Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Đoàn Lan Phương
(christmas_rose)

:x Đây sẽ là đại bản doanh của 11V...Vì thế , ai là dân văn hay những bẹn nào muốn làm wen với gái 'ăn' chúng tớ thì mời nhào dô!!

oach
lớp mày ngaòi Dương, mày với MTrang làm quái có ma nào lên mà cũng lập top???

oach
Thế à kakaka
Vậy là hóa ra đú theo con cú à
Tưởng lực lượng đài phát thanh Văn lớn lắm hóa ra nghèo nàn à

Thui đùa mà, chúc mừng 10V đã gia nhập, dù sao lập topic là quyền lợi của mỗi lớp mà

đâu pải thế...lực lượng buôn của lớp Văn có ít đâu nhỉ...chỉ mấy hôm nữa thui là đông đủ cả..hehe

ây dà......lớp mình cũng có topic riêng rùi à :D :D :D :D hehe....chị Phương lập thì em gái phải vào viết bài support roài ^.^

xem nào, tình hình là lớp mình có 8 đứa đăng kí roài : Em, Ng Thảo, Giang còi, Trưởng, Minh Hương (nick của MHg với Liên híp là dùng chung :D ), HChi, Quềnh, Chị. Còn ai nữa ko nhỉ? chị add thêm đê để em đi gọi bọn nó vào cho vui của vui nhà :)) Chắc hè mọi ng` vô công rồi nghề thì cũng chăm chỉ nhảy vào đây buôn chiện đấy :p

hehe ,các bẹn lớp khác đừng có coi thường chẳng quá bọn tớ muốn giữ bình yên cho cả nhà thui chứ con gái lớp văn mà vào buôn có mà như chợ vỡ tổ,ồn ào chẳng kém gì ai đâu!

ối giời ơi,mới nghỉ có 3 ngày mà em cứ tửơng 72 giở cơ chứ,nhớ các bác quá cơ.Thế là hè này ở nhà có chỗ để tán phét rổi,nếu không thì nhàn cư vi bất thiện mất.
Để em rủ thêm bon ở Hội đồng tính váo nhé,có bọn em thì các bác có khối chuyên để nghĩ và thực hành đấy,chuyện từ trong ra ngoài,từ lớn dến bé.....
Thứ 7 ở CHu có 2 gian hàng của gái Văn,đội ngũ nhân viên gái văn cực kì trẻ đẹp và giàu kinh nghiẹm.Đề nghị mọi người tới mua nhé.KHuyến mãi:mua 2 tặng 1 tính tiền 3...
Tình hình la bao giờ lớp mình đi tham wan ý nhỉ ?

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
oach
hehe mày nói thế thì như lớp tao nè không có ai nhưng lập topic lên thấy bọn nó đăng kí nhiều hẳn lên lớp Văn nối gót lớp Địa là tốt thoai haha :)) :)) :))

ko ngờ lớp mình vào nhanh thật...công nhận là lập top này để hè buôn với nhau cho đỡ chán.Báo cáo các bác 1 tin em mới nhận được từ mama ( ko hiểu mọi người bít chưa nhưng cứ nói ra )...tình hình là năm sau anh em mình vẫn họ toán của Sửu huynh .. :(( :(( :(( ko đc thay đổi đâu

Tiề trảm hậu tấu lặp đi có chỗ trú chân khéo dân văn vào ùn ùn

Lan Phương đã viết:
Báo cáo các bác 1 tin em mới nhận được từ mama ( ko hiểu mọi người bít chưa nhưng cứ nói ra )...tình hình là năm sau anh em mình vẫn học toán của Sửu huynh .. ko đc thay đổi đâu
thế à? chán thế :( may wé :D :D :D năm sau em té roài, ko ở lại thì bị anh Sửu cò quay chết, mệt lém :D

aaaaa....con Thùy cũng đăng ký thành viên rùi ah :D hay thế :x mày rủ thêm hội đồng tính lên đây đi :D còn em thì phụ trách bọn nhà :mad:) ...hehe

mà tình hình tháng 6 lớp mình mới đi đúng ko :(( :(( oaaa.....lúc đấy em bận ôn thi, ko đi được roài :( chán thế.... :(( :((

Nguyễn Minh Trang đã viết:
thế à? chán thế :( may wé :D :D :D năm sau em té roài, ko ở lại thì bị anh Sửu cò quay chết, mệt lém :D

aaaaa....con Thùy cũng đăng ký thành viên rùi ah :D hay thế :x mày rủ thêm hội đồng tính lên đây đi :D còn em thì phụ trách bọn nhà :mad:) ...hehe

mà tình hình tháng 6 lớp mình mới đi đúng ko :(( :(( oaaa.....lúc đấy em bận ôn thi, ko đi được roài :( chán thế.... :(( :((
e trang ôn để thi sang bên kia hả?...chán wa'..mà hình như là ngày 12 đi thì pải...mà năm sau học tán Sửu Huynh thì trượt ĐH rùi.. :(( :((

hôm nay đang ngủ thấy mobile kêu inh ỏi,hóa ra bẹn lớp lý hỏi số điện thoại an anh nhà mình...thế là mới bit ngày mai lớp mình có 2 gian hàng...gái lớp mình giỏi thật đấy...thế mà thông tin cứ kín bưng anh em dek bit cái gì cả...tiếc là mai có lẽ ko đi được rùi hic...thế tình hình gian hàng của anh em ngày mai thế nào nhỉ?update lên đây tí đê..
có cái này thì hè lên buôn cũng tiện...mà bẹn thùy ở đâu nhảy vào cũng nhanh nhey?tối qua nghe lonely vừa nhớ đến bẹn thùy xong.
năm sau lại ông sửu thì toi rùi...
lớp mình vẫn chưa thấy thông báo gì về việc tham quan...nếu có thông tin gì tớ sẽ báo với bà con....đề nghị hè này bà con lớp ta tự tổ chức đi bù khú với nhau nhiều nhiều vào ko năm sau ko chơi bời được nhiều...

Thế lúc nào đi tham quan thì gọi em với.. :)) công nhận là ko đi bây h thì chẳng có cơ hội đi nữa :((

công nhận là ko đi bây h thì chẳng có cơ hội đi nữa
thế sắp lấy chồng hay sao mà ko đi được :))
12 đã là cái j`
sửu huynh thuờng thôi :))
cùng lắm là
nga dắt tay văn vào lớp 13 :))
mình hàng xóm
tình cảm đẹp :))

hehe....tình hình là lớp mình tham gia 2 gian hàng trong cái dạ hội to to hum nay tổ chức chức ý (em dek nhớ tên :D ) 1 cái là của em Ninh, cái thứ 2 là của bẹn An Anh ^.^ cả nhà có ai đi thì chịu khó vào mua ủng hộ cho các bẹn ý nhé :D à mà cái đấy tổ chức cả ngày hay chỉ buổi tối ko thui ý nhẩy :D :D :D

báo trước là nhân nào lớp mình đi mà lỡ sa cơ vào gian của con Ninh thì chỉ có 2 phương án :
1 là bị nó moi đến đồng xu cuối cùng.
2 là bị nó sử dụng làm lao công rẻ mạt ( bán hàng cho nó ý mà :)) :)) )

tiếc quá, mún đi lém mà ko đi được :((

Back
Bên trên