T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
..èo, đã >200 trg r`..nhak ko đỡ đk..8-}..:))
hihi, mềnh là căn 2x nớh..đỡ đi..=)):-"

Mày anh em hơi đc đấy Long ah>:p :-l

Bạn Hà như mana. của 2pic ý nhỉ, Thực sự là tớ muốn ko khí nó vui, xôm hơn thì tớ nói vui thế
Cái câu tô đậm ý, nghe rất là khó chịu đấy
Tớ nghĩ có thể cậu nói thế thì chính cậu mới là người ko đc ai tiếp chuyện đâu

mìk ko phải mana ở đây nhưng mìk nói cho pạn hay, pạn ko thấy mấy cái spam của pạn rất là vớ vẩn ak??? nhạt phếc ra, chả có cái j hay ho cả, cái đấy có thật làm cho nó vui vz xôm hơn ko???
cái câu tô đậm của cậu nghe như câu cãi cùn của bọn lớp 1 ý, cậu ko thấy là cậu pozt cái bài đấy lên từ chiều đến h chỉ có ng khác phản đối chứ chả ai hoan nghênh cả, còn bài tớ pozt kể cả ko hay ít ra nó cũng có ý nghĩa, có mụk đík rõ ràng cả nhá
Cậu nên xem lại đi, đừng có suốt ngày chỉ có pozt mấy câu thiếu muối như thế, nhảm lắm, tớ chỉ nói thế thôi, thik nghĩ thế nào thì nghĩ

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày anh em hơi đc đấy Long ah>:p :-l

Bạn Hà như mana. của 2pic ý nhỉ, Thực sự là tớ muốn ko khí nó vui, xôm hơn thì tớ nói vui thế
Cái câu tô đậm ý, nghe rất là khó chịu đấy
Tớ nghĩ có thể cậu nói thế thì chính cậu mới là người ko đc ai tiếp chuyện đâu

nào nào ko đc mất đoàn kết :-[ thế là hư lắm đéy ;))

:-<......nói mí trag lại cãi nhau 1 trag.....nhưg mờ cãi nhau nó mới có chủ đề :x

bạn trẹ là tên mới của tớ à :-j
buồn lắm cậu ơi :((

sao tự nhiên fại ạo tếh :( toàn fại bôy đen mớy đọk đk :-<
hý hý, t2 chúg mềh, bạn nào kũg nà bạn trẹ kạ, mềh kứ gọy ế :">
omg, tự nhiên buồn nắm kậu ơy :| đừg khó hiệu tếh chứ bạn trẹ :-s

sao vẫn buồn vl là thế nào nhỉ :((

:-ss ôy tộ ôy :| sao fại bức xúk tếh :( bìh tĩh sẽ kóa kák jại quyết màh bạn trẹ ^^~ buồn đk kứ buồn néh, khók kũg chạ sao :) mọy việk sẽ qua thôy màh :d tất kạ mọy thứ,chạ kóa kái j` nà mãi mãi đâu, thật đấy :)

mày cứ bình tĩnh mày :-<
< tao cũng như mày mà mày còn đỡ buồn hơn tao :-< >

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên