T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
TS thiếu muối
Spam cứ phải gọi là vãi lọ

ôy tộ ôy ....kái zỳ gọy nà sì bam ợ đây nờ ;)) kậu hok thík tìh thôy hok fại nóy kái kiệu khó chịu đếy nớ >:p đồ con nợn Tuấn >:p mềk thếy pạn mớy nà đồ thiếu muốy nớ >:p màh vãi nọ nà vãi kái zỳ vậy pạn Tuấn ;;) pạn văg tụk ghê tóa kơ ;))

=]]

ôy tộ ôy ....kái zỳ gọy nà sì bam ợ đây nờ ;)) kậu hok thík tìh thôy hok fại nóy kái kiệu khó chịu đếy nớ >:p đồ con nợn Tuấn >:p mềk thếy pạn mớy nà đồ thiếu muốy nớ >:p màh vãi nọ nà vãi kái zỳ vậy pạn Tuấn ;;) pạn văg tụk ghê tóa kơ ;))

=]]

sao bạn trẹ nại kứ fại tệh hiện 1 káck kuồg nhiệt sự hâm mộ tớ ế :"> từ từ thôy chứ :| hok đỡ đk mất :-s

=]]

đề nghị cák pạn trẻ thôi ngay=; , mìk lák hết cả mắt roài nhớ, đừng có xài ngôn ngữ 9x nữa:-<

----------

Long ăn nói nghe tâm trạng quá vậy 8->

phải chăng Long đã phải lòng Nipit ;))

ko đùa đâu đấy đang buồn thật
tìm trò vui vui chơi mà vẫn chả thấy hết buồn gì cả
:-j

Tj`nh hj`nh là mj`nh định ngồi spam tới 5h sáng oy` đj thăm quan bạn nào ngồi với mjn`h ko^ 8->

đề nghị cák pạn trẻ thôi ngay=; , mìk lák hết cả mắt roài nhớ, đừng có xài ngôn ngữ 9x nữa:-<

----------

phải chăng Long đã phải lòng Nipit ;))

hý hý :| bọn mềh đều nà 9x kạ màh :) hok xài 9x chắk xài 7x ạk :(

ôy tộ ôy, làm j` màh điện jật tếh :"> fại nòg tớ thỳ kóa j` màh fại tâm trạg :-< màh Hà nớ, tên ng` ta hay tếh màh ứ gọy, kứ gọy nà nipit >"< :((

Bạn nào có đủ độ để điên cùng với mình kô ( hoan nghênh con gái) \:d/
Hoàng ơi fifa online đj pm nik :frozenheart_luv_snowangel anh có mặt ngay 8->

hý hý :| bọn mềh đều nà 9x kạ màh :) hok xài 9x chắk xài 7x ạk :(

ôy tộ ôy, làm j` màh điện jật tếh :"> fại nòg tớ thỳ kóa j` màh fại tâm trạg :-< màh Hà nớ, tên ng` ta hay tếh màh ứ gọy, kứ gọy nà nipit >"< :((

xài 9x làm cái je^:)^ , xài hẳn 0x choa nóa máu:-j
Hà gọi chuẩn tên O mờk:-??

----------

ko phải là buồn vì ko có gì làm mà là vì cái khác

thất tìk ;))

ôy tộ ôy ....kái zỳ gọy nà sì bam ợ đây nờ ;)) kậu hok thík tìh thôy hok fại nóy kái kiệu khó chịu đếy nớ >:p đồ con nợn Tuấn >:p mềk thếy pạn mớy nà đồ thiếu muốy nớ >:p màh vãi nọ nà vãi kái zỳ vậy pạn Tuấn ;;) pạn văg tụk ghê tóa kơ ;))=]]

Mày anh em hơi đc đấy Long ah>:p :-l

pạn Tuấn thôi ngay cái trò thiếu muối đi ko thì sẽ ko ai tiếp pạn ở 2pic này đâu=;

Bạn Hà như mana. của 2pic ý nhỉ, Thực sự là tớ muốn ko khí nó vui, xôm hơn thì tớ nói vui thế
Cái câu tô đậm ý, nghe rất là khó chịu đấy
Tớ nghĩ có thể cậu nói thế thì chính cậu mới là người ko đc ai tiếp chuyện đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên