Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

^^ ừ, thôi chịu vậy, cũng chả biết phải làm j, có ngồi đây hò hét "sao lại làm thế? sao lại ko tham gia?" thì cũng ko thay đổi đc j :)) kệ thôi ^^

@VTrang: ờ ờ....lương hình như là đc 12.5$/h mày ạ, tao đi làm ở chỗ ông Q đang làm, cũng quen biết nên chưa hỏi kĩ lắm ^^ haizz.........anyway, là tao đang rất thất vọng í, tại hôm qua xem bảng giá vé để bay về, nếu mà mún về vào T12 or T1 thì là vào đợt high season, giá tăng lên đến 1500$ .................ngán ngẩm..............đi làm là để kiếm xèng mà mua vé bay về, xem xong giá vé chả muốn đi làm nữa :)

hihi, cô trang đớp cố lên, có đắt thì cũng cố mà về để còn đú với anh em chứ!mình thì xác đinh chỉ về hè thui về đợt giáng sinh thì vé vừa đắt vừa nghỉ có tí tẹo.dạo này ku hà thế nào rùi?mà cháu em trang thía nào có khỏe ko?hay update thêm mấy cái ảnh xem cháu nó có bụ bẫm được như cô ko hoho?
hôm qua mình đi ăn đồ thái, ui cái phở của nó í giống hủ tiếu nhà mình lém hic,ngồi ăn mà nhớ nhà quá. mỗi tội cái miệng làm khổ cái thân ăn nhiều ớt quá, về nhà là vào wc ra hết luôn.hic,lần sau rút kinh nghiệm hoho.
hôm nay đi volunteer,nhìn bọn trẻ con yêu thế mặc đồ hóa trang đi rầm rầm ngoài đường cười nói ầm ĩ...nhìn chúng nó yêu ghê cơ, tự nhiên cứ muốn trở lại làm trẻ con hihi...

@ Trang béo : cố lên Trang béo....làm ở đấy có đk vừa kiếm tiền lại vừa tăng thêm cân nặng cho cô còn j nữa.....:)) :)) :)) :)) Một công đôi việc nhé........

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, chả dám đâu :D đi làm bánh mà dám ăn vụng, người ta quất cho phù mỏ ra í chứ :)) :))

hik, nhưng mà đúng là tình hình T1 or T2 năm sau tao ko về đc roài bọn mì ạ :( bùn quá :(( :(( :(( hừm hừm......cố gắng đợt sau vậy ^^ với lại là cũng đang có ý định transfer sang US :) chả bít thế nào.........thoai, còn nhìu dự định, phấn đấu trc roài chơi bời sau vậy :))

@VTrang: sư bố chị :)) hôm trc chị gửi cho tôi mấy cái ảnh hãi quá :)) xem xong mà tôi phụt hết cả máu mồm máu mũi ra rồi đấy :)) à mà mấy cái ảnh đấy là bác Dương chụp cho mày à? hay là tự xướng thế ku? ;;)

hehe....hum nay cũng ko có j đặc biệt lắm, 2 ngày weekend nằm nhà ăn + ngủ + học + đi chơi với béo :x happy happy :"> :x chúc cả nhà 1 tuần mới zui zẻ.....keke :* :D :D

hôm nay lên báo cho mọi người một tin...Với nhiều người là vui nhưng với một số người thì ngược lại.........Theo dự tính thì trong tuần nè lớp sẽ có đp để pục vụ cho MI 12 và cuối năm nữa................Thật sự là để có đc kq như thế nè là 1 cuộc đấu tranh gay gắt đấy. Những bạn ít nói nhất trong lớp hôm đấy cũng pải lên tiếng.......( đấy là nghe kể lại vì tiết cuối về ) . Nhưng khi mấy bạn du học đặt váy thì tổng số là chỉ có 20 bạn thui nhé.........Váy nè đẹp , hơn chục đứa đã đi thử mặc váy đều trông dễ thương hết:x :x :x :x :x Mỗi tội là váy này hơi kết áo thui.........Đau nhất vẫn là e P........Mua váy rùi ........lớp mới qdinh làm đp..........về xin mama 200k để làm đp lớp..........mama ko cho:(( :(( :(( :(( :(( Đã thế cái váy đấy e P mặc vào trông iu lém nhưng ko bít kêt hợp với áo nào nên lấy cái khác.......ai ngờ bọn lớp mình lại lấy cái e P thử rùi chứ:(( :(( :(( :(( :(( Đau khổ quá..............

haha, mừng rồi có đồng phục là được rồi.thế thì post ảnh lên xem nào, mình vẫn chưa được tận mắt chiêm ngưỡng mặt mũi cái đồng phục lớp mình thế nào cả? hôm nay chat với lan đại nhân thấy lan vẫn vui vẻ yêu đời lém hihi! tự nhiên cũng thấy nhớ lớp mình ghê!
à mà khi nào tớ về nhất định anh em phải tập trung 1 buổi nha rồi cùng mặc đồng phục,chẳng lẽ có đồng phục lại mặc mỗi 1 dịp!

Anh Dương giảm 6 cân lận :(:)(:)((
Anh Dương sang đấy hoạt động TD nhiều à sao mà giảm cân ghê thế ;;);;);;)

COn Minh Trang tí to xồ xề đâu rồiiiiiiiiiiiiii, thông báo tình hình cân nặng đi!!!

sang đây vé bus đắt điên người, thế là nó tạo cơ hội cho mình tập thể dục haha, nhà cách trường 40 phút đi bộ, ngày nào cũng thế lượt đi lượt về còn hiệu quả hơn diet...hihi mà đi đâu cũng bộ hết. từ nhà anh vào trung tâm thành phố là 1 tiếng, thế là cứ cuối tuần mà shopping thì thể nào cũng lượn lờ 6 tiếng đi bộ, ko gầy đi nó mới lạ. hoho,nói thế thôi chứ trước khi về quyết tâm tẩm bổ rồi chứ ko mẹ mình mà nhìn thấy con gái thế shock thì chit hoho!
sáng nay dậy sớm, ngoài trời mưa mịt mờ...nhớ nhà quá!còn 5 tuần nữa thôi! sắp được gặp lại anh em rùi hihi!

hoho....thứ 5 nè lấy đc váy rùi..........Vừa đi xem áo về xong...........đẹp lém mà rẻ nữa chứa có 65k thoai.......( yên tâm là hàng Vn chất lượng cao:) )
E Vân Trang và e Minh Trang xem thế nào rùi liên lạc lại nhé ..........Ai mà đợt hè nè về thi ra đấy mua chắc là vẫn còn nhưng để năm sau về thì e là hơi khó ( vd như Trang béo ý ) .............Lớp cũng muốn bỏ tiền ra mua hộ nhưng vì 205k/bộ nên đành thoai , Mong các bạn thông cảm . P sẽ cố gắng up ảnh đp lên cho mọi người xem và có quyết định mua ko nhé . Màu áo là xanh da trời nhạt còn váy khó nói lém.........Nó cũng ko pải là trắng hẳn mà cũng ko hẳn là mầu kem nữa............Tóm lại là với cái váy đấy , mấy bạn béo cũng mặc đc........chứ người body như Thái Hà , Liên mặc lên trông ko iu bằng Thủy , Thảo A hay Hà Chi đâu..........:) :) :) :)

:) Dương à, tao gửi ảnh cho mày, mày nhận được chưa vậy? Hôm nay trả bài mock của Psy : A ^________^ hì hì, mong là thuận buồm xuôi gió hôm này thi. Hôm nay tao mặc cái váy mà hồi đầu lớp mình định làm đồng phục lớp ý - thấy nhớ năm ngoái, trời lại gió giống như Hà Nội.

:x Phương à, hè tao về mua, có chắc là còn không đấy, được cái để hè về còn đo cho chuẩn ^____^ là lá la mặc vừa cái áo dài yêu thích nên vui quá. Mới gửi ảnh cho em Minh Trang nhỉ, để gửi cả ảnh cho em Lan Phương nhé.

;;) Minh Trang nhìn con mắt nó nghệ thuật một chút nhé ^__^ đấy là hôm ý hứng tao mới gửi, sau này chưa chắc đâu. Ảnh tao tự chụp mà<rất khoái học về cái vụ performance >, có điều hôm đấy không mang máy ảnh, dùng di động lại chưa chỉnh mấy cái brightness nên hới bóng >_< mày có cái gì hay hay một chút send đi, đừng để chú Béo nhà mày ghen là được.

Chỉnh sửa lần cuối:
haha, tao nhận được rùi mày ạ, khi nào mày rỗi thì gửi thêm cho tao nha!
tuần sau tao thi rồi mà đợt này cứ lăn ra ốm suốt thế có nhục ko cơ chứ! mà cái thời tiết ở đây cũng chẳng ra gì hôm qua nóng vãi mỡ hôm nay thì mưa suốt...shit!
anh em up ảnh lên xem đi cho tớ thèm với hihi! hè về nhất định phải mua để còn đú với anh em chứ!

aaaaaaaaaaaaaaaa.............em mua, em mua mà :(( :(( thế tình hình chính xác là bao nhiu xèng thế? :(( cho em cái con số để em báo cáo với u Hồng nhà em, roài mẹ em đưa cho MHg, xong MHg đóng cho lớp hộ em nhá :D nhá nhá nhá!!!!!!!! :(( đừng quên phần em,huhuhu :(( :(( :((

à mà post ảnh lên đê ;;) hehe, áo thì là áo phông hả? hay là ntn? nếu mà là áo phông thì lấy size L cho em với, sure là vừa :D còn vụ váy thì :"> hị hị....mọi người ơi......ko có váy mà phần bụng là chun à? :)) nếu mà là váy có phẹc mơ tuya thì sẽ phải đưa số đo vòng bụng ra à? khiếp đảm thế? .....roài mọi người lại trêu tao là bụng bia cho mà xem ..... :(( :((

@anh Min Ngọt: hum nay em vừa cân đấy, đúng 57kg :)) sụt 1 cân so với hồi ở nhà, hế hế :)) nhưng mà sang bên này ngồi lắm, vòng 2 nó cứ tăng vùn vụt í, ngân ngấn ngân ngấn ra :(( :(( em chưa dám cầm thước dây ra đo vòng bụng lần nào :(( nhưng mà chỉ nhìn qua thôi là đã biết nó to lên nhiều lắm lắm rồi :((

@a Dg: anh D ơi, sang đây em cũng đi bộ suốt, ngày weekend thì cả ngày tha thẩn hết shop này đến shop nọ giống anh í :D nhưng mà sao em ko gầy đi đc? :(( chả hiểu cơ địa em thế nào mà càng đi càng thấy chân to lên, người vẫn thế :)) nhục sịp vựt T__T

@VT: ờ, dạo này tao bận học quá, assignment due suốt :D cho nên chưa có đk để chụp ảnh lừa tình :D đợt hết tuần này, tao shoot vài pics roài send cho mày nhá ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Vân Trang send cho tao nhanh lên nhé.........có j tao còn đc xem......sang tuần là tao ko lên net nữa đâu...........tập trung thi mà.......Trang ạ , cái vụ đp đến lúc hè thì tao cũng ko rõ là nó còn hay ko nữa....Mong là còn.....
@ Minh Trang : 1 bộ là 210k em ạ...........Mhg mặc cả áo lẫn váy đều là size L hết..chắc Mtrang cũng thế nhảy ?Chẳng bù cho mình , trông béo thế mà size S còn hơi rộng :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hic, nghe mọi người nói đồng phục mà em thèm quá! liệu tháng sau tớ về có còn ko? hay em phương cho cái địa chỉ đi, post cái ảnh lên nữa, để ko có gì tớ bảo u tớ đi mua hihi!
em trang đang học gì về web à? thấy lên mạng toàn hỏi ai bit thiết kế web. mà chính xác em trang học cái gì thía?

:) Phương à, đấy là tao tươgr hè về lấy số đo để may váy, nếu không để tao gửi cho mày, có gì may đo hộ tao - để bảo mẹ gửi tiền luôn cho mày ^_________^

Dương à, hôm nay chỗ tao tự dưng lành lạnh, cảm giác mọi thứ chất chồng thật , không biết có đủ thời gian để revise không.

9/5 - 10 ngày nữa là ra trường. Năm lớp 10 ngày đầu tiên đi học là thứ 7, 13/9 môn đầu tiên học của năm cấp 3 là tin học. Hôm nay Hà Nội mưa , đầu tháng 5 về. Lớp 12, sắp ra trường...

"Củ khoai tây cái" kia, sao cô đưa size của tôi lên đây với con Min Trang rồi lại so sánh với cô...có thik bị Min Hương xử lí không, láo quá >_< Cho cả 2 củ khoai tây ra đê bi giờ :D Mai lớp mình có ai đi học nhảy không nhỉ???

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Nhà em vừa mắc ADSL. hehehehhehe. Nịnh nọt ông bà ja mãi mới đc. Bi h thì tha hồ mà lên chat chit với a e nhá. Tình hình là rất tình hình. Dạo này ở lớp mình học hành chán ẹt. E chịu hết nổi roài. Nhg mà nghỉ ở nhà thì bùn thúi ruột lun.
@ A Dg: Con Lan béo mới chat với a hử? Sáng nay nó mới bảo em. A hay lên h nào thía? Bi h em tỷ phú thời gian roài. A dỗi lúc nào a e mình chiến luôn. hhehehehehheheheh

thế này nhé : đp lớp mình ý ....ko pải may đâu mà là đặt nên nó có các size từ S đến L.....( cả áo lẫn váy ) . Chậm nhất là tối thứ 5 bọn mày sẽ đc xem đp lớp để quyết định có mua hay ko ? nói thật là mang tiếng đp lớp mà chỉ có 20 đứa mua váy và tổng 30/33 đứa mua áo.......8-} 8-} 8-}
@ Mhg : khoai tây j ở đây hả ? chưa bằng " cà chua thối nhà lợn đâu":)) :)) :)) Chẳng qua muốn nói tránh để Mtrang thấy vòng 2 mình bé như Mhg thoai chứ lôi Xuân Lan ra.......thấy khổ cho Mtrang quá:)) :)) :)) :))

:) Phương à, up ảnh lên nhanh nhanh nhé ^_________^ muốn xem quá rồi, mà mày à, váy may có sát các số đo không vậy. Hay tùy do mội người chọn. Lớp mình chụp nhiều nhiều một chút :x à tao gửi ảnh cho mày rồi đấy < ko nghĩ bậy bạ >

Năm nay vẫn như vậy hả mày, bế giảng năm học thì sao? Dạo này không khí lớp mình thế nào? Những ngày cuối năm như thế này cả nhà làm gì, có liên hoan gì không? À và cả chào cờ thứ 2 đầu tuần nữa? Voice of Ams? tao thèm ăn bánh mì của cô Lan quá, cái bánh mì lúc nào cũng sẻ nửa với Liên...

úi giời ơi chuyện động trời lên mạng gặp chú giang rồi nhận được thư chú, mừng phải bit huhu! nhớ anh em quá cơ! tình hình là tớ cũng mới có laptop nên lên mạng cũng thoải mái hơn! anh em nào mà rỗi như chú giang vơi chú hà phương thì tranh thủ lên chat với anh nha!

Back
Bên trên