Tặng gì người yêu đêm Giáng Sinh ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
1 cái kizz :D
Lãng mạn :D
Em đùa thôi ^^
Sô cô la :D
HOa hồng :D
AI tặng em đi :x..

mình chẳng có chút lãng mạn gì nên thỉnh thoảng hay hỏi ng iu thích gì luôn,đỡ phải nghĩ.nhưng mình hay tặng thứ gì dùng djc...(người iu mình theo chủ nghĩa thực dụng)(em ơi đưng đánh anh...:D )

oài đan khăn thì cũng đan rồi, chẳng biết làm j nuẵ mệt quá :(
hôm nay thì tiêu tan hết cả noel với cả new year rồi, đúng là toàn sự thật phũ phàng..... thôi bán đt đi mua cho nó 1 chút đồ gọi là có, ko thì mình cũng chẳng ra j
Bản chất tốt nhưng dòng đời xô đẩy....

Bản chất tốt nhưng dòng đời xô đẩy .....me too . Tú nè . Tặng cá khăn đan rùi ý . Chắc chắn nó sẽ cảm động lắm đấy ... Rùi mọi chuyện sẽ lại như cũ . Good Luck

Đêm Noel là một đêm an lành , những ai giận người yêu sẽ làm lành được thui mà . Ông già Noel sẽ đem đến mọi điều tốt đẹp nhất dành cho mọi người ...... :*:*:*
Đập luôn , khỏi cần đánh !!! :D:D:D

Ờ ờ, bạn nào đan khăn rồi mà không có người tặng thì cho tớ :D, tớ đem đi bán đêm giáng sinh :D.

cái ý tưởng của bạn Hiếu quả là đặc sắc
nhưng có vẻ đây là điệp vụ bất khả thi
giáng sinh năm nay vào CN nhỉ
đêm 26 lại là dạ hội trường, kiểu này dễ xin phụ huynh đi chơi rồi
ôi, giáng sinh đầu tiên có ny bên cạnh
thật là hạnh phúc

hiểu cảm jác của bạn Linh :D đi chơi noel với ng iu quý nhất :) oài, muốn khóc quá :p
mọi người vui thế
tớ về cô đơn
lại 1 đêm lạnh lẽo

mà cũng chưa biết được
biết đâu ông trời có mắt, thương người hiền :)

mà cũng chưa chắc
vì làm j có ông trời nào...

Giáng sinh tặng cho bạn bè mỗi đứa một csai bút đẹp thế là ổn, màu mè làm gì :))
Còn người iu thì chưa có nên chưa cần phải nghĩ :))

HIZ.... Có ai số khổ như mình... (có n` lắm...)
Không có người yêu vào đêm giáng sinh.. nếu mà có kiều j cũng chia tay trước giáng sinh...:(( Mình làm j mà phải khổ sở như thía này nhỉ...
Có phải mình ko phải là người tốt... Mình không đủ tốt để giữ được trái tim người ấy... Mình không làm được j để nghe được 1 lời từ người ấy, kể cả lời chia tay.... Nhạt...
Giáng sinh buồn..
Có ai cần bạn gái hờ đêm giáng sinh, liên lạc Chung Trang lớp 11Nga, phòng 313 tầng 3... khối sáng :)
Tớ cũng muốn được nhận quà giáng sinh... bạn nào tốt bụng tặng cho tớ nha...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhà thờ.....
đúng 12h đêm sẽ là kizz....
Trời lạnh nhưng lòng ấm...
Note: anh trai tớ bảo khi yêu ko nên tặng khăn. Đen lắm!

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Nhà thờ.....
đúng 12h đêm sẽ là kizz....
Trời lạnh nhưng lòng ấm...
Note: anh trai tớ bảo khi yêu ko nên tặng khăn. Đen lắm!
Có chuyện đó hả. Tớ thấy bao nhiều đôi tặng khăn có sao đâu.
Hix, mình thì quá đen, chưa kịp tặng quà và nhận quà đã chia tay

Chuyện gì cũng có cái số của nó cả, hà tất phải cưỡng ép :))
Vẫn một câu thui:"Cái gì phải đến ắt nó sẽ đến" :)):))

tặng khăn nghe bảo là k nên :p

nếu mua nhẫn đôi thì k nên mua nhẫn bạc :p cũng là k nên :p :D

hết ý kiến :D

Nguyễn Kim Vũ đã viết:
1 kiss vào mông :)
Oái :eek: :eek: , tớ thấy ý kiến của bạn Vũ hay à nha . Đồng chí nào có người yêu rùi đêm Noel năm nay thử đê . Hay bạn Vũ năm nay thử luôn đi cho bà con được mở rộng tầm mắt nhá :)) :)) :))

Hiểu cảm giác của ban Trang . Đã từng như thế nhưng may mắn hơn năm nay ko bị . Nên chắc năm nay sẽ là 1 Giáng Sinh tuyệt nhất từ trước đến giờ ...
Mệt Đói . Đan xong khăn rùi ko bít nên tặng hay ko ?? Người ta bảo tăng khan đen lắm . Nhưng kệ tấm lòng của mình cứ tặng thôi !!!!

=)) thằng ku hiếu nói nhanh quá =))

ân nhân ơi thử phát :x ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên