T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tại nói là một chuyện kon` phục thù thì khó hơn hẳn cứ nói cho nó ko' khí thế thôi
:((

Các kậu có vẻ khoái bắt lỗi :-??

ấy ấy :-ss đừg nói tếh chứ Q :-ss hok thỳ lại tưởg mềh du kôn ợ đâu chuyên đy bắt lỗi thỳ :-ss :(( tớ ngoan hiền , thánh thiện tếh nài, kó bắt lỗy ai bao h` đâu :( tớ chỉ hỏi chân tình bạn Q tếh thôy mờh :|

----------

Tại nói là một chuyện kon` phục thù thì khó hơn hẳn cứ nói cho nó ko' khí thế thôi

m` có vẻ thíck khí tếh nờh ;)) m` kứ làm như t là kon ngơ ík >:p màh thíck tếh nào thỳ tếh >:p ĐỒ KON ĐIÊN =))

ấy ấy :-ss đừg nói tếh chứ Q :-ss hok thỳ lại tưởg mềh du kôn ợ đâu chuyên đy bắt lỗi thỳ :-ss :(( tớ ngoan hiền , thánh thiện tếh nài, kó bắt lỗy ai bao h` đâu :( tớ chỉ hỏi chân tình bạn Q tếh thôy mờh :|

----------

m` có vẻ thíck khí tếh nờh ;)) m` kứ làm như t là kon ngơ ík >:p màh thíck tếh nào thỳ tếh >:p ĐỒ KON ĐIÊN =))

Ủa tao tưởng mày là kon ngơ mà
:eek:

----------

..:))..mìh bắt TL nộp đơn sin chuyển lớp trk r`.:))
hìh như nó nộp đơn sin chuyển sag A1 hay sao ý..:-"=))

Nó mà chuyển trường thì hết vui^:)^

Tiết học hôm qua lột tả đúng bản chất của dân T2 8->
@Thảo Linh : chỉ trích vừa thôi kon gái mà đanh đá V~D' ý tớ là tớ bức xúc với cậu lắm rồi đấy :-w Còn thằng nào dạy mà có buồn và tủi thì cứ ra ngoài hành lang mà khóc 1 mình cho lớp tự quản thế là sướng nhất =)) còn kậu mang tiếng nghiêm túc thế mà điểm có hơn đc đứa con trai nghịch ngợm éo nào đâu ( Vd như hôm qua long 10 đại ) con trai chúng tớ nghịch thì nghịch thật nhưng cũng có ý thức lắm đấy :">

thôi đừng có ra vẻ ở đây thấy ng` khác nói mình cũng nhảy vào nói , nói thì ngu ,chỉ làm thêm căng thẳng , thái độ thì ko ngiêm túc (icon cười hớn kìa)

Hà Lốn nói đc mấy câu chuẩn phết đấy ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đừng nhắc đến nỗi sỉ nhục khủng khiếp ấy đi mày
@ Long: chuẩn men nhận xét câu khá hay

thôi, thằng Tùng vz O cho tao xin :|
vào 2pic cứ mày là kon ngơ vz kon điên thằng điên, bấn hết roài ak???=))

Uh` thằng TL mà chuyển TRường thì mất một thành viên đánh cho
Học 2 tiết chó chán vl

----------

Ồi bạn đừg doạ mình thế =)) cuộc đời 15 năm của mình chưa làm điều j` sai trái, sao tai hoạ lại ập đến thế này =))=))

Ko muốn thì để nó lớp tao đi chẳng muốn lắm ý chứ ko' nó lớp vui vl luôn\:d/

ah` ơ` sorry
quên mất tại vẫn đang bức xúc bài TA chắc lại 3 điểm rồi
xác định lại học sinh tiên tiến

Ko muốn thì để nó lớp tao đi chẳng muốn lắm ý chứ ko' nó lớp vui vl luôn\:d/

chuẩn đấy ;)
Tùng Linh - con người đặc biệt :-?
lúc thì rất điềm tĩnh trững trạc
lúc thì tâm hồn rất nghệ sĩ
lúc thì bệnh bệnh , bê đê =))
lúc thì có mấy trò vui vl =))

mày mà đi lớp mình buồn lắm đấy à nha :x

chuẩn đấy ;)
Tùng Linh - con người đặc biệt :-?
lúc thì rất điềm tĩnh trững trạc
lúc thì tâm hồn rất nghệ sĩ
lúc thì bệnh bệnh , bê đê =))
lúc thì có mấy trò vui vl =))

mày mà đi lớp mình buồn lắm đấy à nha :x

mấy cái kia mìk đồng ý vz pạn Long nhưng mờk mìk ko hiểu nó điềm tĩk trững trạc khi lào và dư lào8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên