Tặng gì người yêu đêm Giáng Sinh ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
giáng sinh qua rùi, một giáng sinh tuyệt vời, giành trọn vẹn cho nhau ^_^
mà cái topic này chắc sắp bị đóng cửa, hay anh em cứ để bàn tiếp cho giáng sinh năm sau nhỉ ^_^

--Chắc là các mod sẽ đóng lại, tháng 11 năm sau mở ra bàn tiếp :p:p:p
--Ah quên, hỏi thăm các mod tí chơi, noel các mod có tặng quà ai và có ai tặng quà k0 :D:D:D

To Ly : ờ con dâu nhỉ . Thế này thì loạn thật rùi 8-} 8-} 8-} 8-}
Sao lại đóng lại còn nhiều chuyện nữa chứ . Hay bây giờ chuyển sang đề tài tặng gì người yêu đêm Giao thừa đi cả nhà ;) ;) ;) . Topic lập ra cho mọi người nói chuyện giao lưu mà . Mod ơi đừng xóa nha :( :( :(

Chỉnh sửa lần cuối:
thế định đổi sang gì nào? KO là tớ close luôn :p seasonal topic muh ^^
Còn bạn An: tớ được nhiều quà lắm :p truyền thống xmas eve mà An^^ Chắc An cũng nhận được nhiều quá lắm đúng ko :D

Đổi sang tặng quà đêm giao thừa đấy ...
Trước hết phải mừng tuổi , rồi sau đó quà tính sau ...

Đúng rùi chuyển sang đề tài " tặng gì người yêu đêm Giao thừa " đi . Theo ý kiến của tớ ban đầu . Đã có bạn Minh hưởng ứng nên đồng ý luôn . Đầu tiên là nên đến nhà nàng xem có gì giúp ba má nàng ko đã . Phụ huynh là trên hết mà. Quà cáp cho nàng tính sau :D:D:D:D:D:D:D

Trần Thu Trang đã viết:
thế định đổi sang gì nào? KO là tớ close luôn :p seasonal topic muh ^^
Còn bạn An: tớ được nhiều quà lắm :p truyền thống xmas eve mà An^^ Chắc An cũng nhận được nhiều quá lắm đúng ko :D

--:D:D:D Truyền thống bọn này tặng nhiều quà vãi :D:D, mọi năm nhận 1 gói là mình sướng rùi, năm nay thì :D:D. k0 sao, tấm lòng là chính, của cải là phụ :D:
--Chuyển sang chủ đề giao thừa và ngày Valentine 14/2 đê :D:D

nếu thế thì nên đổi tên topic là "tặng gì người yêu nhân các ngày lễ kỉ niệm lớn" ^_^
tạm thời bàn vụ tặng gì đêm giáng sinh, sau đó là tặng gì trong ngày sinh nhật, đến gần 14/2 thì là tặng gì nhân dịp Valentine, cứ thế nhỉ ^_^

Không cần tặng gì hết...
Có tặng thì...
Trước sau gì... cũng vào xọt rác cả thôi...

Ừ , hết 1-1 rồi đến 14-2 rồi lại đến 8-3 , đúng là liền tù tì ...
Kiểu này thì thủng túi mất ...

he, tháng nào cũng có ngày để tặng quà
đúng là gay thật
còn một tháng nữa là tết
có lẽ mình sẽ tặng ny một chậu thủy tiên trắng thật đẹp
mong nó thi cử đạt kết quả tốt

--Kiểu này thì các bạn nam cháy túi mất :((. Gì chứ 14/2 phần lớn là nam tặng quà, 8/3 thì k0 có vụ nữ tặng.
--Sao k0 có ngày Quốc tế đàn ông nhỉ :D:D

Tình hình là bạn An đang tỏ ra rất là ghen tỵ với các bạn nữ ạ :D:D:D . Thôi , An ạ ghen làm gì con gái đáng yêu dễ thương thế con trai phải chiều là đúng rồi. Quy luật tự nhiên kêu ca thế hay nữa thì cũng phải làm cả thôi ----> Kêu làm gì cơ chứ ??? :p :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Con trai luôn là người chịu phần thiệt , chịu khó đi An ạ , điều này cũng là điều tất yếu theo qiu luật thôi ...
Quốc tế đàn ông có chứ , ngày 3-8 đó ...

Quốc tế đàn ông là một ngày quá đỗi bình thường...
Nó bình thường đến mức chẳng ai nhận ra nó... :))

Nguyên Thùy Chi đã viết:
Tình hình là bạn An đang tỏ ra rất là ghen tỵ với các bạn nữ ạ :D:D:D . Thôi , An ạ ghen làm gì con gái đáng yêu dễ thương thế con trai phải chiều là đúng rồi. Quy luật tự nhiên kêu ca thế hay nữa thì cũng phải làm cả thôi ----> Kêu làm gì cơ chứ ??? :p :p

--Tớ đâu có ý ghen :D:D:D Mua quà cho người tớ yêu (@};- ) thì k0 vấn đề gì cả, nhưng nhìn lại cho những người khác thì thấy cũng hơi bất công 1 tí, tình yêu hoàn hảo là tình yêu 50/50, 2 bên cùng cho cùng nhận mà :D:D

:D:D:D . Công nhận bác Việt Anh (a) nói đúng ghê . Đó là 1 ngày hết sức bình thường đến nỗi ko ai nhận ra :)) :))

Giáng sinh hết lâu roài các anh ch! ui
Lock đê anh chị Mod ui
Cho dù trong đêm giáng sinh ấy, em k0 thể k0 buồn :(( :((

Vớ vẩn lock là lock thế nào ??? Trang đã bảo chuyển sang đề tài khác để Trang chuyển cho mà . Đề nghị em Đức Anh ko tham gia vào topic thì thôi . Dạt ra chỗ khác nhé . Không ý kiến ý cò gì ở đây hết [-x [-x [-x . Topic đang vui tự nhiên vào :" lock đi anh chị Mod ơi !!" Hâm à ??

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên