Tết này đi đâu cùng bạn ấy ??

Nguyễn Thùy Chi
(chisocola)

Thành viên (sai email)
Sắp đến tết rồi , mọi việc sẽ vô cùng bận bịu . Ngoài việc đi chúc tết ông bà và gia đình thì còn nhiều việc lắm nhưng cũng nên sắp xếp 1 ngày đi cùng bạn ấy chứ nhỉ ;) ;) . Nhưng mờ , đi đâu bi giờ :-/ :-/

Hai ông bà này lập nhìu topic ghê ^^
Tết hả :D Đi chợ hoa xem sao ;)
Nhiều chợ hoa lắm ^^ Bao nhiêu là hoa đẹp :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ủng hộ cái ý kiến đi ngủ ;;)

với lại là lên nhà ăn cơm tối với bố mẹ thì cũng đi rồi :">

nhưng mà Tết này có được ở nhà đâu mà đòi đi chơi? :( :((

Mấy ngày đầu cứ kiếm tiền cái đã :D có ng bảo năm nay già rồi ko kiếm đựoc đâu :> già là già thế nào chứ :D
Để 1 hôm nào như năm ngoái, đi cùng nhau, hé hé, rồi tiêu pha gần hết chỗ tiền mà mấy ngày trứoc mỏi miệng cười để kiếm :D Đi cũng chẳng có mục đích, đi ăn, shopping, lượn, chùa chiền [ khoản này thật thi thú :x ]. Ko thì lại về nhà kiếm tiền cùng nhau :)) Mình thì thik ở nhà nằm xem phim :D nhưng mà nó thì chắc ko thik thế :)) mà kệ, Tết là phải lượn, lượn hết, lượn tiệt. Nhất là năm nay, chắc tết cuối vì còn lâu lắm, lâu lắm, mà chẳng biết còn lúc nào đựoc đi ngày Tết với nhau nữa ko. Cũng sắp xa rồi..... :(( Thôi ko nói lại thêm buồn. Cũng đã nói với nó, Tết này dành hết cho nó, kể cả tiền mừng tuổi mình kiếm đựoc :D dành hết cả thời jan, suy nghĩ, yêu thương...... nói chung là dành, dành hết, dành tiệt :x

tết có khác j ngày thường đâu...:-<
đi chùa đi, đầu năm vào chùa cho lòng thanh tịnh ^.^, cầu tình iu lun...hehe ( em ko bít chùa nào cầu ty đâu nhá :p )

Hix. Tết năm nay chưa có ny. Còn tết sang năm có lẽ đã ăn tết xa nhà rồi, chẳng biết bao h sẽ đc đi chơi tết với ny nữa :((

Tớ thấy Tết đi chùa được đấy :D:D Vừa cầu an lại vừa thanh tịnh như bạn Thanh nói . Nhung mà năm nay nhà kiêng nên ko được vào nhà người khác nên ko đi thăm gia đình bạn ấy được . Chán :( :( . Hay đi ngủ như lời thằng Quân nói :D:D . Nhưng ngủ mãi chán chết .

đi chùa hay đấy :)) :)) :))
tớ thik đi chùa Trấn Quốc, căn bản vì nó đẹp mà mình lại...chưa vào đó bao h
chỉ sợ đâu năm chùa đông quá, phải bon chen thì khổ :(

mà mình làm gì đã có ai mà đi :(( :(( :((
nhắc chuyện này lại thấy đau lòng quá :(

Tết này có phim gì hay không nhỉ, mà đi xem phim cũng chán chết
mà ở TT chiếu phim QG có ghế đôi không cả nhà?
ý kiến đi chùa được đấy, mong cả năm học hành + ty may mắn luôn
còn cái vụ đến nhà nó, chắc phải rủ vài đứa nữa đi cùng, đi một mình ngại chết

đi với nhà là lành ..
sau tết rồi đi vẫn kịp

Back
Bên trên