Tặng gì người yêu đêm Giáng Sinh ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Có một cái không ổn là chịu ăn tát trước hay sau khi kiss. Vì hình như không phải ai cũng đồng ý cho kiss vào ( )( ).
1 cái nữa là không phải cứ ra công viên là kiss được, ngại lắm :) Phải ra chỗ nào thật là kín vào :D
bài của bạn Kim Vũ về việc :* vào mông thì có lẽ ko khả thi lắm đâu nên chẳng ai dám thực hiện cả . Tớ nghĩ ấy nên đi đầu phong trào cho mọi người được học hỏi :D:D:D:D
To Hoàng Hà : Chẳ hiểu có còn là ân nhân ko nữa ??? . Lần sau thì đi bộ về Hà nhé !! ko có từ giúp giếc gì nữa . Trả công ân nhân bằng cách đá đểu thế này đây !!!![-x [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Tuấn Minh đã viết:
Tặng gì cũng thik à , chú hơi nhầm rồi , bây giờ làm gì còn kiểu như thế nữa .
Minh ơi, dù đó có là sự thật đi chăng nữa nhưng sao mày nỡ nói điều phũ phàng ấy ra một cách nhẹ nhàng thế [-x
Mà thấy mọi người bảo tặng khăn là đen lắm đúng không, sao mình thấy người ta vẫn tặng khăn đầy mà, có sao đâu.
Cuối cùng thì cả nhà đã nhất trí được là nên tặng gì chưa?

Chậc chậc topic đã lên đến trang 5 mà mọi người vẫn chưa thống nhất được nên tặng cái gì mặc dù chỉ còn 5 ngày nữa là đến Noel . Mọi người nhanh chóng cho ý kiến đi chứ . Cả nhà ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lại ko ??? [-x mục đích topic này là để hỏi y kiến mọi người mà !!! [-x [-x . Với lại bạn Linh hỏi thì cả nhà cũng nên giúp đỡ tí chứ ...!! Theo tớ tặng khăn chẳng có gì là đen đủi cả nên Linh đừng lo !!!

Chài... mỗi cây mỗi hoa.. mỗi ... đôi mỗi cảnh..:D Mọi người nêu quà lên đây thứ nhất lộ bí mật.. T.T Thứ hai là chắc j hợp với ý nghĩ của ng` viết mà không hợp với người được tặng... >_< Nêu lên chỉ là đưa ý kiến của mình thoai... Chọn j thì người trong cuộc nên cố gắng quyết định... Tớ thì tớ nhận 1 tấm thiếp viết n` n` vào là tớ vui roài, còn không thì quà càng tốt :D

Thế tặng cây nhà lá vườn cho nó lòng thành , có gì tặng nấy .

Chung Thùy Trang đã viết:
Chài... mỗi cây mỗi hoa.. mỗi ... đôi mỗi cảnh..:D Mọi người nêu quà lên đây thứ nhất lộ bí mật.. T.T Thứ hai là chắc j hợp với ý nghĩ của ng` viết mà không hợp với người được tặng... >_< Nêu lên chỉ là đưa ý kiến của mình thoai... Chọn j thì người trong cuộc nên cố gắng quyết định... Tớ thì tớ nhận 1 tấm thiếp viết n` n` vào là tớ vui roài, còn không thì quà càng tốt :D
Nhất chí với bạn Trang là ny ai thì đi mà tự nghĩ lấy mà tặng chứ đi hỏi người khác mất hết cả ý nghĩa :))
May mà mình chưa có ny chỉ có nhìu bạn tốt thui :D

--Ra ngoài mua bắp rang bơ, 2000VND/gói :D:D. Về nhà cho vào hộp rồi gói thiệt là đẹp. Đến đêm Giáng sinh tặng rồi bảo "bạn í" mở ra cả 2 cùng ăn :)):))

Nghe hơi bỉ :)):)) bạn An à :)) Nhưng biết đâu đấy, một đêm đi xem phim thì ko phải hay à :))

:)) :)) :)) . An nè . Ý kiến được đấy mỗi tội hơi hơi ........ Hay Noel năm nay mình làm 1 quả như thế cho ny mình bất ngờ rồi đi đến sốc nhỉ :D:D:D . Tớ thấy ý kiến của bạn Minh được đấy tặng những thứ ấm ấm , to to ...

Thứ ấm ấm to to thì nó nhiều thứ lắm :)) , tớ chỉ định nói đôi găng tay thôi mà .
Ý kiến bắp rang nghe chuối , hơn nữa cũng ko đi xem phim được vì chắc là sẽ đông lắm, khó nói chuyện riêng .

Ông mình sướng thật, có hẳn 1 topic to đùng, nhưng còn có 3 ngày nữa mà vẫn chưa quyết định ah :-/

Nghe ổn đấy, cứ cái gì ấm ấm to to là ok, rất là rồmantíc.
Tớ suggest mua khoai nướng, vừa ấm vừa to vừa ngọt vừa tình kủm
Cái chính là phải của mình - đừng có của thằng khác :D

Ông của bạn Thái Ngọc là ai thế ??? . Đông ý mọi người đều chọn cái gì ấm ấm to to . Khoai hay găng tay thì cũng thế cả thôi . Miễn là lòng thành của mình thì lo gì ny ko nhận hay chê chứ . Linh nhỉ !!! :D:D:D . Sắp đến Noel rùi . Vui quá , Noel năm nay được nghỉ tận 3 ngày , tha hồ đi chơi . Nghĩ đến mà thấy sướng 8-} 8-} 8-} .

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên