Tặng gì người yêu đêm Giáng Sinh ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oài :-o :-o Quang nhiều con cháu ghê ha . Đã 3 vợ rùi , chưa có con đã có cháu , chẹp chẹp [-x [-x . Tình hình này là Quang sướng ghê ha Ly nhỉ ;;) ;;) . Họ hàng loạn xị ngậu chẳng hiểu gì cả 8-} 8-} .
Bạn Vũ hôm nào đi mua khoai nhớ mua cho tớ với nhé :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Nghe ổn đấy, cứ cái gì ấm ấm to to là ok, rất là rồmantíc.
Tớ suggest mua khoai nướng, vừa ấm vừa to vừa ngọt vừa tình kủm
Cái chính là phải của mình - đừng có của thằng khác :D
oa, tớ thích ăn khoai nướng :x
Mà bạn Vũ có ny chưa?:-/
Nếu chưa có thì năm nay tớ bỏ ny đi chơi với bạn Vũ nhé, đằng nào thì thứ bẩy mình cũng học TA mà, nhỉ :x

Em yêu,em muốn anh tặng em cai' gi`?
ngoại trừ việc anh sang nhà em ở rể ra thì ...

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Nếu chưa có thì năm nay tớ bỏ ny đi chơi với bạn Vũ nhé, đằng nào thì thứ bẩy mình cũng học TA mà, nhỉ :x
Này đi chơi Noel mà ăn khoai nướng nhỡ xì ga thì sao nhỉ:))
Hôm nay đã mua được đủ quà rùi, không tốn nhiều tiền như mình nghĩ :))

Duy Quang đã viết:
Em yêu,em muốn anh tặng em cai' gi`?
ngoại trừ việc anh sang nhà em ở rể ra thì ...
... thì anh chả có cái gì tặng em cả :)) :)) :)) :)) :))
Chi ơi, thế này thì hỏng rồi :))

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Linh nói câu này ko hối hận chứ? ;) [-(
Tớ thì chỉ muốn được ôm một cái là sướng rùi. Quà cáp chỉ là thứ yếu. Mỗi tụi là chẳng có bạn trai nên chẳng có ai để ôm và được ôm cả. hic:((
@Trung: có wa cho tớ ko?;;)

Phạm Mai Ly đã viết:
... thì anh chả có cái gì tặng em cả :)) :)) :)) :)) :))
Chi ơi, thế này thì hỏng rồi :))
Không sao đâu Ly ơi !! Thế này thì chắc lad phải họp hội gia đình đưa ra tòa là 3 bà vợ để phán quyết thôi , Chứ tớ thấy tình hình này là ko ổn đây Ly ạ .
Bạn Ngọc Anh chỉ cần có người ôm thôi à ??? . Nhưng người ta thường bảo được voi đòi tiền không chừng kho có người yêu rồi cậu sẽ nghĩ khác đấy . Mà Noel năm nay anh tớ bảo ko có người yêu càng vui . Năm nay nhiều chỗ để đi lắm , tha hồ chơi ko có chỗ để buồn nữa đâu :D:D:D:D:D
To Anh : Chẳng thích gì ngoài việc đấy cả đâu anh ơi !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
--Nóng nóng to to thì chắc là chỉ có bánh rán nhỉ :D:D, ở gần nhà thờ có 1 chỗ làm bánh rán ngon cực, phố đó hình như là phố nhà thờ hay sao í, lâu k0 lên. :D:D:D:D:D

Nếu mà kể đến con cháu thì ông Quang của cháu là vô địch rồi còn gì:D Căn bản là ông ý chỉ nhận mỗi Thảo làm con nhưng mờ sau đấy thì một loạt các dây mơ rễ má của Thảo cứ gọi là đổ hết lên Quang:)) nhờ Quang nhờ, kiểu này có lẽ tớ phải gọi Chi bằng bà:)) (Quang có muốn thế ko Quang:D)

--:)):)) Bạn Chi được "lên chức" bà ah :)), chúc mừng nha :D

To An : bánh rán hả cũng ngon đấy nhỉ :D:D . Hay hôm nào về đây đi ăn đi An ơi !!!
To Ngọc : Được lên làm bà cũng sướng nhỉ nhưng nếu thế thì con của tớ là ai ????:-? :-? :-?

Khưu Trí Trung đã viết:
Hơ hơ !! Sao lại có trường hợp này ??/ Chắc là ko sao đâu Trung ạ !! :) :) mà nếu có thì cũng phải cố cho qua chứ nhỉ !!!!

Khưu Trí Trung đã viết:

--Yên tâm đi, có nhà vệ sinh công cộng mà :D:D:D, cùng lắm thì đi ra ngoài 1 lát ;;)

Ly, mày thì loạn thật, có hai chồng mà chồng này là con chồng kia=)), cứ như tao đây này, tao có bao nhiêu chồng thì mày biết rồi đấy nhưng mà ko chồng nào biết chồng nào:D, tao hạnh phúc:))

ặc ặc !!! 8-} 8-} 8-} . Loạn xị ngậu hết cả lên . Ly vừa là vợ 3 vừa là con rể tớ à ??? 8-} 8-} 8-} Bít đằng nào mà lần đây ??? Lằng nhằng quá !!!

bạn Ngọc nhiều chồng thế hạnh phúc quá đi mất :D:D:D . Tình hình đêm nay là Noel , mọi người đang náo nức đi chơi . Quà thì cũng tặng rùi . Không hiểu sau đêm nay sẽ có gì biến đổi đây ??? Yêu nhau hơn hay tình cảm ngày càng phai mờ đi ??? :( :(

--Tình hình là đêm nay mới Noel mà buổi sáng ra đường đã thấy người ta ôm nhau giữa phố rồi :)):)). Thật chán là mình không thể tặng gì cho người yêu, chỉ biết gửi lời chúc qua mạng, nhưng mà bạn í cũng k0 lên mạng bao giờ cả :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên