Tặng gì người yêu đêm Giáng Sinh ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Yên tâm , trên giời bây giờ cũng cntt cả rồi , có internet cả ấy mà , post thoải mái đê ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Nếu ăn xong mà em qui tiên thì các bác moi tim em ra đưa cho ny em nhé ...

--Để tớ ướp xác cậu rồi trao cho người yêu cũng chưa muộn :D:D:D

Pó , thôi lạc đề rồi , quay lại chủ đề đê ...
Tặng gì mà thể hiện được tấm lòng , mà kinh tế một chút ...

--Làm 1 hộp đầy khoai rán 8-} , tặng "nó", đến lúc "nó" bóc ra giữa đám đông thì... cùng cười.

hay hay , bạn An lúc nào cũng khoai ( thích ăn khoai mừ ) . Thôi năm nay chắc intelligent flower nhận được 1 hộp khoai to đùng trước cửa . Khoai từ Mỹ gửi về ngon phải biết , An nhỉ =P~ =P~

Phạm Tuấn Minh đã viết:
...tặng gì mà thể hiện được tấm lòng mà kinh tế một chút...
Cái này thì đơn giản rồi...
Tặng cây nhà lá vườn thôi...
Rất kinh tế... mà lại chân thành nữa... b-)

Cái này thì đơn giản rồi...
Tặng cây nhà lá vườn thôi...
Rất kinh tế... mà lại chân thành nữa...
ĐỌc cái này lại nhớ đến gợi ý quà cho Quang : sang nhà Chi ở rể :)):))

Phạm Mai Ly đã viết:
ĐỌc cái này lại nhớ đến gợi ý quà cho Quang : sang nhà Chi ở rể :)):))
=D> =D> =D> =D> hoan hô Ly , tớ ủng hộ ý kiến của bạn Ly . Hay ghê , Quang ơi ! Vợ 3 gợi ý kìa thực hiện đi chứ :)) :)) . Sẵn sàng chờ đợi

Hix,em yêu,sao toànbawtsanh làm những việc khó khăn thế???
sang đấy có cả nhà em,ngại lém.
Còn con Ly,tôi có bảo để tôi sang ở rể đâu???Tôi bảo ngoài chuyện đấy ra cơ mà :(

----------

Hix,em yêu,sao toànbawtsanh làm những việc khó khăn thế???
sang đấy có cả nhà em,ngại lém.
Còn con Ly,tôi có bảo để tôi sang ở rể đâu???Tôi bảo ngoài chuyện đấy ra cơ mà :(

Còn con Ly,tôi có bảo để tôi sang ở rể đâu???Tôi bảo ngoài chuyện đấy ra cơ mà
Tôi bảo đấy là Chi gợi ý cho anh cơ mà :)) tôi có bảo anh tự nguyện đâu :p
Ngại thì lúc nào có người nhà anh chui tạm vào gầm giường :p

Phạm Mai Ly đã viết:
Tôi bảo đấy là Chi gợi ý cho anh cơ mà :)) tôi có bảo anh tự nguyện đâu :p
Ngại thì lúc nào có người nhà anh chui tạm vào gầm giường :p
hà hà hà . :)) :)) . Sao bạn Ly cả mình trùng ý tưởng thế ko biết nữa . Yêu bạn Ly ghê cơ . :x :x . Quang ơi !! Thực hiện đi còn chờ đợi gì nữa . Món quà cây nhà lá vườn nhất đấy .
Theo lời bác Việt Anh thì nên tặng quà cây nhà lá vườn , thế này thì chắc Tến năm nay tha hồ hoa quả để ăn nhỉ ;) ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyên Thùy Chi đã viết:
hay hay , bạn An lúc nào cũng khoai ( thích ăn khoai mừ ) . Thôi năm nay chắc intelligent flower nhận được 1 hộp khoai to đùng trước cửa . Khoai từ Mỹ gửi về ngon phải biết , An nhỉ =P~ =P~

--Tại hồi nhỏ được nuôi bằng khoai, lớn 1 tẹo đi bụi cũng nhét khoai vào bụng nên mới kết thế. Nhưng hình như bạn Chi "phức tạp hóa" vấn đề rồi[-x , với người tớ yêu thì có món khác. :D:D:D

--Bác Quang nhảy sang ở rể dễ mà toi lắm >:). Chi có anh chị em gì k0 đó. "Cây nhà lá vườn" ah:-? , bác Việt Anh nói khó hiểu quá, cho cái ví dụ đi :D:D

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Tại hồi nhỏ được nuôi bằng khoai, lớn 1 tẹo đi bụi cũng nhét khoai vào bụng nên mới kết thế. Nhưng hình như bạn Chi "phức tạp hóa" vấn đề rồi[-x , với người tớ yêu thì có món khác. :D:D:D

--Bác Quang nhảy sang ở rể dễ mà toi lắm >:). Chi có anh chị em gì k0 đó. "Cây nhà lá vườn" ah:-? , bác Việt Anh nói khó hiểu quá, cho cái ví dụ đi :D:D
oài ôi :eek: :eek: :eek: :eek: . Tớ chỉ đùa thôi mà :D:D:D . Mà đã yêu là phải cùng sở thích chứ . Mà tớ théc méc sao bạn An cứ thích tặng đồ ăn thế nhỉ :-? :-? . Hay muốn làm cho MH béo lên :D:D:D .
Yên tâm đi An ơi ! Quang ko toi được đâu nhà tớ có mỗi thằng em giai thui , mà nó hiền lắm ý :D:D . Ví dụ hả : đấy ra vườn nhà mình có cái gì thì tặng cái nấy :)) :))

đấy ra vườn nhà mình có cái gì thì tặng cái nấy
Cái này thì còn trừu tượng nữa :))
Nhà Chi có mỗi thằng em giai thôi à :D thế thì dễ là thằng em giai toi mất :)) :)) Quang nhờ ;;)

Cây nhà lá vườn là từ chuyên môn của chú VA , hiểu ko nổi , đến nhà nó chơi thì sẽ biết cây nhà lá vườn là cái gì ...

Sao lại gọi sư phụ mày là chú hả thằng kia... :|
Còn cây nhà lá vườn thì... đúng là từ chuyên môn thật... b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trong nhà thì gọi là sư phụ , ra đường thì mày tao chí tớ hết ...

--Thế tặng "cây nhà lá vườn" là tặng gì thế:eek::eek: Tặng nhà cho em để anh ra đê ngủ ah :D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên