếp thu thuộc bài ngay trên lớp . Tiết học thì nghiêm túc nhưng mà tiết Kiểm tra thì ko nghiêm túc lắm nhỉ bạn nhỉ ?
Thành phần lớp mình thì vốn ko nghiêm túc đc như bạn rồi , có gì góp ý từ từ, chưa gì đã Mẹ chúng mày , Bố mày... với cả Chúng mày mất nết vừa thôi .Bố với mẹ cứ gọi là bay tứ tung . Ừ thì bạn đang ức chế nhưng mà bọn mình ko phải cái để mà xả cái ức của bạn vào rồi xong thì thật là hài hước - hôm nay tớ ức chế vãi lệ ạh cộng thêm mấy cái icon cười hớn . Đặt địa vị bạn vào người khác đi , tự nhiên bị 1 đứa bằng vai phải lứa lên mặt dạy đời , rồi bị chửi là mất nết trong khi người chửi cũng chỉ còn có 1 tý nết , chửi xong lại còn cười hớn =]].
cậu bảo là h chơi thì thik làm j` chả đc à ? con trai nghịch ngợm tý là chuyện thg` , ko thì đ' phải thằng con trai . nhưng mà nghịch cái gì cậu cũng lên mặt dạy đời , nào là tài sản chung... thế lọ thế chai . thật sự là hếtchịu nổi rồi . Nói chung cậu ko phải là con trai , lại càng ko phải là bọn mình nên càng ko hiểu đc bọn mình ,mình cũng chẳng hiểu được sao cậu lại hung hãn khi bọn mình nghịch như thế . nhưng mà mỗi lần cậu xồn xồn dạy đời bọn mình . bọn mình cũng ko thoải mái lắm đâu .
Cậu nói cũng đúng , chẳng có gì sai cả , mình cũng biết là cậu có ý tốt thôi

vâng ạ nghiêm túc .nghiêm túc như bạn tiết nào cũng giơ tay phát biểu , nghe giảng , tiếp thu thuộc bài ngay trên lớp . Tiết học thì nghiêm túc nhưng mà tiết Kiểm tra thì ko nghiêm túc lắm nhỉ bạn nhỉ ?
Thành phần lớp mình thì vốn ko nghiêm túc đc như bạn rồi , có gì góp ý từ từ, chưa gì đã Mẹ chúng mày , Bố mày... với cả Chúng mày mất nết vừa thôi .Bố với mẹ cứ gọi là bay tứ tung . Ừ thì bạn đang ức chế nhưng mà bọn mình ko phải cái để mà xả cái ức của bạn vào rồi xong thì thật là hài hước - hôm nay tớ ức chế vãi lệ ạh cộng thêm mấy cái icon cười hớn . Đặt địa vị bạn vào người khác đi , tự nhiên bị 1 đứa bằng vai phải lứa lên mặt dạy đời , rồi bị chửi là mất nết trong khi người chửi cũng chỉ còn có 1 tý nết , chửi xong lại còn cười hớn =]].
cậu bảo là h chơi thì thik làm j` chả đc à ? con trai nghịch ngợm tý là chuyện thg` , ko thì đ' phải thằng con trai . nhưng mà nghịch cái gì cậu cũng lên mặt dạy đời , nào là tài sản chung... thế lọ thế chai . thật sự là hếtchịu nổi rồi . Nói chung cậu ko phải là con trai , lại càng ko phải là bọn mình nên càng ko hiểu đc bọn mình ,mình cũng chẳng hiểu được sao cậu lại hung hãn khi bọn mình nghịch như thế . nhưng mà mỗi lần cậu xồn xồn dạy đời bọn mình . bọn mình cũng ko thoải mái lắm đâu .
Cậu nói cũng đúng , chẳng có gì sai cả , mình cũng biết là cậu có ý tốt thôi
tớ biết cảm giác của các cậu chứ
nhg mà hãy nghĩ cho các thầy cô 1 tý đi
mỗi bên chịu nhẫn nhịn 1 chút là ok mà
mà cái việc h ktra, ừ tớ k nghiêm túc
cái nghiêm túc , cần phải định nghĩa rõ ràng ra cậu ạh
các cậu trong h, làm j` thì làm, ừ ok, tớ biết, tớ hiểu cái cảm giác ko muốn nghe giảng chứ
nhg vấn đề chính là các thầy cô sẽ rất buồn
bây h cậu đặt địa vị mình nói chuyện vs 1 nhóm bạn, mà chúng nó lơ đãng cậu đã thấy tủi tủi buồn buồn và mất hứng rồi, phải ko
quay lại vấn đề, các thầy các cô, đứng trc 50hs mà chúng nó ko chịu nghe giảng, ừ thì chịu đc, nhg mà hs lại ném giấy, ồn ào trong lớp, thử hỏi cậu là 1 giáo viên cậu sẽ thấy buồn và tủi gấp bao nhiêu lần?

tớ ko phải người nghiêm túc gì, ừ đúng
mà tớ cũng ko nên nói kiểu dạy đời thế vs các cậu, ừ đúng, tớ thừa nhận
nhg cái chính tớ type ra ko phải để nguỵ biện mọi thứ tớ làm, tớ sai thì tớ nhận, vậy thôi
Mà mục đích chính của tớ là để mọi ng` hiểu nhau hơn và làm cho các thầy cô yêu quý tập thể 10T2 bọn mình
ko nói, các cậu cũng biết thừa nếu các thầy các cô yêu quý thì bọn mình cũng có lợi
thế ko phải đôi bên cùng có lợi àh

Tớ biết là tớ rất nóng tính, và nhiều lúc ko coi người khác ra gì, tớ tự nhận khuyết điểm của tớ như thế và tớ cũng đang cố gắng sửa
Nhưng cậu àh, phải có nhữg lúc góp ý chân thành mới cùng nhau tiến bộ được chứ
Khi làm cái gì, nên suy nghĩ theo 3D, 3 chiều, ko chỉ nghĩ đến mình, người đối diện mà còn nên nghĩ là ng` khác sẽ nghĩ ntn nữa

Có 1 tờ giấy trắng, trắng tinh, nhg nếu như chỉ có 1 vết mực nhỏ vào thì con ng` ta sẽ bị cuốn hút vào vết mực đấy , sẽ ko để ý đến xung quanh vết mực đấy ntn nữa, dù xung quanh có cố gắng trắng để bù lại đến mấy

Và tớ cũng ko hề muốn các giáo viên nhìn lớp mình bị vấy mực như vậy

P/S: đó là những lời hoàn toàn chân thành từ tâm can tớ, các cậu có quan tâm hay ko thì tuỳ, nhg nếu các cậu đọc rồi thì nên suy nghĩ, vì...các thầy cô cũng là con người
P/S 2: cho tớ xin lỗi các cậu :(

đc rồi . nhưng mà xin đính chính :
* ừ rồi nghịch ngợm thế hơi quá , nhưng mà do chán ngay từ đầu vì hụt xuống phòng máy , lại cộng thêm tưởng là dạy thay 1 buổi thôi . Con ng` thì ko ai chu toàn đc rồi , cái này mình nhận sai , chả có gì . nói thế cho hiểu nhau hơn thôi chứ ko phải ngụy biện gì .
nhưng ừ thì góp ý để hiểu nhau hơn nhưng mà đừng có cho bố mẹ bay nhảy loạn lên rồi xong thì cười hớn hồn nhiên .
*Khi làm cái gì, nên suy nghĩ theo 3D, 3 chiều, ko chỉ nghĩ đến mình, người đối diện mà còn nên nghĩ là ng` khác sẽ nghĩ ntn nữa => câu này đúng với cả 2 bên :-j

đc rồi . nhưng mà xin đính chính :
* ừ rồi nghịch ngợm thế hơi quá , nhưng mà do chán ngay từ đầu vì hụt xuống phòng máy , lại cộng thêm tưởng là dạy thay 1 buổi thôi . Con ng` thì ko ai chu toàn đc rồi , cái này mình nhận sai , chả có gì . nói thế cho hiểu nhau hơn thôi chứ ko phải ngụy biện gì .
nhưng ừ thì góp ý để hiểu nhau hơn nhưng mà đừng có cho bố mẹ bay nhảy loạn lên rồi xong thì cười hớn hồn nhiên .
*Khi làm cái gì, nên suy nghĩ theo 3D, 3 chiều, ko chỉ nghĩ đến mình, người đối diện mà còn nên nghĩ là ng` khác sẽ nghĩ ntn nữa => câu này đúng với cả 2 bên :-j
thế là ok nhá
ko hiểu sao tim đập thình thịch khi ấn f5 2pic lớp mình :-ss
mà bạn ko ngủ đi
muộn r` đó

tắt máy , nằm xuống lại dựng dậy bật máy :-j
thôi xong r`
ngủ
g9

Có lẽ là năm ngoái lớp của Thảo Linh ngoan lắm nên năm nay bước chân vào đây thì chưa quen thôi, từ từ rồi sẽ cũng bão hòa với lớp nhanh

Còn chuyện thiếu tôn trọng thầy cô, thì nói thật là hôm qua thầy đã nói bạn nào không thích học thì cứ ra ngoài, sang lớp kia ngồi, thầy không ghi tên (có điểm danh đâu mà ghi). Lúc đấy cả lũ đã định kéo nhau đi rồi, nhưng nghĩ lại thấy chính như thế mới là thiếu tôn trọng thầy nên mới thôi, ngồi lại lớp (chính Tùng Linh đã nói câu đấy khi vài đứa định hò nhau chuồn đấy).

Túm lại cậu muốn cả lớp mình phải ngoan ngoãn im lặng trật tự trong giờ hăng hái giơ tay phát biểu nghiêm túc lễ phép với thầy cô như cậu? Khó đấy, đã là 1 xã hội thu nhỏ thì phải có người này người nọ chứ có phải ai cũng perfect được đâu

các thầy các cô, đứng trc 50hs mà chúng nó ko chịu nghe giảng, ừ thì chịu đc, nhg mà hs lại ném giấy, ồn ào trong lớp, thử hỏi cậu là 1 giáo viên cậu sẽ thấy buồn và tủi gấp bao nhiêu lần?

Không phải đâu, thầy cô nào cũng quen với việc học trò nói chuyện ko nghe giảng rồi, huống chi với một lớp tiếng tăm vang dội như lớp mình. Hơn nữa thầy cô cũng không thân quen gì bọn mình, chỉ là vào dạy cho đủ tiết, hết giờ thì lại ra, nên vào lớp cứ nói cho nó đủ bài giảng là được thôi. Đứa nào nghe thì nghe không nghe thì thôi, cũng chả ảnh hưởng gì đến người nói cả. Có chăng chết thì chết đứa nói chuyện dưới lớp nếu gặp thầy cô nào khó tính và cả đại ca Việt nữa

Vì vậy so sánh với việc mình trò chuyện với lũ bạn mà tụi nó lơ đễnh không nghe là không hợp lý đâu

..good morni'n evrbd..:x
làm zì mà trag trk cả nhà cãi nhau kih thế..:|..đoàn kết đi chứ..:)

Tiết học hôm qua lột tả đúng bản chất của dân T2 8->
@Thảo Linh : chỉ trích vừa thôi kon gái mà đanh đá V~D' ý tớ là tớ bức xúc với cậu lắm rồi đấy :-w Còn thằng nào dạy mà có buồn và tủi thì cứ ra ngoài hành lang mà khóc 1 mình cho lớp tự quản thế là sướng nhất =)) còn kậu mang tiếng nghiêm túc thế mà điểm có hơn đc đứa con trai nghịch ngợm éo nào đâu ( Vd như hôm qua long 10 đại ) con trai chúng tớ nghịch thì nghịch thật nhưng cũng có ý thức lắm đấy :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Quân ơi đâu mày ko kai' ji` ko hả
kon trai mà đanh đá hả
=))thông minh vai~ chưởng
=))

Tiết học hôm qua lột tả đúng bản chất của dân T2 8->
@Thảo Linh : chỉ trích vừa thôi kon gái mà đanh đá như con trai ý tớ là tớ bức xúc với cậu lắm rồi đấy :-w

nài, Q cũg thôi đy. kái chuyện đấy jải quyết xog r`. đừg nói lại kái jọg đấy nữa vz Lih nữa nớ :)

Thằng điên cung~ nói được câu thông minh nhỉ!
=))

aaaaaaaaaaaaaa >:p kái con điên >:p t nói liên quan hay ảnk hưởg j` đến m` >:p đồ kon điên >:p đã điên kòn lắm mồm >:p (về kái chuyện type kon điên hay thằg điên ík, m` thua t r` màh nờh =)) nên đừg cố quá thàh quá cố đấy =)) )

----------

SR anh hơi bức xux nên viết nhầm h đọc lại mới thầy mình ngu :-??

bạn Q xưg ank vz ai tếh ;;) bạn 92 àk :-ss đừg nói bạn bị đúp 1 năm néh :-ss

aaaaaaaaaaaaaa >:p kái con điên >:p t nói liên quan hay ảnk hưởg j` đến m` >:p đồ kon điên >:p đã điên kòn lắm mồm >:p (về kái chuyện type kon điên hay thằg điên ík, m` thua t r` màh nờh =)) nên đừg cố quá thàh quá cố đấy =)) )

----------

bạn Q xưg ank vz ai tếh ;;) bạn 92 àk :-ss đừg nói bạn bị đúp 1 năm néh :-ss

Kon điên kệ t thua rôi` tao phải phục thù mà tại mày nhanh tay hơn thôi
MQ anh với ai vậy???=)) =)) =)) =))

Kon điên kệ t thua rôi` tao phải phục thù mà tại mày nhanh tay hơn thôi
MQ anh với ai vậy???=)) =)) =)) =))

>:p chạ kệ kái kon điên như m`, ai thèm làm j` >:p cứ fục thù đy néh ;)) m` nóy kâu nài mấy chục lần r` đấy kon điên ạk =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên