T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oank NiPiT viÊ^t' cHữ nAm` tỚ đọC hẾt khỔ ak. :((
đAng đỊnh xYn pÀ Hà mẤy cÁi củA DJ tHì nAi. out...ý chết : lại out ...chết ồi...lây bệnh Oank nIpon

òa, tớ vít cho bạn đọk đâu mờ tự nhiên đọk xog kêu khổ :( đừg măm vạ tớ tếh chứ :-ss

(đồ kon nợn tất rách >:p tao hok fại nà nipít,nipon nớ :| ni ni kái đầu mài ík >"< may cho mài nà hok đy tham quan đấy :-w mài bệh hoạn sẵn r` kòn lây j` nữa ;)) )

zộ ôy..mềh chỉ thích mỗy kái bạn ợ ava kya kỳa :-< mấy bạn mai đy tham quan toàn bạn ság já mềh hok dám bon chen :( chạ may đổ máu oan thỳ chết =; hok dám nghịk dại :-ss

oank ơi, tìk hìk là mai mềk sẽ kiếm dc 1 vài cái ảnk pạn mink tôm nhà ta cởi trần, ảnk đấy cho lên blog thì có mờk page view tăng phải bík:x

jờ mềk kũnG pắt chướk kiệu vík kụa pạn Oank :x
=)) vui fết đếy =))

oank ơi, tìk hìk là mai mềk sẽ kiếm dc 1 vài cái ảnk pạn mink tôm nhà ta cởi trần, ảnk đấy cho lên blog thì có mờk page view tăng phải bík:x

ế àk :) bạn Hà kứ việc chụp thôy :) sao fại thôg báo :)
kòn vẹ đẹp kụa bạn ợ ava Hà ík, làm tớ điêu đứg mất r`:x

jờ mềk kũnG pắt chướk kiệu vík kụa pạn Oank :x
=)) vui fết đếy =))

tìk hìk là cák pạn trẻ làm mềk lác hết cả mắt:-ss
đề nghị cák pạn có bắt chướk thì bắt chướk nốt cía Lipit ủa O choa nóa đủ bộ =))

----------

ế àk :) bạn Hà kứ việc chụp thôy :) sao fại thôg báo :)
kòn vẹ đẹp kụa bạn ợ ava Hà ík, làm tớ điêu đứg mất r`:x

thế Oank chưa nhìn cái theme trong blog của mềk ak???;)) nhìn cái đấy mới phê chứ :x

mềk có vík choa kậu đọk đâu nờ >:p piến thái kái đầu kậu ếh >:p đồ con nợn con nợn con nợn KuÂn >:p

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

mềk có vík choa kậu đọk đâu nờ >:p piến thái kái đầu kậu ếh >:p đồ con nợn con nợn con nợn KuÂn >:p

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

pạn Long làm mềk suýt sặk, đang đọc cứ tưởng O vít=)), bắt chướk vô đối quá =))

tìk hìk là cák pạn trẻ làm mềk lác hết cả mắt:-ss
đề nghị cák pạn có bắt chướk thì bắt chướk nốt cía Lipit ủa O choa nóa đủ bộ =))

thế Oank chưa nhìn cái theme trong blog của mềk ak???;)) nhìn cái đấy mới phê chứ :x

:-< mất hết kạ hìh tượg :( sao nại bạo kác bạn trẻ bắt chướk kái nipit >:p màh tớ kóa nipit j` đâu kơ chớ :((

nhỳn r` thỳ mớy chết chứ :|

:-< mất hết kạ hìh tượg :( sao nại bạo kác bạn trẻ bắt chướk kái nipit >:p màh tớ kóa nipit j` đâu kơ chớ :((

nhỳn r` thỳ mớy chết chứ :|

thì ai bảo O nipit đâu, chỉ Lipit thoai ;))
cái theme nhìn phê nhở:x , mìk design cóa khác :x

----------

xộ ôy...mềk màh nị :">
sau khi mềk vík song mềk kũG tự nĂn ra Kười mộk mìk =))
=))=))

troài oai, cái lày gọi là tự sướng đấy mờk =))

pạn Long làm mềk suýt sặk, đang đọc cứ tưởng O vít=)), bắt chướk vô đối quá =))

chuyện, kác bạn trẻ bây h`màh :x kopy + paste nhak hok ík màh :*

nại 1 noạt kák từ: xộ ôy, zộ ôy, ôy tộ ôy,eo ơy kih tợm,kon nợn...blah blah đk in ấn và fát hàh rộg rãi :">

T2 có đi K9 ko??? 8-|

----------

và khăn màu j? đừg bảo hồg :-ss

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên