T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thầy này mà dạy thì song mình rồi =(( hnay mình là thg` bị ghi đầu tiên :)) hnay mình còn đứng lên định đi về giữa giờ lúc ông ý bảo ai ko học đi ra luôn đi 8-}
mai anh V mà hỏi nhg~ ai mất trật tự thì cả lũ con trai đứng lên đỡ cùng nhau nhé :(
ĐOÀN KẾT LÀ SỐNG l-)
mà mình đc 9,5 điểm Tin 1T thì cộng điểm dư lào nhỉ 8-> đùa chứ mình thích cô NghiêmTHHạnh hơn =(( ông này nhìn dân tổ quá =))

cái chữ in đậm kia là j hơ Long????:-/

thầy này mà dạy thì song mình rồi =(( hnay mình là thg` bị ghi đầu tiên :)) hnay mình còn đứng lên định đi về giữa giờ lúc ông ý bảo ai ko học đi ra luôn đi 8-}
mai anh V mà hỏi nhg~ ai mất trật tự thì cả lũ con trai đứng lên đỡ cùng nhau nhé :(
ĐOÀN KẾT LÀ SỐNG l-)
mà mình đc 9,5 điểm Tin 1T thì cộng điểm dư lào nhỉ 8-> đùa chứ mình thích cô NghiêmTHHạnh hơn =(( ông này nhìn dân tổ quá =))
thật tếh sao :) theo như tớ nge thấy thầy nóy : tôy là ng` thù dai :-ss bạn Log x.địh r` :((
bạn nên nớh: đoàn kết là chết trùm néh :-ss tự hỏi : mìh muốn chết chưa :-s
uầy, tếh bạn đk 9,5 cơ àk :eek: 10 cơ đấy :eek: chưa cộg điểm đã 10 r` :eek: zộ ôy, tớ ngưỡg mộ bạn tếh :x Log àk Log ơy, hnai tớ thấy bạn rất nà đẹp troai nớh :x bạn nại rất rất tốt bụg nữa nờh, bạn chuyển 1 điểm cộg kụa bạn cho tớ để tớ 10 kùg bạn néh :x

thì có nói thêm vào cg~ đâu có ảnh hg? j` :|

thỳ tớ cũg chỉ bảo : nhấn mạh và khẳg địh thêm sự thôg mih kụa bạn thôy màh :-"

Hà nớh >"< cứ thấy bạn Log đẹp troai nà nại jả nai trước mặt bạn ík >:p O tưởg H fải hiểu rõ lắm chứ, bt` toàn đy g.thích cho O thôy cơ màh :|

=; thôi đi cô, tôi ngoan hiền, lần này ko hiểu thật:-ss
pạn Long có đẹp zai mấy cũng chả yêu đâu, cô yên tâm, ai thèm giả nai :-j , tôi bík pạn ý là của cô ôy=))

đoàn kết điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
đùa chứ mình xác định rồi =((
tôi là ng` thù rất dai :-s
xong thật r` :((

=; thôi đi cô, tôi ngoan hiền, lần này ko hiểu thật:-ss
pạn Long có đẹp zai mấy cũng chả yêu đâu, cô yên tâm, ai thèm giả nai :-j , tôi bík pạn ý là của cô ôy=))

chờy ơy :eek: bạn ík là kụa tôy sao :-ss cô lóy tếh, bạn nào bạn ík đọc đk mai trên bảng tin trườg lại kó bài : kái chết oan thỳ :(( (bạn LOg bạn ík có nh` fan kuồg nhiệt lắm đấy)

Chỉnh sửa lần cuối:
chờy ơy :eek: bạn ík là kụa tôy sao :-ss cô lóy tếh, bạn nào bạn ík đọc đk mai trên bảng tin trườg lại kó bài : kái chết oan thỳ :(( (bạn LOg bạn ík có nh` fan kuồg nhiệt lắm đấy)

thế co là trưởng fan club ak??? ;)) =))

----------

Nếu hok nhầm thì là CN 10IT:((
Nếu thế thật thì xác định khóc = tiếng MÁN luôn:))

:eek: thật ak???? nghe lói CN IT kih nhắm8-} , thôi xd đi là vừa:-< :-h

đoàn kết điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
đùa chứ mình xác định rồi =((
tôi là ng` thù rất dai :-s
xong thật r` :((

đoàn kết điiiiiiiiiiiiiiiii nà í ì i đấy Log ạk :|
tớ cũg hok dám chắc là tai tớ nó có lẫn hay hok về kái kâu : tôy là ng` thù rất dai (tai tớ có bệh từ bé :(()lóy tếh cho bạn L có chút hy vọg nờh :)

thôi nhé =; ko đùa
đang lo lắng =((
giời ngọ 3 khắc ngày mai chắc mình với mấy đứa bị a V cho ra pháp trường rồi =((
lại còn tương lai với ông dân tổ kia nữa chứ 8-X:

@Hà : hok đùa nữa nớh >:p
@Log: tớ hok đùa màh :| mai bạn đã fải ra fáp trườg r` àk :(( sao đy sớm tếh :(( bạn kứ iên tâm, mềh sẽ lo hậu sự cho bạn màh :) bay bìh iên néh :x

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ chúng mày
bố mày đang cai chửi nhg mà đ' đỡ đc
bực cả mình
tôn trọng thầy cô giáo 1 chút đi
thầy vào lớp mà ko chịu nghe
chúng mày mất nết nó vừa vừa thôi
đặt mình vào địa vị thầy đi, vào lớp dạy đ' hs nào thèm nghe, xem có tội ko
tự mà vấn lương tâm
tao type xong mấy dòng này ngồi tự tát vì chửi bậy :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng